Karibu msikilizaji, kwenye makala ya muziki Ijumaa. Leo nakuletea burudani ya wanamuziki wawili wa muziki wa kizazi kipya nchini Ufaransa. Bila shaka, hata wewe msikilizaji, leo utajifunza na kusikia lugha ya Kifaransa na namna inavyopendeza kwenye muziki. Wasanii yao ni Adila Sedraia maarufu kwa jina la Indila na Keji Jason Mailier anayefahamika sana kimuziki kwa jina la Kenji Jiraka. Jina langu ni Emmanuel Richard Makundi, karibu. Leo msikilizaji, kwa mara ya kwanza katika makala ya muziki jumaa nitakuwa na Ruben Lukumbuka, yeye yeah, atakuwa akichombeza chombeza hapa na pale kwa sababu ameniambia, napenda sana muziki hasa unaotumia lugha ya kifaransa karibu sana, Ruben. Asante sana mwenzangu Emmanuel Richard Makundi na wala hujakosea. <laughs> na, <masante. laughs> Adila Sedreia alizaliwa Juni 26 mwaka 1984, jijini Paris, Ufaransa na kama ulivyo utamaduni wa kileo. Waswahili tunasema, Ladies First. Kibao ulichokuwa na sikia kwa mbali kinaitwa dernier dance. Ah, dernier dance ni kweli kabisa <laughs> cha mwanamuziki Indila, na maana yake ni dance ya mwisho ama last dance mm -hmm. Kwa Kiingereza waweza kusema hivyo. Kibao hiki alikitoa mwaka 2013 na kushika chati za Ufaransa kwa muda mrefu sana. Hebu burudika Cha pili ni kutoka kwa msanii Kendji Girac. Huyu ni kijana aliyezaliwa Julai tatu mwaka 1996, na, na ni mshindi wa shindano kubwa la kusaka vipaji la Ufaransa, msimu wa tatu la The Voice. Aha, inaitwa la plus belle voix nam, la plus belle voix, la plus belle voix nam. Kibao inachokwenda kukupigia msikilizaji kutoka kwa mwanamuziki huyu kinaitwa andalouse. Kwenye wimbo huu anamshawishi binti anayempenda awe anakwenda kumsikiliza na kucheza naye muziki pamoja. Ee, sehemu ya mstari wa beti yake ya kwanza ni tu viens le soir, ina maana unakuja jioni, danse sur des airs de guitare, ikimaanisha njoo jioni basi tukacheze moja kwa moja tukipiga gita. Kibao hiki sikilizaji alikitoa mwaka wa 2014. nam kibao kingine cha msanii Giraq ambacho kilimpo maarufu sana ni kibao chake cha miamor my love, mpenzi wangu hmm, alichokitoa mwaka wa 2014 na, na kama kilivyokuwa kibao cha Andalus sehemu ya mashairi yake ni linaelekea <laughs> msikilizaji no. Sikiliza kibao hiko cha miamor maliza makala ya muziki Ijumaa na kibao kutoka kwa mwanamuziki indi. La kibao kinaitwa Toney la <laughs> vide Sehemu ya mashairi yake, Ruben, anasemaje? Ah, tourne dans le vide. Yani, mimi binafsi nazunguka, zunguka tu katika hali ya upweke. Yani, sina mtu wa kuniliwaza, ni ipo peke yangu. Il etait brun, alikuwa mwenye rangi ya kahawia hivi. Il etait basane, alikuwa na, na yani ngozi yake ilikuwa ndio, na yeye ndio anampenda, ndio anampenda. Namalizia msikilizaji, na msikilizaji huyo ni Ruben Lukumbuka. Tusikize kibao hiki kabla ya kukuaga hapa studioni. na msikilizaji, na mpaka kufikia hapa ndio natamatisha makala ya muziki Ijumaa. Usikose kusikiliza makala nyingine Ijumaa ya wiki ijayo. Shukran kwa Ruben Lukumbuka, nami naitwa Emmanuel Richard Makundi. Hadi juma lijalo, kwaheri. <coughs>