Kila kona wanashangaa, ujapenda, chapana, mimi sina hela, wanipenda sana na kupenda sana pesa zao. Na makala ni muziki juma. Jina langu ni Ali Bilali, mpenzi msikilizaji, karibu. Katika makala haya leo nipo studio hapa na msanii ambaye anaitwa Ma Voice, si ndio? Yeah, karibu sana Radio France. Yeah, asante sana. Ni mara kwanza unatembelea studio zetu? Yeah, ndio, ndio mara ya kwanza. Karibu sana. Asante. Mhm. Yeah, unajisikiaje? Najisikia faraja. Aha, wewe ni msanii bila shaka, wa miondoko ni ipi? Ni afro, afro, afro pop. Afro pop. Yeah, ni tangu muda gani upo kwenye muziki? <laughs> muziki ta ni muda sasa, tangu niko form 3 mwaka elfu mbili na tisa mpaka sasa, mpaka sasa. Na nini ambacho kilikuvutia hasa hadi ukajikita kwenye muziki? Mimi kwanza, muziki rasmi, mpaka naanza kupenda tangu niko darasa sita. Kipindi kile ndiko Mr. Blue anatoka na kipindi kile nyumba yake ya Blue Blue, hasa nkani mamasiak, jamaa ni mdogo kama mimi, afaaona naimba vile i kipindicho ndonapenda sana nyimbo, nyimbo kufanya kitu. Ulipo rekodi kibao chako cha kwanza naomba, sindio? mpaka sasa tena nimetoa ni nyimbo nyingine to bend over, nashukuru na mpaka kata, tangu si kwanza na release hata kupandu, YouTube yub nna kwa si mabaya, mm-hmm. nashukuru kwa ile kwa, watu wote ambao wanaangalia na wana support. Na tukizungumzia hapa kuhusiana na changamoto, ukiangalia kwenye muziki wa Bongo Flavor wasanii wengi kibao, na ni zipi changamoto ambazo wewe kama wewe unakutana nazo katika hali ya kuchana njia ili uweze kutoka au changamoto <coughs> sasa ukishapoa chini ya ya lebo, lebo fulani, <coughs> lebo yenyewe haina msaada wote katika hali ya kusambaza. Mimi lebo ambayo ilinichukua kunichukua kusema itakuwa sio sana kusema kazi okay. Kama kurekodi, kwa nini kupanda, kurekodi, kusaidia kurekodi kazi zako. Kwa hiyo ndio naweza kusaidia kupanda, kurekodi, kama kama kama alivyosema yeye, kwa sababu za kusaidia kurekodi kazi zako ziende, kwa sababu za sambaza mwenyewe yeah sana nyimbo bado hajapata jina na nyimbo inaitwa Bendova yeah. Aha, ni kibao kinazungumzia nini? ni mapenzi kwa maana kuna mdada kwa a aafu mtu amdara amempenda hata kumbe yeah. nikimfuata anakatalia, kwa hiyo ndio kwa. Haya basi utue fursa kusikiliza kibao hicho Bendova. kwa mtu ambaye anakusikiliza kwa wakati huu unamwambia nini? na nachiomba ni sapoti yao kubwa iende izidi kuendelea, kwasani mimi msanii mchanga ambaye natoka sasa hivi, ambao naomba nahitaji sapoti kutoka kwao, ambao nasikiliza naa kusikiliza aakasikiliza nyimbo kama yani, kapenda, anaweza kutana ku link na watu wengine, iweze kusogea mbele. Alafu tuseme kwa mtu ambaye anataka kufanya mawasiliano na wewe, unatumia mitandao mbalimbali. Kwa upande wa Instagram natumia official ma voice, ambao itakuwa na email yangu na namba zangu za simu, na upande wa Facebook natumia sweet ma voice na Twitter ni vivyo. Kwa hivyo nam. Asante sana, sisi hatuna budi kutakia kila la heri na mafanikio mema katika safari yako ya muziki. Shukran ah.