Nam ujambo msikilizaji, bila shaka ujambo popote pale ulipo. Miongoni mwa utakayosikia ni pamoja na wananchi wa eneo la Mtwara watakiwa kuanza kurejea katika maeneo yao baada ya hofu ya kimbunga kutoweka, na watu 11 wamekamatwa kuhusu tuhuma za kuhusika na mauaji ya daktari aliyekuwa anatoa matibabu kwa wagonjwa wa Ebola mashariki mwa DRC, na rais wa France Emmanuel Macron asema serikali yake iko tayari kupunguza kodi ya mshahara kwa wafanyakazi namna serikali ya Tanzania imewataka wananchi mkoani Mtwara kuanza kurejea katika maeneo yao baada ya tishio la kimbunga Kenneth, ambacho kilitarajiwa kupiga eneo la mkoa huo, na mikoa ya kusini kuanzia jana. Shughuli mbalimbali ambazo zilikuwa zimesitishwa kutokana na tishio hilo zinatarajiwa kuendelea tena hivi leo huku wananchi wakitakiwa kuchukua tahadhari pale watakaposhuhudia hali isiyo ya kawaida. Juma hili mamlaka ya hali ya hewa nchini Tanzania ilitoa tahadhari kuhusu uwezekano wa kushuhudiwa kimbunga kikali kitakachoambatana na mvua. Dr Agnes Kijazi ni mkurugenzi wa mamlaka ya hali ya hewa nchini Tanzania. Hapa anatoa tahadhari za kuchukua kwa wananchi. tahadhari ambazo wananchi wanatakiwa kuzichukua ni kwamba kuna maile, maeneo ambayo ni salama. Kwa hiyo sisi tunashauri kwamba kwa kipindi hiki ambacho bado kimbunga hiki kiko katika maeneo ambayo kinaweza kuleta athari katika maeneo ya nchi yetu, wananchi waweze kuwepo katika maeneo hayo salama. Na kwa wale wavuvi ambao wanaingia baharini kwa ajili ya kuvua, tunashauri kwamba wasiende baharini kwa kipindi hiki, wasubiri kwanza ili tuone kwamba mwelekeo wa kimbunga hiki, hali ikiwa shwari tutawajulisha, ili kwamba waweze kuendelea na shughuli zao. Kimbunga hiki kinaelekea kwamba kitadumu kwa muda wa kutosha, kwa sababu mifumo inaonyesha kwamba mpaka tarehe ishirini na saba kitakuwa katika maeneo ya Mozambique kikiwa kwenye maeneo ya nchi kavu, lakini baada ya hapo inaonekana kwamba kitarudi tena baharini. Kwa hiyo kwa ujumla kimbunga kinaporudi baharini kinaweza kikaongezeka tena nguvu. Sasa ni kimbunga ambacho inaelekea kwamba kitakaa kwa muda kidogo mpaka tarehe ishirini na saba tunakiona kiko overland na baada ya hapo kitarudi baharini tena. Ni sauti yake dr Agnes Kijazi, mkurugenzi wa mamlaka ya hali ya hewa nchini Tanzania. Msikilizaji, kimbunga Kenneth kime tayari kimekumba eneo la kaskazini mwa nchi ya Msumbiji na kusababisha uharibifu, ikiwa ni mwezi mmoja tangu nchi hiyo ikumbwe na kimbunga kibaa zaidi cha idai kilichosababisha mamia ya raia kupoteza maisha. Vikosi vya uokoaji vimefanikiwa kuokoa maelfu ya raia katika mji wa Cabo Delgado ambako kis, uh, kimbunga hiki kilikumba kikitokea katika visiwa vya Komoro. Na wananchi wa Tanzania hivi leo wanaadhimisha miaka hamsini na tano ya muungano wa Tanganyika na Zanzibar ambao baadaye ulizaa Tanzania, uh, Mei Aprili 26 mwaka 1964. Tofauti na miaka ya nyuma ambapo uh, kulikuwa na shamra shamra kuadhimisha siku hii, mwaka huu uh, kutakuwa na sherehe kama kawaida, lakini wadadisi wa mambo na wataalamu wa historia wanasema huu ni moja kati ya muungano wenye umri mkubwa na wenye mafanikio uh, duniani. Mashirika yanaotetea haki za wanawake na jamii huko mashariki mwa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo yamekaribisha uteuzi wa Janine Mabunda kuwa spika wa kwanza mwanamke kuliongoza bunge la nchi hiyo. Katika taarifa yake kwa vyombo vya habari, mashirika hayo yamemtaka Mabunda kufanya kazi bila kuegemea upande wowote na kuhakikisha wanawake wanaheshimiwa, kama anavyoeleza mwanaharakati wa haki za wanawake na watoto Neli Mbangu lumbulumbu lumbu Lumbu akiwa Goma, mashariki mwa DRC. Ni furaha kubwa kwetu leo, tunaweza kuamini kwamba tutakuwa Mb. na siku nzuri zijazo kwa mwanamke, kwa kuwa kitendo cha kumwona Janine Mabunda anashikilia uongozi wa bunge kinadhihirisha dhahiri kwamba atalisaidia taifa na kuonesha kuwa mwanamke anaweza, na kwamba watu watatambua kwamba bunge ni taasisi inayoleta demokrasia. Mijadala itakuwa mizuri, sio mea upande wowote na watu watatambua ya kwamba mwanamke na yeye pia anaweza ku kuchangia kwa maendeleo ya nchi. Ni sauti yake Neli Mbangu Lumbulumbu, mwanaharakati wa haki za wanawake na watoto, wakiwa mjini Goma, mashariki mwa DRC. Tukisalia huko huko, serikali imetangaza kukamatwa kwa washukiwa 11 wa mauaji ya daktari wa shirika la afya duniani WHO mjini Butemba, ambaye alikuwa akitoa huduma katika kituo cha afya uh, kilichokuwa na wagonjwa wa Ebola jimboni Kivu Kaskazini. Emmanuel Eliazara na maelezo zaidi. Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na jaji wa mahakama ya kijeshi katika jimbo la Kivu Kaskazini, kanali Kumbu Ngoma ni kuwa miongoni mwa washukiwa wa mauaji ya daktari Richard Mausuk Kibond ni pamoja na watu wanne waliodaiwa kuwa ndio waliorahisisha mawasiliano kati yao na wauaji watatu ambao walikuwa na silaha zao. Mauaji hayo yalipangwa na kutekelezwa katika kliniki za chuo kikuu kinachomilikiwa na kanisa Katoliki cha Glaben mjini Butembo, na watu wanaoendelea kuwahamasisha wananchi kutokubali kupewa tiba ya Ebola kufuatia kile wanachokisema kwamba hakuna Ebola nchini humo. Wafanyakazi wa wizara ya afya ya Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo pamoja na wale wa shirika la afya duniani WHO wameendelea kuitaka serikali ya DRC kuimarisha usalama wa eneo wa hilo, wakati huu kukiwa na hofu ya kutokea maangamizi makubwa kutokana na Ebola. Unaweza kusikiliza matangazo haya kupitia shortwave katika frekwensi 11790 kHz mita bendi 25. Msikilizaji Kenya na takriban miaka kumi tangu kuanza kutekelezwa kwa sheria ya kudhibiti vileo maarufu kama sheria ya Mutudho, lakini kuwepo kwa sheria hii hata hivyo hakujasaidia pakubwa kudhibiti matumizi mabaya ya dawa za kulevya na haswa pombe. Takwimu zinaonyesha kwamba bado vijana na watu wameendelea kutumia kwa kiwango kikubwa. Mwanahabari wetu Carol Kar Korir ametembelea kituo cha kurekebisha tabia na kututumia ripoti ifuatayo biashara nimeanza kuisambaratisha, maneno ya familia singeweza tena, bibi alichukua kila kitu kwa nyumba, akachukua mpaka mtoto. Ni simulizi ya Samuel Kamau aliyekuwa mfanya biashara bomba kabla pombe kumwharibia na kumpeleka kituo cha kurekebisha tabia. Pembeni mwake ni John Gitau ambaye ana simulizi si tofauti. Nilikuwa na uwezo ya kujinunulia pombe hadi asubuhi, karibu kazi yangu nikarudi mtaa, nikaendelea na ile ulevi yangu ya kawaida, juu sasa sikuwa na na um, kazi kaanza kunywa hizi pombe za bei rahisi. Tunampata John Muthutho aliyepambana na kuwezesha kupitishwa sheria hizo bungeni. Ana masikitiko kuwa sheria za Muthutho licha zenye faida zimevurugwa kiasi cha kupoteza nguvu. Hali ya pombe ni mbaya mno, ni kama mwaka watuo nae, karibu kila mochare katika Kenya, kila mochare iko na maiti ya mtu ambaye ameathiriwa na pombe. Anaeleza pia hali ya kiuchumi, ukosefu wa ajira, upatikanaji wa pombe za bei rahisi na viwango vya chini unachangia hali kuwa mbaya. Yule mlevi ambaye hupiga kerele sana, anasumbua watu, angalia, alihitimu vizuri sana katika class 8 ama form 4 ama university. Huu ugonjwa wa pombe na kulewa na mihadarati ni ugonjwa watu wenye akili, akili smart tari wanashikilia mbinu ya kuokoa hali hii ya dharura, ni matumizi ya dawa za kumaliza hamu ya pombe mwilini siku 21 akia dawa anakaa siku tano bila mazoezi yoyote ndio hiyo yoyo kidonda iweze kupona vizuri. Akishawekewa dawa ana, anaendelea na kupewa mawaidha kwa muda wa siku 21. Carol Korir, Nairobi, RFI Kiswahili Jumuiya ya maendeleo ya nchi za pembe ya Afrika IGAD imetoa wito wa kufanyika kwa mkutano wa ana kwa ana kujadili tofauti zinazoendelea kujitokeza kati ya Rais Salva Kiir na kiongozi wa waasi Riek Machar kuhusu uundwaji wa serikali ya umoja wa kitaifa. Mjumbe maalum wa jumuiya hiyo kwa nchi ya Sudan Kusini Ismail Wais amezitaka pande zinazohasimiana kuhudhuria mazungumzo ya Mei mbili na tatu mwaka huu, mazungumzo yanayolenga kupata mwafaka kuhusu uundwaji wa serikali ya kitaifa. Na mkuu wa baraza la wakimbizi nchini Norway Jan Egeland amekosoa ukimya wa jumuiya ya kimataifa wakati huu kukiripotiwa mauaji ya raia ya kiholela kwenye jimbo la kaskazini magharibi mwa Kamerun ambalo raia wake wanazungumza Kiingereza. Egeland amesema ukimya wa jumuiya ya kimataifa kuhusu makosa ya uhalifu wa kivita yanayoendelea kutekelezwa kwenye eneo hilo unahuzunisha, akitaka nchi kuchukua hatua kudhibiti mauaji hayo. Baada ya miezi mitano ya kushuhudia maandamano ya vizibao vya njano maarufu kama Gilet Jaune, rais wa Ufaransa Emmanuel Macron ametangaza kuwa serikali yake inafanyia kazi na itapunguza kodi zilizokuwa zinatozwa kwenye mishahara ya wafanya kazi. Kwenye hotuba yake, Macron amesema baada ya majadiliano ya muda mrefu, serikali yake itaanza kufanyia kazi mapendekezo yaliotolewa na wananchi kuhusu kodi kwa lengo la kukabiliana na changamoto ambazo zilisababisha maandamano. Depuis le mois d'octobre dernier nini kilifanyika tangu mwezi oktoba nchini mwetu vuguvugu vugu moja lilijitokeza vuguvugu maarufu gilets jaunes lilionesha hasira yake na lilionesha kutaka kuona mambo yanabadilika kwa haraka na wakagumisha maandamano wakilazimisha raia wa ufaransa wapate sehemu yao ya maendeleo wote tuliyaona vuguvugu hilo liliingiwa na unyanyasaji wa jamii leo utaratibu wa umma unapaswa urejeshwe kabla ya yote l'ordre public doit revenir avant tout. Ni sauti yake rais wa Ufaransa Emmanuel Macron katika mkutano wake wa kwanza kabisa na rais wa Urusi Vladimir Putin. Kiongozi wa Korea Kaskazini Kim Jong Un ameituhumu serikali ya Marekani kwa kutokuwa na nia njema katika mazungumzo ya hivi karibuni yaliyofanyika mjini Hanoi. Rais Putin na Kim walikutana kwenye mji wa Vladivostok, ikiwa ni mara yao ya kwanza kufanya mazungumzo yaliyojikita katika kukabiliana na shinikizo la Marekani kuhusu mpango wake wa nyuklia. Na nchi ya Australia juma hili imeonya kuhusu uwezekano wa kutekelezwa kwa mashambulizi zaidi ya kigaidi nchini Shri Lanka, nchi hiyo ikiwataka raia wake kutotembelea taifa hilo. Taarifa ya wizara ya mambo ya nje ya Australia imesema kuna uwezekano mkubwa wa wanajihadi kutekeleza mashambulizi zaidi baada ya yale ya mwishoni mwa juma lililopita kusababisha vifo vya watu mia mbili na hamsini na tatu. RFI Michezo na Rubin Lukumbuka. Asante sana Emmanuel Makundi. Shirikisho la soka barani Afrika, CAF, kwa mara ya kwanza litatumia mwamuzi wa ziada katika mechi muhimu za hatua ya nusu fainali kuwania taji la bara la Afrika kwa wachezaji wasiozidi umri wa miaka kumi na saba inayoendelea nchini in Tanzania. Msikilizaji, wasaidizi wa waamuzi hao uh, watakuwa wawili, na kila mmoja atakuwa nyuma ya goli ili kuhakikisha kuwa sheria za mchezo wa soka zinaheshimiwa, ili kuzuia mvutano wowote. Mechi ya kwanza ya nusu fainali itakuwa ni kati ya Nigeria na Guinea kuanzia saa kumi uh, jioni uh, katika uwanja wa taifa jijini Dar es Salaam. Nigeria ilifuzu katika hatua hiyo mara baada ya kumaliza ya kwanza katika kundi A uh, kwa saba huku gini ikimaliza ku, uh, katika kundi uh, ba kwa alama sita. Mechi ya pili ya nusu fainali itakutanisha uh, Cameroon na Angola kuanzia saa moja na nusu kwa saa za uh, Afrika Mashariki na msikilizaji, kumbuka tu washindi watakutana katika fainali itakayochezwa siku ya Jumapili Aprili 28 mwaka huu. Kule barani Ulaya, mechi kadhaa zinasubiriwa kupigwa hivi leo, ambapo katika ligi kuu nchini Uingereza, Liverpool watakaribisha Huddersfield uh, Town, wakati nchini Ufaransa, Ligue 1 uh, huko Bordeaux watacheza na Olympique Lyonnais, lakini katika Bundesliga liga Augsburg watacheza na Bayer Leverkusen na katika michuano ya CAF Champions League hivi leo pia Wydad Casablanca watacheza na Mamelodi Sundowns. Tumalizie na michezo pia, rais wa zamani wa klabu ya Barcelona Sandro Rosell ameondolewa mashtaka ya ulanguzi wa fedha baada ya kuwa gerezani eh, makundi kwa muda wa miezi ishirini na, alikuwa ameshtakiwa na mke wake na watu wengine kwa kuhusika na udanganyifu wa haki za kuonyesha mechi za timu taifa ya Brazil, lakini pia mkataba wa kati yake yeye na kampuni ya Nike. Na asante Ruben, shukran Tuangazie laalopewa nafasi kwenye magazeti na Victor Robert Will. Asante sana Emmanuel Makundi na nianzie nchini Uganda na gazeti la Del Monta lilikuwa limeandika habari kuhusiana na mwanamuziki na mwanasiasa wa upinzani nchini Uganda Robert Chagulanyi maarufu kama Bobi Wine ametakiwa hii leo kufika katika makao makuu ya ofisi ya mkurugenzi wa upelelezi wa makosa ya jinai, lakini gazeti la, Daily Nation la nchini Kenya lenye limeandika habari kuhusiana na mgombea wa chama cha siasa cha Jubilee, ashinda ubunge katika uchaguzi mdogo wa jimbo la Wajiri nchini Kenya, huku gazeti la New Times likiandika e, nchini Rwanda, likiandika Rwanda na Uholanzi zajipanga kuongeza ushirikiano zaidi katika sekta binafsi. E, magazeti nchini DRC, karibu yote yameendelea kuangazia kuchaguliwa kwa ja, Jeanine Mabunda kuwa spika wa kwanza mwanamke nchini humo. Gazeti la Actualité point cd lenyewe limeangazia kuhusu muungano wa FCC eh, kuunga mkono kuchaguliwa kwa Mabunda eh, kuwa spika na kusema kuwa demokrasia imeanza kukita mizizi yake, wakati Le Potentiel likiandika upande wake E, likiandika kuhusiana na jina la waziri mkuu kutajwa e, siku zijazo, asema rais Felix Chisekedi, na majina mawili yanatajwa likiwemo la Jeani Mbuyu Luyongola e, mshauri wa zamani wa Joseph Kabila. Na kuhusu maswala ya usalama, gazeti la Iwachu la Burundi limeandika taarifa kuhusiana na mchezaji maarufu wa timu ya Burundi e, Namba Murugamba, e, Papi Uh, kuaga dunia akiwa uwanjani eh, Alhamisi ya jana huko eh, Swatini Swaziland ya zamani. Na gazeti Le Figaro la Ufaransa limeandika habari kuhusiana na asilimia 63 ya raia wa Ufaransa eh, wanasema hawakuridhishwa na hotuba ya rais wa, eh, wa nchi hiyo Emmanuel Macron eh, kwa taifa kupitia mkutano na waandishi wa habari wasiopungua mia tatu, ambapo alizungumzia mambo mengi ikiwemo maandamano ya vizibao vya njano eh, kodi za serikali na maendeleo ya uchumi wa taifa. Magazeti ya Tanzania, nikianza na gazeti Majira, spika amshukia zito sakata la sakata ripoti ya CAG na hofu ya kimbunga Kenneth yatikisa mikoa ya kusini. Lakini gazeti Mwananchi likiandika saa 24 za hekaheka heka, tahadhari na mikakati ya uokoaji, ni kuhusiana na kimbunga Kenneth. Na gazeti la Habari Leo lenye likiandika hali ya kimbunga Kenneth ya watete na JPM na Mutharika waahidi kukuza uchumi, wakati gazeti Mtanzania likiandika Madhara kimbunga Kenneth kutikisa na wabunge wahoji hatima ya mashehe wa Uamsho, ni gazeti Mtanzania. Gazeti Nipashe likiwa na habari serikali yatoa maagizo mazito na watumishi laki moja na elfu tisini kupandishwa vyeo. Nam, asante Victor, shukran. Radio France International ni fursa yake Ali Bilali na makala ya muziki Jumaa. Nam ni vijana hao wa kundi la Masauti Hisia kutoka jijini Dar es Salaam nchini Tanzania. Kumbuka juma lililopita nilikuwa nao kwa sehemu ya kwanza, na hii leo nakuletea sehemu ya pili ya makala haya ya muziki Ijumaa. Mimi ni Ali Bilali. baby, baby, oh no. Katika makala haya hivi leo tunaendelea tuna na mazungumzo yetu na vijana hawa. Ukiangalia uh, Dar es Salaam kuna wanamuziki wengi sana na asilimia kubwa nyimbo zao wanazungumzia mapenzi. Labda hamkufikiria huenda labda tukapata kikwazo fulani ikiwa kwamba na sisi tutakuja na mtindo wa kuzungumzia mapenzi? Ah, yani kiukweli ni kwamba mashabiki zetu ni asilimia <coughs> kubwa ni wanawake wanawake ndio watu ambao wanasapoti sana mziki na mapenzi ndio kitu ambacho kimechukua hisia za watu wengi, tukizungumzia wanawake, wanaume, vijana kwa na baada ya kutoa kibao cheno hiki umesema kinaitwa umeniteka pabaya, si ndio? Yeah, umenigusa pabaya. Umenigusa pabaya. Ndio. Yeah. Nini matarajio yenu? Matarajio yetu sisi ni kufika mbali. uh -huh. Ya, kwa sababu bado ni wachanga, kikubwa tunategemea tupate sapoti kubwa, kiwezekana tupate hata menaja tusimamie mradi, tuweze kufanya mziki wetu ufike mbali zaidi. uh -huh. Ya, na japo tunajikongoja hivi, kidogo tunachokipata tunaingia studio, tuna rekodi ndo hivyo, kwa nguvu za Mwenyezi Mungu tunajikongoja. uh -huh. mm. Wakati kabla bado mkiwa katika kutafuta, umeona eh? hamwezi mkategemea msaada. Aa, labda tuseme mna mna nguzo gani ya kujishikiza ili kuweza kufikia pale ambako mnataka kufikia, mbali na kuegemea, ku, ku, kuendelea kutumainia kupata msaada, tegemeo letu sisi tunakuwa tunategemea nyimbo zetu, uimbaji wetu, yaani ile sehemu tunapokuwa tunaalikwa, tukipata kile kiasi cha pesa tunakiweka kwenye mfuko ili kiweze kusaidia kuru yetu ina maana kwamba kutakuwa kuna harusi ama tumeitwa kwenye hoteli, ndo jinsi tulivyoweka system yetu, tunaweka kile kipato ili kiweze kutusaidia. Hatutegemei sana kusema labda atatokea mtu aweze kutusaidia, kwa sababu hiyo ni neema tu ya Mwenyezi Mungu. Kwa hiyo tunaenda kwa staili kama hii hapo, jinsi tulivyojitengenezea tabia yetu uhum. Ili tuweze kujisaidia pia. Kama itatokea mtu atatusaidia basi hayo ni mapenzi ya Mwenyezi Mungu pia uhum. Bwana Tony, tuseme mnaalikwa kwenye sherehe mbalimbali, tuseme harusi, birthday, birthday, birthday, house party, send off, mauterini, Tunaenda kwenye ah hivyo. Same to tofau mm -hmm. tofauti sisi watu watunaenda popote mpaka kanisani tunaingia sisi, tunaimba gospel. gospo mm -hmm. yeah. na malipo yanafanyika Ah Kani kanisani ku... tunaenda kumwimbia Mwenyezi Mungu, kujifunza kujifunza pia na kutengeneza connection, sababu <laughs> yeah. watu wengi wa mule kuna kuna maharusi, unataka kuta mtu labda anakuja anaolewa mule kanisani, basi wanapotoka kwenda katika hoteli au katika ukumbi na wowote, wanatuita na sisi ndio tunapopatia pesa hapo, na risk pia. Tumeona sherehe nyingi za maeneo ya ukumbi, watu hupenda kuona watu wanacheza. yeah. Sasa kwenu nyinyi ipoje? nyinyi mnaimba? hmm. Yani, mm, sisi tunaimba tunapokuwa kwenye mafunction kama hivyo, huwa tunafanya mziki ambao naamini watu wengi wao wanapenda kucheza, wanafurahi kwa sababu burudani ambayo sisi huwa tunaitoa sio burudani ya kawaida. Sisi mziki ndio kazi yetu, hatuna kazi nyingine tunaoifanya. Hakuna mtu anafanya kazi dukani, anafanya kazi sijui katika nani na gani. Sisi tukiamka ni mazoezini, tukitoka mazoezini tutaenda kufanya Yani tuna watu ambao tumejaribu kuconfirm nao, hata kama hamna pesa tuko radhi kwenda kuimba tu, hata bure, tujitangaze kwa sababu tunatengeneza fan base kwao. Mziki wetu ndio kazi yetu sisi. Tuseme sasa. Uh, mtu kama anawahitaji anawapata vipi? Uh, tuta, tutaacha namba, tutaacha namba za simu. mm -hmm kama hii ki mfano 0658029592 anatupata masauti hisia. mm -hmm. Kuna namba za WhatsApp kama sifuri saba arobaini na tatu sifuri tatu sifuri tano arobaini na sita, hiyo ni namba ya WhatsApp 0743030546. na mnatumia mitandao ya kijamii? Ya, tunatumia mm -hmm tunatumia masauti hisia, tunatumia masauti hisia Tanzania TZ Instagram, tunatumia masauti hisia Facebook. Ukienda tu masauti hisia, unatupata kote, kuanzia Instagram, Facebook, hivyo mm -hmm. Yeah. mm -hmm. na tunaendelea kujaribu u tu... kuna YouTube channel ambayo muda wote itakuwa active this week, watarajie kuendelea kupata clips zetu za vitu ambazo tunakuwa tunafanya kwenye hiyo channel, na pia tutatumia jina hilo hilo masauti hisia. mm -hmm. Mm -hmm. Yeah. Na mimi sina budi kukushukuruni na kuwatakia mafanikio mema katika safari yenu hii asa. Aisha. Aisha. Aisha. Aisha. Ni wakumbushe tu wasikilizaji wetu kwamba tulikuwa na kundi la masauti hisia ambalo yeah, linaundwa na vijana wanne kama ulivyosikia, lakini studio hapa niko na watatu akiwepo Bwana Tony na mwingine Yo Boy. Mbona jina gumu hili? <laughs> Jina nam ni Ali Bilali, akitamatisha hivyo makala ya muziki Ijumaa. Msikilizaji, asante sana kwa kututegea sikio. Usikose kuungana nasi katika matangazo yetu mengine ya saa 12 kamili za jioni ya leo. Naitwa Emmanuel Richard Makundi, nikutakie asubuhi njema. Kwaheri. na mkusho uh. yeah. now, now, now. Um. Yeah. Yeah. Ndio jina la wimbo ambao linatamatisha matangazo yetu kutoka hapa Dar es Salaam nchini Tanzania. Msikilizaji, usikose kuungana nasi katika matangazo yetu mengine ya saa kumi na mbili kamili za jioni ya leo, kwa matangazo adhim, uh, kwa lugha adhimu ya Kiswahili. Naitwa Mana Richard Makundi na kuacha na matangazo mengine ya idhaa ya Radio France International. Kwa heri.