amani ya mungu yo pamoja nayo popote pale ulipo asubuhi hii natumai umeamka salama na sasa ni saa moja na nusu jijini bujumbura nchini burundi sawa na kigali nchini rwanda lakini jijini dar es salaam na kampala pamoja na nairobi nchini kenya ni saa mbili na nusu na hii ni rfi kiswahili tunakutangazia moja kwa moja kutoka dar es salaam tanzania Karibu katika awamu hii ya pili ya matangazo kwa lugha ya Kiswahili. Leo siku ya Ijumaa tukufu Mei 29 mwaka 2015, mimi ni Ali Bilali, msimamizi ni Emmanuel Makundi, funi mitambo ni Emmanuel Mbando. Tumekuandalia mengi, lakini kwanza kabisa tuanze kwa muhtasari wa habari. Wabunge nchini Uganda wameanza mchakato wa kushinikiza serikali ya nchi hiyo kutaka iwaondoe wanajeshi wake huko nchini Sudani Kusini. Swala usawa kijinsia kwenye nafasi ya uongozi nchini Kenya limeendelea kuzua migo, migongano ambapo safari hii viongozi wa muungano wa upinzani nchini humo CORD wanalitaka bunge kutupilia mbali mswada wa marekebisho ya sheria hiyo kwenye katiba. Na wajumbe mia mbili na tisa kutoka mashirikisho ya soka duniani hii leo wanapiga kura kwenye uchaguzi mkuu wa FIFA, uchaguzi ambao licha ya kugubikwa na kashfa za ufisadi rais wa sasa Seblat anatarajiwa kushinda kirahisi. Kuna hayo na mengine, karibu. Kumbuka mpenzi mizaji, mbali na habari kuna makala ya muziki Jumaa, lakini pia unaweza ukashiriki kuna matangazo haya, kwa kututumia ujumbe mfupi kwa kwanza alama kujumlisha ama plis 257577. Matangazo haya pia unaweza kuyapata kupitia kwenye tovuti yetu ya www rfi kiswahilicom. Wabunge nchini Uganda wameanza shinikizo la kutaka serikali ya nchi hiyo kuyaondoa majeshi yake nchini Sudani Kusini, jambo ambalo wachambuzi wa maswala ya siasa na kijamii wakiona kwamba jeshi la Uganda kuondolewa nchini Sudani Kusini sasa huenda kukaleta maafa mengi iwapo uh, jeshi hilo litaondolewa huko Sudani Kusini. Kutoka Kampala, mwanahabari wetu Tony Singoro alituandalia ripoti ifuatayo. Jeshi la Uganda liliweza kuingia huko Sudani Kusini zaidi ya mwaka mmoja uliopita kwa sasa wabunge humo nchini wameanza kutoa shinikizo kwa serikali za kuona kuwa jeshi hilo linaondolewa nchini humo, kwanza, wakisema wanataka kuendeleza uhusiano wao na kiongozi yeyote ambaye atachukua mamlaka wakati wote, na pili, kuwa Uganda inatumia fedha nyingi kwenye juhudi za kuona kuwa jeshi hilo linaendelea kuzalia huko. Mbunge Beatrice Anywar alisema kuwa na serikali iko tayari kutumia kitita Sudan hicho cha madola ili kuona kuwa jeshi letu linabaki Sudani Kusini. Raia wa kawaida humu nchini wanaumia, hali ya usalama ni duni mno, na tutaka jeshi letu liondolewe huko mara moja. Serikali yetu, afadhali wa watu wafe, lakini wanafanya juhudi zote ili kusalia Sudani Kusini. Brenda Moses, mdadisi wa masuala ya kijamii, kwake alisema kuwa kwa sasa haitakuwa wakati mwafaka kwa jeshi la Uganda kuondoka nchini humo kwa sababu ya mapigano ya mara kwa mara ambayo yameendelea kushuhudiwa kati ya wale wanaunga mkono serikali na wengine waasi. Kuhusu matamshi ya wabunge kutaka jeshi la Uganda litolewe Sudani Kusini wakidai kwamba serikali inatumia pesa mingi kulinda hilo jeshi ili hali wenyeji wa Uganda wanaumia, si halali kwa sababu vita Sudani vimeamka tena. Sasa jeshi likitolewa huko, utapata watu wengi, wataumia, watakufa, hakutakuwa na usalama wa kutosha. Sasa afadhali jeshi libaki huko, vile serikali imesema. Ni Tony Singoro, RFI Kiswahili, Kampala Uganda. Swala la usawa wa kijinsia kwenye nafasi za uongozi nchini Kenya limeendelea kuzua migongano, ambapo safari hii viongozi wa muungano wa upinzani nchini humo COD wanalitaka bunge kutupilia mbali mswada wa marekebisho ya sheria hiyo kwenye katiba. Viongozi hao ambao waliandaa mkutano maalum uliowakutanisha wadau mbalimbali, wakiwemo baadhi ya wabunge na maseneta wanawake, wamesisitiza kuwa iwapo mswada huo utapitisha bungeni utaenda kinyume na katiba ya nchi hiyo ambayo inataka kutekelezwa kwa sheria ya kuwa na robo tatu ya wanawake katika bunge na nafasi za uongozi. Raila Odinga ni waziri mkuu wa zamani na kiongozi wa muungano wa upinzani wa kisiasa wa CORD. Mswada huu unakatisha tamaa na unaenda kinyume na matarajio tuliyokuwa nayo kuhusu katiba yetu. Kwa hivyo, tunatoa wito kwa kaka na dada zetu na ule upande mwingine kuondoa mswada ule. Kauli ya Odinga inaungwa mkono na aliyekuwa mgombea wa kiti cha uraisi nchini humo Martha Karua, ambaye anasema iwapo swala hili litaachiwa liendelee, wabunge watafanya wabunge watafanya wanawake kushindwa kufikia malengo yao. Parliament and the executive you cannot choose... wabunge na watendaji wengine hawawezi kuchagua ni sehemu gani ya katiba mtaiheshimu na sehemu ipi mtaikataa. Leo ni robo tatu ya usawa wa kijinsia kesho, itakuwa uhuru wa vyombo vya habari, na siku inayofuata itakuwa ni haki ya mtu mwingine. Mswada huu hivi sasa huko mikononi mwa kamati ya sheria ya bunge ambayo inaupitia upya kabla ya kuwasilisha tena bungeni. Rais wa Jamhuri ya Kidemokrasi ya Kongo, Joseph Kabila Kabange, anaanza hii leo Ijumaa mashauriano na pande zote husika na uchaguzi mkuu nchini humo kwa ajili ya mazungumzo ya kisiasa, ambayo yametupiliwa mbali na upinzani ambao unaona kwamba kuna njama za rais huyo kutaka kukubadili kusalia madarakani kinyume cha sheria ya nchi hiyo. Kiongozi mmoja wa serikali ambaye hakupenda jina lake litajwa amesema rais Kabila anakutana na pande zote husika na uchaguzi katika usiku wa Alhamis kuamkia Ijumaa na anasikiliza pande zote hususan swala so, la kalenda ya uchaguzi linajadiliwa. Kabila mwenye umri wa miaka 43 amekuwa rais wa jamhuri ki ya kidemokrasi ya Kongo tangu mwaka 2001 Katiba haimruhusu kuwania uchaguzi baada ya kutamatika kwa muhula wake mwaka 2016. Nchi hiyo ipo chini ya mzozo wa kisiasa tangu kuchaguliwa tena kwa rais Kabila katika uchaguzi wa mwaka 2011, uchaguzi ambao upinzani unasema uligubikwa na udanganyifu wa kura. Viongozi kadhaa wa dunia hii leo watashuhudia sherehe za kuapishwa kwa rais mpya wa Nigeria, Muhamadu Buhari, ambaye hapo jana alikabidhiwa madaraka rasmi na mtangulizi wake rais Goodluck Jonathan. Buhari na chama chake cha All Progressives Congress APC alimshinda Rais Jonathan kwenye uchaguzi wa mwezi Machi mwaka huu, ikiwa ni mara ya kwanza katika historia ya taifa hilo kwa upinzani kumshinda rais aliyeko madarakani. Wachambuzi wa mambo wana mtazamo gani kuhusu sherehe za hii leo, changamoto atakazokabiliwa nazo rais mpya? Sobo Chachel ni mchambuzi wa masuala ya siasa akiwa Nairobi nchini Kenya. Sifa za Buhari ni kwamba ni mtu ambaye ana uwezo wa kuamua na kuchukua msimamo. Ee, Jonathan alikuwa ni mtu ambaye hakuwa anachukua msimamo kuhusu masuala ambayo inawakera wananchi wa Nigeria, lakini natumaini kwamba Buhari ataweza kushirikisha wananchi wa Nigeria, mashirika ya kijamii, e, wanajeshi na na na, na, na, na, na viongozi wa kimataifa ili aweze kutatua shida sio tu ya ufisadi na ukosefu wa, wa, wa kazi, lakini pia uh, unakumbuka wiki mbili zilizopita e, Nigeria imekuwa ikikosa mafuta e, ili hali nchi hiyo ndio inajulikana kama nchi ambayo inatoa mafuta nyingi e, zaidi barani Afrika. Kwa hivyo hiyo e, ni changamoto ambayo itabidi akamiliane naye akiwasiliana na e, watu tofauti tofauti. Ni mtazamo wake, Suba Chachil, mchambuzi wa maswala ya siasa akiwa jijini Nairobi nchini Kenya. Kila Jumamosi usikose kusikiliza yaliyojiri wiki hii, hapa Radio France Internationale. Saa mbili na dakika 39, majira ya Afrika Mashariki. Mimi ni Ali Bilali ameendelea kukujuza yaliy yanayojiri asubuhi hii ya leo ijumaa tukufu. Wajumbe 209 kutoka mashirikisho ya soka duniani hii leo wanapiga kura kwenye uchaguzi mkuu wa FIFA, uchaguzi ambao licha ya kugubikwa na kashfa za ufisadi, rais wa sasa Sepp Blatter anatarajiwa kushinda kirahisi. Blatter hapo jana wakati wa hotuba yake ya ufunguzi wa mkutano mkuu wa shirikisho hili amesitiza kutohusika kwa lolote lile kwenye kashfa ya rushwa dhidi ya viongozi wengine wa shirikisho hilo na kwamba hawezi kufuatilia mienendo ya kila mmoja wao. Mtakubaliana unprecedent... na mimi kuwa hizi ni nyakati ngumu sana kwa FIFA. Matendo ya watu wachache yametuharibia, kututia aibu na kudhalilisha mpira, na yanahitaji kuchukuliwa hatua kutoka kwetu sote. Hatuwezi kuacha hadhi ya mpira na FIFA kuharibiwa tena. Ni lazima kuzuia jambo hili sasa. Uchaguzi huu unafanyika wakati huu shirikisho la soka barani Ulaya UEFA, pamoja na Marekani, akitangaza wazi kumuunga mkono makamu wa rais mwanamfalme wa Jordan Ali bin Al Hussein. Wakati swala la wahamiaji haramu likiendelea kuwavunja vichwa viongozi wa umoja wa Ulaya, barani Asia pia swala hili limeanza kuonekana kuwa tete. Nchi ya Thailand imeandaa mkutano wa ukanda wa Asia kujadili kuhusu tatizo la wahamiaji haramu katika bara hilo, hususan wananchi wa Bangladesh na Bahma wanakimbilia nchini nchi jirani za Indonesia na Malaysia. Haya yanakuja baada ya viongozi wa Malaysia kubaini kuwa wamegundua kaburi la watu waliozikwa pamoja katika kambi moja ya wahamiaji haramu iliokuwa na miili ya watu 139 ambao wanaonekana kuwa walizikwa kulingana mila na tamaduni za Kiislamu. Namna, sasa tunaelekea viwanjani. tayari nipo na studio hapa mlo makundi, tujuze hapa nini kinachoendelea? nam uh, Bilali, tunasubiri muda mfupi ujao tu. Mkutano mkuu wa FIFA utaanza zile harakati za uchaguzi, ambapo kila mgombea uh, kati ya Sepp Blatter na mwanamfalme wa Jordan Ali Bin Hussein watapewa fursa dakika kumi na tano kunadi sera zao kwa dakika ya mwisho kabla ya kufunguliwa rasmi kwa zoezi la kura. Lakini kabla ya kupiga kura, maswala mbalimbali yatajadiliwa katika mkutano huu wa FIFA, ikiwemo maswala haya ya rushwa, likiwemo swala la uh, Palestina na ugomvi wao na, na, na, na, na Israel. Lakini ni maswala mengi tu yata ikiwemo suala la Luis Suarez na ile adhabu aliyopewa ya, ya kumng'ata mchezaji wa, wa, wa Italia, wakati fainali za kombe la dunia uh, kule uh, Brazil. Kwa hivyo ni, ma, ni maswala ambayo yatazungumzwa kwa kina na kabla ya kupiga kura tutakuwa tushajua baadhi ya maamuzi ambayo yamechukuliwa na mkutano huu mkuu wa shirikisho la kabumbu duniani FIFA kabla ya kupiga kura. Ni mkutano mkuu. Makamu wa rais wa FIFA ametoka jela baada ya kushikiliwa hapo jana na mamlaka kuanza kwa kesi yake anatuhumiwa kwamba alipokea mlongula wa milioni kumi kutoka kule kwa Afrika Kusini kuandaa fainali za kombe la dunia mwaka elfu mbili na kumi. Lakini Afrika Kusini kupitia waziri wake wa michezo na serikali imekanusha vikali kwamba haikutoa rushwa na kuna mtu ambaye anaweza kukiri kwamba alitoa rushwa alipokea rushwa, hata mwenyewe sikubali. Uh, Emmanuel Adebayo, licha ya matatizo ya ya kifamilia ambayo anamkabili amejumuishwa katika kikosi cha timu ya taifa ya Togo. Alibila tukumbuka kwamba ana anamvutano kati yake na mama yake ya ya na ya mamaake, na amepewa likizo ya muda na klabu yake ya Tottenham Hotspur ya kule nchini Uingereza, lakini amejumuishwa katika kikosi uh, cha timu ya taifa ya Togo. Mimi naona kwamba huyu alitakiwa kuwa kupata mshauri, mtu wa kumshauri kumweka chini pengine, wakati wa masuala ya familia hayajadiliwi kwenye mitandao ya kijamii bwana eh? <laughs> Masuala ya familia yanajadiliwa kifamilia na, osiyo? na, na Bilali nimalizie, <laughs> na michuano ya Kosafa ambayo imeingia katika hatua ya, ya fainali. Hapo jana Namibia waliwafunga Madagaska mabao matatu kwa mawili, Mozambiki wa Msumbiji wakafunga Botswana, na leo ni Zambia watacheza na Malawi katika ile mashindano yale mengine ya fainali yingine ya, ya plet, na Jumaa Mosi Namibia watacheza na Msumbiji katika fainali yenyewe ya Kosafa. Ni kushukuru sana Manuel Makundi, ni kutakia mwanzo mzuri wa mwisho wa juma. Asante sana mm. Namtayari nipo naye studio hapa mzee, <laughs> Edmond Wangicheli yeah. Karibu. Asante sana mwenzangu, sava très bien Bilal. mm -hmm. Tuambie basi kuna nini magazetini? Huko kwenye magazeti kwanza We, nchini Ufaransa, kama ilivyotarajiwa ni Jean Christophe Cambadelis ndiye aliyechaguliwa tena kukiongoza chama cha PES cha Bwana Francois Hollande akiwa e, katibu mkuu. Hii limeandikwa na Le Figaro mm -hmm. Wakati Le Monde liliandika kuwa miongoni mwa viongozi saba wa FIFA waliokamatwa tayari sita wamepinga kupelekwa Marekani kufunguliwa mashtaka. Le Soir la Ubelgiji linaandika, licha ya shinikizo za ndani na nje ya Burundi eh, kuongezeka, ni dhahiri kwamba Rais Pierre Nkurunziza anao wengi wanaomuunga mkono hususan uh, katika ukanda huu wa maziwa makuu. La Libre Belgique eh, la Ubelgiji limeandika kuwa mtandao wa internet huko Ubelgiji unadaiwa kupelelezwa na ma, mashushushu wa, u, wa, Ujerumani. Naibu Waziri Mkuu wa Ubelgiji De Croo ameomba uchunguzi uanzishwe, wakati la Prosperité ikiweka bayana e, majina ya watu ambao wameteuliwa na Etienne Chisekedi, kiongozi wa upinzani nchini Kongo, kuunda ofisi ya muda kama tume ya uchaguzi ya ndani ya chama iwachu limesema kuwa la Burundi hilo. Frederica Mogherini ambaye ni makamu wa rais wa tume ya Ulaya na mwenye dhamana ya mambo ya nje na sera ya usalama ndiye aliyetangaza kuondoka kwa waangalizi wa Umoja wa Ulaya nchini Burundi hapo jana. The New Times la Rwanda limeandika kuwa ni waziri wa kilimo wa Nigeria Akinumi Adesina ndiye aliyechaguliwa kuwa rais mpya wa benki ya maendeleo ya bara la Afrika Afrika, waziri wa, wa, Nigeria, Nigeria, wa yaa ku... baada ya Donald Kaberuka ya kushikilia nafasi hiyo kwa hmm kipindi cha miaka kumi hmm, ndio gazeti Tanzania Daima la hapa Tanzania limeandika, Lowasa afufua vita ya Richmond. Mwakembe sita wafura wajiandaa kujibu mapigo na hilo hilo gazeti imeandika, Maalim Seif kuwania urais mara ya tano, ni huko Zanzibar. Na yako mengi, lakini haya ni kushukuru. Edmond Ngicheli, nao pia nikutakie mwanzo mzuri wa mwisho wa juma. Shukran. RFI Radio France International. Saa mbili na dakika 46 majira ya Afrika Mashariki, bado ningali nawe katika makala haya ya muziki juma. Ni muziki jumaa, mpenzi msikilizaji Radio France International. Mimi ni Ali Bilali, nipo studio hapa na msanii wa kike, bila shaka atajitambulisha jina lake mwenyewe. Karibu. <laughs> ni kweli um, uh, Bilali. Naitwa Sister Faye, kama Faida Mari ndo jina langu. Sister Faye ni jina langu la muziki, mziki ni uh, msanii mkongwe kati ya wakongwe. Nimefanya uh, muziki toka 2006 kwa sasa nipo, lakini sijawa sijatoka kama walivyotoka wenzangu, kwa sababu ya vitu fulani fulani. So nipo uh, usitwache kwenye labda labda, sababu ya vitu fulani fulani <laughs> tuambie, tupe uwazi, nini ambacho kimefanya hadi sasa hujatoka ujatoka? Uh, Bilali nafikiri labda, sijui nikuambie nini lakini kutoka ama kuto kutoka, kuna, kuna vitu vingi kwa wasanii wa kike lakini mi naweza kusema sijapata mtu wa kunitoa. Siku zote nilikuwa nikipambana mwenyewe, na ndio hivyo nashindwa kutoka. Lakini nafikiri kupitia kwa Bilali hapa, ngoja tu niseme mi nahitaji mtu wa kunitoa nahitaji nahitaji nahitaji mtu ajitolee uh, anishike mkono, basi nipo tayari, na nafikiri nitamfanya ni, ni arudishe pesa zake maradufu ya yeah. Kwa hiyo ni pesa ambayo ilinifanya nisi nisi nisitoke. Ume rekodi umesema nyimbo ngapi sasa hivi toka kuanza muziki? Zaidi ya kumi, Bilali, na nyimbo zaidi ya kumi <laughs> Haya, basi, kabla ya kuendelea, tusikilize moja miongoni mwa nyimbo zako, kibao ambacho unasema amejileta ame <laughs> kaja mwenyewe, kaja mwenyewe. Labda ningeenda kwa kapera kidogo, ili <laughs> <laughs> kweli watu wajue kwamba kweli wewe unaweza <laughs> au vipi? Tupe kidogo kapela, bila linaweza, na akijitokeza mtu kunishika mkono, hata upoteza pesa yake, tupe akapera ya kidogo. Siku mwita mumeo, kaja mwenyewe Sikumwita mume, ukaja mwenyewe, kaja mwenyewe, mume, ukaja mwenyewe, sikumwita mimi, kaja mwenyewe, nyumba ndogo umeitaka mwenyewe, nyumba ndogo umeitaka mwenyewe, kaja mwenyewe, mume, ukaja mwenyewe mammzwe mchepuko. Sasa namzungumzia mwanamke asiyeweza kumtunza mumewe. Maendelea. mm -hmm, vizuri Bilali. Kuna wanawake ambao hawawezi kuwatunza ku, ku, ku, ku, ku, vizuri waume zao, kwa maana unajua mwanaume anapenda cheko, mwanaume hataki uchafu, mwanaume hapendi ubabe. Wanawake wengi sasa hivi wamekuwa wababe, lakini pia wanapotongozwa kwa mara ya kwanza, wanajitahidi wanakuwa vile walivyokuwa, ila baadaye wanajisahau. Utakuta Bilali, umerudi kwako mkeo, uh, ndani hakujatandikwa, chakula akijai kwa sawa sawa, ukitaka maji unaomba akachukue mwenyewe. Sasa ndio pale mwanamke anaitafuta nyumba ndogo. Shenfam mm -hmm. Bilali utakapotoka kwenda kwa mwanamke mwingine, yani yeye mke wako kakusababishia nyumba ndogo Haya <laughs> basi, upande wa pili naona mwenzangu Ruben Lukumbuka anasaidia kidogo hapa, upande wa pili <laughs> Kaja mwenyewe. Kaja mwenyewe. Mwenyewe. Mwenyewe. Asante sana. Ni mtoto wa kazi ndani, kila kazi wamwachia, atafanya kazi zote, kweli kabisa. Na makala ni muziki juma, mpenzi msikizaji, nipo na sister... Faye. Sister Faye hapa ambapo anatuambia kuhusiana na muziki wake. Sister Faye, ni changamoto gani ambazo labda kuwa kukabiliana nazo na zimekuwa sababu kubwa kufanya wewe hadi sasa hujatoka Bilali, mimi sikufichi, ngoja tu nikwambia ukweli. Mimi siwezi kukufanya kuku, uh, siwezi kuzaririka kwa ajili ya kazi, kwa maana kila station ambayo nilikuwa napita, uh, lazima mwanamme unapompa CD akwambie, uh, tuonane sehemu fulani, ma DJ. Sasa jamani, tunafanyaje? Tuna tutatembea na watu wangapi? Na kwa nini uch uchukue udhaifu wangu ufanye ndio eti unaweza kunitoa, na huku nikishuhudia kwamba wako wadada pia walijiachia wakatoa kwa hao madijei lakini pia mpaka leo wametupwa kampuni. Kwa hivyo mimi nimekumbana na hizo changamoto na ndizo zinonifanya pengine nisitoke kama kutoka. Mm -hmm, sasa, uh, sasa hivi ni nini ambayo napambana nayo ili kuweza kuhakikisha kwamba unakabiliana na changamoto hizo na kesho kesho kuto unatoka na kuwa kuwa msanii kama wasanii wengine? Bilali, nimekuja kuongea na Watanzania. I believe kuna Watanzania wana pesa na hawana tamaa ya mapenzi na wanahitaji kuwatoa watu, lakini vipi watakujua kama wewe ni mwimbaji? Kupitia kipindi chako, kama kuna mtu anaweza kunifanya niwe Sister Fay kwa pesa yake, kwa kuwa kipaji cha kuimba ninacho, basi nitakuwa superstar zaidi unavyofikiria. Mziki sasa upo kimataifa. Najisikia raha sana napoona wanamziki wako kimataifa, nami natamani kufika huko kote, lakini nafikaje na tukielekea kutamatisha makala yetu ya leo, muziki Ijumaa, labda kuna watu ambao unakusikiliza wakati huu kutoka katika maeneo mbalimbali ya dunia ume, labda yeah, ni, ni, ni wito gani au ni nini ambacho unachomwambia mtu ambaye anakusikiliza kwa muda huu Bilali? Hakuna kitu nitakachomwambia huyu mtu anayenisikiliza kwa sasa hivi, zidi ya yeye, kama kaguswa na mimi, basi ajitolee aje kunifanya niwe Sister Fei, naweza kuimba naweza ndugu yangu unayenisikiliza, lakini nashindwa kwa sababu sina wa kunifanya nitoke. Maana mziki ni pesa, kila sehemu, ukitafuta video kali, ukitafuta nyimbo zako zichezwe, ukitafuta nini, ni pesa. Na mimi ni mwanamke, na wanawake wamekuwa wachache sana sokoni, kwa sababu ya hizo changamoto ambazo tayari nimezungumza. Sipo tayari kuuza utu wangu kwa ajili tu niwe superstar, hapana. Lakini pia wako watu wenye mioyo yao ambao hawataki mambo hayo na wanaweza kumsaidia mwanamke. Namwomba huyu mtu ajitokeze. la, la, labda kwa mtu ambaye anakusikiliza na angependa kuwasiliana na wewe kuhusiana na masuala business, na masuala ya business anakupata vipi? Uh, na, niko kwenye mitandao mbalimbali mbali, lakini pia naweza kuacha hata namba ya simu uh, fahamisha basi kwenye mitandao na, una, unatumia? na, natumia na YouTube nipo kwenye uh, Chila Prince lakini Instagram pia Chila Prince ndo mitandao ambayo natumia kwenye Facebook na Facebook, Uchila Prince, lakini sana sana Instagram na, na, na YouTube ah, lakini Ego. pia namba ya simu naweza nikaacha. ah, namba yangu ya simu sifuri, saba, sifu, uh, sorry, sifuri, sita, tano, nane, tano, tatu, tatu, moja, tatu, tatu, sifuri, sita, tano, nane, tano, tatu, tatu, moja, tatu, tatu, tatu Makala muziki juma inatamatika hivyo ambapo kama ulivyosikia ni msanii ambaye tulikuwa naye katika makala yetu Sister Fei, utapata fursa tena kusikiliza makala hii hapo jioni saa kumi na mbili. Mimi ni Ali Bilali ambaye nilikuwa nawe asubuhii juma lote nzima hili, chini ya usimamizi wa Victor, chini ya usimamizi wa Emmanuel Makundi funi mitambo, alikuwa ni Emmanuel Mbando ambaye alisababisha matangazo hayo kufikia hapo ulipo lia kibao hicho kutoka huko nchini Kenya, ati inatufikisha kwenye tamati ya matangazo yetu katika lugha ya Kiswahili. Matangazo ambayo alikuwa naletwa kwenu, nami Ali Bilali, kwa juma lote zima hili asubuhi, chini ya simamizi usimamizi wa Emmanuel Makundi, kuni mitambo ambayo alisababisha matangazo yako kufikia hapo ulipo alikuwa ni Emmanuel Mbando. Na punde tu, na kuacha na wenzetu kutoka huko Paris, Ufaransa.