tangaza hali ya hatari kwenye jimbo moja la mashariki mwa nchi hiyo na kuagiza kufanyika uchunguzi baya kwa <todos> wiki iliyopita. Watu wa jamii ya Bani na Nuba kwenye jimbo la Port Sudan wamekuwa kipigana, ambapo 16 wameripotiwa Chambuzi aa, mtazamo gani kwa Haji Kaburu, wanazungumza Dar es Salaam, Tanzania watoto watoto wa mashambulizi mawili tofauti nchini Kenya, shambulizi ambayo mamlaka chinyumo zinasema yalitekelezwa na wezi wa mifugo ya mifugo kaunti ya Marsabit. Awali vijiji viwili vya mifugo kutoka kwa jamii hasimu ya gar... na rais kuhusu uungwaji mkono wa nchi tano zinazopambana na ugaidi katika ukanda maarufu kama, wakizungumza mkutano wa nchi za G7 uliomalizika hapo jana katika mji wa Biarritz, kama maelezo muhimu wa kuvisaidia vikosi kwa leo inapanua mzunguko wa usalama haswa inauknyanja usalamaanau utoaji wa fedha wa kimataifa kwa ajili ya kua kikosi hicho. Baada ya kupokea taarifa kutoka kwa timu ya daktari waliomfanyia uchunguzi kwamba, na la kwanza la upinzani lilikataliwa. U upinzani, mahakama ya mjini imepanga kusikiliza hivi leo. Biashara hiyo inataka kuwa na mkataba wa kibiashara na Uingereza baada ya kujitoa kwenye umoja, kukutana na rais mabao matano, Aigle Noir Nigeria mabao mawili. Na sasa tusubiri tuone Kwa hiyo gharama kubwa sana kwa polisi, inapaswa kuchukuliwa ili dhibiti mauaji hayo, ni serikali ipeleke Kuna hadi fulani kazini zaidi ya na kuna wale ambao sio Arabu, lakini watu pale zina dili zaidi na Warabu. ni mtazamo wake, kama sigara leo dunia yako kesho. jwa ya kuwa ndio chanzo kikubwa cha taka kwenye mazingira. Vifungashio vinavyotizama maarufu kama Tanzania kisha mazingira kwa ujumla wake yanalindwa ili tupunguze ukemea na hali ya miaka hapo nyuma, ambacho kimeenea katika jamii ya Rwanda kwamba mifuko ile ya kabla ya mifuko mbadala la ijaja ilikuwa kiwango kikubwa sana. Ni nchi ambayo imekuwa na usafi kwamba uweze tumepiga hatua ya kazi yetu, lakini bado unapata ya kwamba kuna watu bado wana aa la kufahamisha serikali. Uniambie ni wapi hizo vitu mpaka tukaweze kukabiliana na hili aoia mambo mengi sana mambo ya