Ama asante sana mwenzangu Martha Saranga, habari za jioni msikilizaji, na karibu sana katika makala ya jukwaa la michezo. Mimi ni Victor Abuso, jioni hii tunakuchambulia uh, mkutano wa viongozi saba wa vyama vya soka Afrika Mashariki na Kati, uh, Cecafa, mkutano uliofanyika jijini Kampala hivi karibuni kutathmini namna ya kuboresha soka katika ukanda huo. Mkutano huu ulifanyika chini ya rais wa FUFA Moses Magogo na kuafikia na mambo tisa ambayo tulikuwa tunazungumzia jioni hii lakini uh, kumekuwa na malamishi, ni kwa nini uh, wakuu wa Sekafa uh, kuhudhuria mkutano huo, na labda hili lina maana nini. Kutusaidia basi kutathmini suala hili, nao wachambuzi wetu wa soka Emmanuel Makundi na Fredrick Nwaka, uh, wote wakiwa Dar es Salaam. Karibu, karibuni sana katika makala jukwaa la michezo Jumapili hii. Asante sana Victor. Na, na bila shaka Bwana Makundi, ni farengo kuwa pamoja nawe baada ya kutoka kwa muda mrefu kidogo, asante sana, sana. N labda bila, uh, bila shaka Makundi, uh, ni mkutano ambao umezua maswali mengi sana. Wengi wanasema ni mkutano ambao uh, ulifanyika kwa njia nzuri ama uh, ulikuja kwa wakati mwafaka, lakini pia kuna wale ambao wanahoji ni kwa nini ulifanyika bila ya kuwashirikisha wakuu wa Sekafa labda kabla hujazungumzia maele mambo tisa ambayo wa -wa -wa waliafikiana, unazungumzia vipi huu mjadala ambao unaendelea? Uh, Victor, kuna kuna mambo mawili angekuwa uh, uh, kile rais wa Sekafa wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa leodiga chila tenga, ningesema labda alikuwa na majukumu mengine, lakini uh, kama unavyofahamu uh, katibu mkuu wa Sekafa ndiye mtendaji mkuu wa Sekafa, kwa hivyo kuna vitu pengine labda viko nyuma ya pazia ambavyo vimepelekea vime, hata watendaji wale wa juu wa Sekafa wasihudhurie mkutano huo. Sekafa sasa hivi tunaweza uh, tukasema vita iko ufuri, hali imeshindwa kuandaa kwa zaidi ya mara mbili michuano ya senior challenge, lakini pia hata ile ya vijana ya, ya Sekafa hatujashuhudia kwa mwaka wa pili mfululizo michuano ya Sekafa vita. Ni kwa nini? Ni kwa sababu no. ya, ya, ya uongozi dhaifu ambao upo katika Sekafa hivi sasa na pengine tunaweza tukasema uh, ni, ni, ni, ni, ni kuelekea kifo cha SEKAFA, na pengine huenda uh, uh, kaburi wakawa wamejichimbia wao wenyewe, ikiwa jitihada za haraka kama ambavyo amesimama mambo tisa yamekubaliwa hayatafanyiwa kazi mapema iwezekanavyo ili kulinusuru uh, Baraza la vyama vya soka Afrika Mashariki na Kati, Sekafa, binafsi naona limeshindwa kazi, nafikiri, uh, na nafikiri viongozi wake inabidi waende nyumbani, kama sio kupumzika, uh, wajaribu kupisha ama vipi, iliyo ni baraza huru ambalo uh, litakuwa linasimamiwa na baraza jingine ama chombo kingine kulipo kusikuwa nasimamiwa na, na, na mashirikisho ya soka. Mfano mzuri ni, ni kama ambavyo tunashuhudia nchini Kenya ligi inavyoendeshwa na KPL, lakini FKF ndio msimamizi wa soka. Kwa hivyo inaweza ikawa kama kwa Tanzania ligi na inasimamiwa na bodi ya ligi, lakini TFF ndio msimamizi mkuu wa, wa, wa, wa michezo yote, kwa hiyo mchezo mchezo wa mpira wa mguu. Kwa hivyo unaweza ukaona ni kwa namna gani kuna haja ya ya, ya, ya, kuwa na chombo huru uh, cha Sekafa ambacho kitakuwa kinaiendesha Sekafa. Nilikuambia Sekafa inahitaji ina mabadiliko makubwa, inahitaji kuwa na kitengo cha, cha, cha masoko ambacho kina uhakika na kile ambacho kinafanya kuliko ambavyo hivi sasa imeshindwa kuandaa Sekafa wakati makampuni makubwa yapo katika upande wa Afrika Mashariki alikuwa na uwezo wa kudhamini michuano hii mikubwa zaidi na, na, na, na michuano mikongwe zaidi katika ukanda wa nchi za kusini mwa Afrika. vita na naam, bila shaka Fredrick, tathmini yako ni ipi? Umemsikia hapo bwana Makundi anasema kwamba yeye kwa, kwa tathmini yake hakukuwa na ubaya wowote wa viongozi hawa saba kukutana jijini Kampala. Na mnaona kwa bahati mbaya bwana Fredrick Nwaka ametoka kwenye simu lakini bwana makundi, baadhi ya mambo ambayo yalikubaliwa katika mkutano huo ni pamoja na jambo la kwanza ambalo ni muhimu zaidi ni kuibadilisha katiba ya, fifi, ya Sekafa, lakini pia kuandaa mkutano mkuu wa Sekafa haraka iwezekanavyo. Labda mambo haya mawili kwa tathmini yako, au, unafikiri nini ambacho kimewasukuma na labda mapendekezo haya yanamaanisha nini? mapendekezo haya ma yanamaanisha ma ma ma ma kwamba wameona viongozi hawa wameona kwamba kuna haja ya sekafa kufanyiwa mabadiliko makubwa. A, kwa nini? Miaka hivi karibuni imekuwa vigumu michuano ya sekafa, si ya wanawake, si ya wanaume, si ya vijana. Kwa nini imekuwa vigumu? si ya vilabu, kwa nini imekuwa vigumu? Unaona, hata michuano ya Kagame imeanza kupoteza umaarufu, imeanza kusuasua. Kwa nini? Aa, miongoni mwa mambo ambayo yanachangia kusuasua kwa mambo ni, ni kutokana na na, na na na katiba, je, katiba inasemaje michuano haitafanyika kwa miaka miwili mfululizo? Katiba inasemaje kuhusu kuitishwa kwa mikutano ama mkutano mkuu wa, wa, wa SEKAFA? a, katiba inasemaje kuhusu ufadhili? Nani atakuwa na fadhili SEKAFA? Pengine mimi na wewe leo hii, Victor Abuso, hatujui nani mfadhili wa SEKAFA. Ndiyo maana si ajabu tunaona SEKAFA inashindwa. Kwa mtazamo wangu mimi nadhani na, na, na, na, na nilifikiri kwamba ingekuwa ni bora zaidi kama SEKAFA, Labda pengine ingekuwa inachangiwa na nchi wanachama ambazo ni wanachama wa baraza la vyama vya soka Afrika Mashariki na Kati, sekafa. Lakini kama unavyojua, uh, ukati ni mkubwa sana kwa vyama hivi vya soka kiasi ambacho haviwezi kuchangia. Na je kama ikitokea uh, wakawa wanachangia watakuwa wanachangia uh, kiasi gani mchi ngapi uh, katika sekafa? Kwa sababu ukiwa na mchango, ukiwa na pesa, sidhani nakshi sana kuandaa na michuano. Ilifika kipindi ilifika wakati mimi na wewe ni shahidi, shaidikasema kwamba timu zijigaramie kutoka uh, kutoka hoteli zijigaramie. Kwa hiyo what kind of competition is that? Ni mi, michuano aina gani hiyo ambayo timu zinajigaramia zinafikia kwenye hoteli, wakati unajua kabisa vyama vingi vya soka havina uwezo wa kugaramia timu zao za taifa baae kuna na shirikisho la soka barani Afrika CAF kwa hivyo kuna haja kubwa sana ya katiba ya sekafa kufanyia mabadiliko nakibisho ama iandikwe upya kabisaai kuandikwa upya maanake ni pamoja na kufanya tathmini upya kwa ujumla mwenendo wa sekafa kwa sababu inaonekana sekafa inaelekea Uh, inaelekea tamata, naelekea kwa hivyo, hayo haya, haya, mambo mawili Vikta, uh, katiba na mwenendo wa sekafa ni, ni maswala muhimu kabisa ambayo lazima lazima lazima yatazamwe ya uh, hivi karibuni na lazima ya, yapatiwe ufumbuzi hivi karibuni, ama sivyo, kama nilivyosema, na rejelea kusema ndio itakuwa mwisho wa, wa sekafa, ndio itakuwa mwisho wa kushuhudia michuano ya sekafa. Ni aibu kubwa kuona kwamba uh, baraza la, la, la soka ambalo limekuwepo kwa muda mrefu hata kuzidi Kosafa, Kosafa na mafanikio mm, kuliko Sekafa. Ni aibu kubwa uh, katika, katika soka Victor na asante Makundi. Kwa bahati mbaya bwana Nwaka, naona bado hatumpati vizuri sana kwenye simu yake, lakini uh, nikukumbusha kwamba baadhi ya marais waliohudhuria mkutano huo ni pamoja na mweji wao Moses Magogo, Vincent Anzi Mwita wa kule Rwanda, Jamal Malinzi wa Tanzania, Junaidi Tilmo wa Ethiopia, Nicolas Mwendwa wa Kenya, andu kurio ravrien wa Burundi, lakini pia ravia faina rais wa shirikisho la soka uh, kule visiwani Zanzibar. Uh, bwana Makundi, nilimsikia bwana Moses Magogo akisema kwamba walimwalika bwana Nicolas Msonye na rais wa FIFA uh, lakini bwana Msonye hakuitikia wito wote wala hakusema atahudhuria mkutano huo au la. Unafikiri kwamba labda aliona kwamba labda wamedharau au wameingilia majukumu ambayo sio yao? Nafikiri uh, yote yanawezekana Victor, ama aliona kwamba viongozi hao wanaingilia majukumu ya Sekafa kwa sababu Sekafa ni chombo huru, akina uhusiano wowote na na SKF, akina uhusiano wowote na na FUFA, akina uhusiano wowote na na TF, sio uhusiano wa, wa, wa kiutendaji lakini uhusiano wa namna ambavyo Sekafa inajiendesha kama unavyojua, katika Sekafa katibu mkuu Nicholas Musonye ndio mtendaji mkuu wa Sekafa. Sasa ndio maana wanataka mabadiliko ya katiba, kwa sababu unatazama, ni mara ngapi mimi nawe Victor Buso umesha kumsikia raisi wa Sekafa akizungumza ama akisema kitu kuhusiana na, na michuano ama akisema nane anaandaa michuano hii nane anafanya na hivi ni mara ngapi minayo tumesikia rahisi akiwa maanake? Nini maanake? Ni kwamba huenda katiba imempa madaraka makubwa zaidi katibu mkuu kufanya vile anavyotaka. Katibu mkuu ndiye mtu ambaye anapaswa kuitisha mkutano mkuu. ha haya yote ni matatizo ambayo wanask. Unakumbuka kwamba katika mkutano uliopita tayari zilishaanza chokochoko uh, choko za kwamba watu wamemchoka Nicholas Musonye, Nicholas Musonye akapumzika, na mimi naunga mkono Nicholas Musonye akapumzike. Kwa hivyo yeye anaweza pia, kama ametazama vitu vyote hivi, kwamba kwa nini kwa marais hawa wamekiuka katiba ya sekafa kwa kuitisha mkutano wa sekafa kinyume na katiba ya sekafa ambayo Uh, ni, ni chombo huru katika ku, kuandaa michuano ya Sekafa. Sekafa haiandai ligi za, za za za nchi. Sekafa inaandaa michuano ya timu za taifa na vilabu uh, ambavyo vie-vinakuwa vimeongoza katika ligi ambayo vimechukua mataji katika ligi za nchini mwao. Kwa hivyo uh, nafikiri uh, kama mkutano huu uliishwa na uli, marais wa vyama vya soka katika ukanda wa Afrika Mashariki basi walienda kidogo kinyume na katiba ya Sekafa ambayo naamini Uh, itakuwa naamini malengo yake ni kwamba Sekafa ni chombo huru licha ya kwamba kinashirikiana na vyama vya soka katika kuandaa michuano hii. Kwa hivyo nafikiri huu ni, ni msigano ambao uh, uh, mwisho wake utakuwa sio mzuri sana vita abuso, na tusubiri tuone, labda pengine hivi karibuni Nicolas Musonye atatoa kauli uh, kwa nini labda uh, hakuhudhuria ama alipata udhuru na kadhalika, lakini nionavyo, naona kabisa kuna kitu ambacho kinafukuta Waswahili, so, wanasema unapoona uh, kuna una, una, una moshi, basi ujue kuna moto uh, na kadhalika. Vita na, na, na, na bila shaka, ikiwa ndo unajiunga nasi popote pale ulipo unasikiliza matangazo ya michezo, uchambuzi wa michezo RFI uh, Kiswahili. Bila shaka jina langu ni Victor Abuso nikiwa na mchambuzi wa michezo uh, Emmanuel Makundi akiwa Dar es Salaam. Kwa bahati mbaya sana naona bwana Nwaka hatujafanikiwa kumpata kwa sasa. Tunazungumzia mkutano uliofanyika hivi karibuni jijini Kampala, uh, ukahudhuriwa na viongozi wa soka kutoka ukanda wa Afrika Mashariki, lakini bila kuwashirikisha viongozi wa Sekafa, wakazungumza na kuafikiana mambo tisa ambayo wanataka kutekeleza. Tukuwa tunazungumzia aa mambo mawili sasa tuzungumzie jambo lingine ambao pia waliofikiana ni kuhakikisha kwamba Sekafa inapata makao makuu ya kudumu kuimarisha michuano ya Sekafa ya vijana chipukizi, uh, wasiozidi miaka kumi na saba, kumi na tano na ishirini kwa wavulana na wasichana pamoja na soka la ufukweni, lakini pia kuimarisha hali ya uamuzi, makocha, uongozi wa soka na kuimarisha afya kwa wachezaji. Bwana Mkundi, tumeku, kwa muda mrefu tumekuwa tukifahamu kwamba makao uh, makuu ya SEKAFA yali yako pale Nairobi, na mimi ni mwenyewe nimewahi kuhudhuria ofisi ya SEKAFA katika uwanja wa taifa wa Nyayo. Inaonekana kwamba labda uh, viongozi wanataka kubadilisha makao makuu ya SEKAFA ili um, kuimarisha soka vizuri barani Afrika uh, Afrika mashariki na kati kuhamisha makao makuu haimaanishi kwamba ndo utakuwa na uwezo wa ku, kuimarisha ku, ku, ku, ku, ku, ku soka katika ukanda wa Afrika mashariki na kati. Uh, nafkiri SEKAFA uh, ina mgogoro mkubwa SEKAFA, anaweza kusema ama anaweza na kudiriki kusema kwamba uh, inaonekana imepoteza uelekeo haielewi dira uh, na malengo ya SEKAFA. Naweza kusema hivyo, kwa sababu kama nilivyosema mwanzoni uh, tumeshuhudia kwa takriban mwaka wa tatu mfululizo hakuna michuano mikubwa ya timu za taifa ambayo ya challenge na, ya, SEKAFA. Ni aibu. Kwa nini kila nchi iki, ikipewa kuandaa ina ina mbia? Ni ukata wa fedha, hakuna fedha. Victor Buso, lazima tukubali kwamba hakuna fedha na, na kama na, kama kwamba tumekuwa tukizungumza pia hata katika masuala ya, siasa wa, wa Afrika ama viongozi wengi ni watu wengi wa Afrika tuko wauika kukubaliana na kuweka mipango ambayo anaona. Nimepoteza bwana makundi kwa bahati mbaya, lakini nitaendelea kumtafuta. Uh, popote, uh, napopatikana. Ikiwa nasi popote pale ulipo unasikiliza makala ya jukwaa la michezo kutoka hapa idhaa ya uh, Kiswahili uh, ya Radio France International ambayo viongozi uh, hao walikuja nao na sijui kama bwana Makundi, unanipata vizuri? Naona kidogo mawasiliano sio mazuri sana. Naam, na nakupata Victor nam, nilikuwa unaendelea endelea endelea bwana Mkundi. Naam, nilikuwa nasema sisi watu wa Afrika ama viongozi wengi wa Afrika ni wazuri sana wa kuwa na mipango. Ni vizuri na saba ni vizuri kuwa na soka la wanawake chini ya miaka kumi na saba, ishirini na hata ishirini na tatu, lakini ni vipi mikakati hii itawekeka kwa shirikisho la soka ambalo limeanza lime, lime, kupoteza uelekeo. Ni mara ngapi walikubaliana kuhusu kuandaa michuano ya vijana wa miaka kumi na saba kama wameshindwa kuambia siku moja ikiwa uwezo kuandaa michuano yoyote ile kuwakilisha uh, chini ya baraza la miaka kumi na saba ishirini na ishirini na tatu, ni lazima kwanza waimarishe michuano iliyopo ya sini challenge, ya lazima hizo kwanza iimarishwe kabla ya, ya kwenda mbele na kutrama. Lazima Sekafa iwe Sekafa imara, Sekafa yenye yenye, yenye dira na malengo ambayo yanaeleweka kwa sasa. Sekafa haina dira na malengo ambayo yanaeleweka, imepoteza mwelekeo, haijafanya kitu cha maana sana katika miaka mitatu mfululizo ukilinganisha na miaka ya nyuma michuano ya, singa ya, ya, ya ya ya challenge ilikuwa ni michuano ambayo ilikuwa na mvuto mkubwa katika ukanda wa Afrika Mashariki na Katu, ilikuwa inashughudia timu za Zambia, timu za Zimbabwe, timu toka Afrika Kusini zinaalikwa lakini iko zinakuwa hazileti ushindani vile ambavyo inatakiwa, na nafikiri ndio maana hata KOSAFA yenyewe inashindwa kuzifika katika ukanda wa Afrika Mashariki na Kati, kutokana na kiwango cha soka ambacho uh, kinaonyeshwa katika ukanda huu Victor, na bila shaka kama kuna jambo lingine ambalo pia limekuwa tu kilijadili hapa katika jukwaa la mchezo kwa muda mrefu sana ni hani namna ya kuboresha mawasiliano na kutafuta wadhamini pamoja na kuongeza matangazo ili sekafa ifahamike zaidi, pia ni suala ambalo viongozi hawa walikubaliana. Lakini pia wametaka hivi karibuni, miaka ijayo, bwana makundi ya mataifa ya sekafa yashirikiane kuandaa michuano ya mataifa bingwa barani Afrika, Afcon. Nafikiri kwamba hili linawezekana Aisi tukutane, waseme bwana, Kenya na, na, na Tanzania, mnaonaje? tutashirikiana tuta, tuta, kuandaa michuano ya kombe uh, ya yeah, mataifa ya so, Afrika. Lakini kama hilo itawezekana, sekafa hii ya sasa haiwezi kufanya chochote kwa sababu ni butu, haina makali yoyote, haina organization nzuri. Nikuulize, Victa, nauliza mashabiki na mashariki na, ni nani msemaji wa baraza la vyama vya soka CECAFA? Nikuulize, ni nani ambaye anahusika na na organization ya mawasiliano kati ya baraza la vyama vya soka Afrika Mashariki na kati, CECAFA na mashirikisho ya soka? ni nani ambao wana, wana update Website ya sekafa Min, ni pingiri, na pengine tunaweza tukakutana na i ya ushindi wa timu ya taifa ya Tanzania ya wanawake iliyoshinda kombe mwaka jana kule Uganda. Kwa hivyo nafikiri mm, kuna kuna haja ya kufanyika mabadiliko makubwa sana, na nafikiri kama ukanda huu unataka kuandaa fainali za kombe la mataifa ya Afrika, basi hii itakuwa ni, ni juhudi za nchi lakini si juhudi za sekafa. Nafikiri zitakuwa ni juhudi za vyama vya soka zaa a t uh, f pamoja na FUFA Uganda, tukasema nchi za nchi tatu tuandae kwa pamoja michuano hii ya kombe la mataifa ya Afrika. Inawezekana ni nchi jirani, aani hakuna umbali mkubwa sana, michuano hii inaweza ikaandaliwa, lakini sidhani kama uh, kombe la mataifa ya Afrika inaweza ikaandaliwa chini ya Sekafa hii ambayo haina organization. So Sekafa inahitaji kuwa na uongozi madhubuti, jirani itakuwa yeah. mthedaji wa Sekafa rais ni nani? Ukiangalia kwa mfano kwa Tanzania katibu mkuu sio, pamoja na kwamba ni mtendaji, lakini mara nyingi rais ndio anakuwa na madaraka makubwa katika katika shirikisho. Utaona hata FKF kuna rais, kuna katibu mkuu, lakini ni mara ngapi umemsikia katibu mkuu wa FKF? Zaidi unamsikia sana rais wa wa, wa FKF. Ukienda FUFA Uganda, ni mara ngapi umemsikia katibu mkuu wa FUFA? Mara nyingi unamsikia rais wa FUFA. Hivyo hivyo kwa kwa nchi ya Rwanda na kadhalika. Lazima kuwe na management ambayo ina inaeleweka na kuaminika, Victor Abuso. Lazima kuwe na rais, lazima kuwe na makamu wa rais, lazima kuwe na katibu mkuu, lazima... Lazima matangazo hivi vitengo ni hivi sana uh, katika katika soka soka siku hizi ni uwekezaji ni, ni ni mkubwa sana wa, wa fedha makampuni yanataka na, na, ya na kuwekeza... biashara pia, pia. Makampuni yanataka kuwekeza katika vyama vya soka ama kudhamini timu ambazo zinadhaminika ama watu wanataka kuweka pesa nzuri yako organize, kuliko mashirikisho ambayo hayako organize kama ligi yako kama ligi yako haiko organize, hata makampuni ya yanachelea kuweka pesa zao kudhamini hiyo ligi. Ndio maana unaona hata ligi nyingi kwa upande wa Afrika Mashariki na Kati, hakuna wadhamini wazuri, hakuna udhamini mnono ambao unavinufaisha uh, vilabu. Leo hii nchini Tanzania mshindi anapewa milioni sabini, kama kama kumbukumbu zangu ziko sawa. Lakini je, anapewa milioni sabini, je, klabu kama Simba kama Azam inatumia shilingi ngapi? Nafikiri hizi ni vyama vya soka pia vitazame, kwa sababu haiwezekani timu itumie zaidi ya milioni, kwa sababu mfano Gor Mahia ama Leopards ama Simba ama Yanga, na uhakika kwa mwezi atumia zaidi ya milioni mia moja, lakini <laughs> eti ucheze mechi thelathini ama mechi ishirini na nane, mwisho wa msimu milioni na, uh, bila shaka nam manakun... mm. Na, bila shaka na muda wetu nakwenda sana, lakini kurakaraka tu pia, sekaf nataka kuwakilishwa zaidi katika ile kamati kuu ya kaf lakini uh, inataka iji na mapendekezo kwa shirikisho la soka duniani no FIFA ili kupata ufadhili wa fedha. Uh, kusaidia kuinua soka la vijana wanawake la la la karaka, na lile uh, la ufukweni. Labda kwa haraka haraka tu, bwana makundi, unazungumza vipi ya mapendekezo ambayo pia viongozi hawa waliafikiana? Sidhani kama FIFA itakuwa ita hata na muda wa kupoteza kufikiria mbali na kwamba kutambua pengine mimi nifikiri watasema kwamba watapigania sasa, ili baraza la soka Afrika Mashariki na Kati litambulike katika FIFA, ili hata michuano yao inapokuwa inafanyika ifahamiki katika kalenda ya FIFA. Michuano ya Sekafa haipo katika kalenda ya FIFA, inakimbilia nini kutaka kupewa fedha, wakati hata hamjakubaliwa na hamjatambuliwa na FIFA, na michuano yenu haitambuliki katika kalenda ya FIFA? Ni lazima mikakati, kuwa na mkakati ambao FIFA kwanza itatafuta Sekafa kama shirikisho la soka ambalo linaandaa uh, Afrika Mashariki na Kati kabla ya kupata ufadhili, sioni wakipewa wafadhili wa FIFA na na mashirikisho ya nchi nam. Emmanuel Makundi, tuachie hapo kwa leo. Uh, ni jioni ambayo tumekuwa tukizungumzia mkutano wa hivi karibuni uliofanyika kule Kampala, Uganda, uh, soka la ukanda wa Afrika Mashariki na Kati. Lakini pia tuombe radhi kwa Afrik Nwaka, kwa sababu ya tatizo la mawasiliano hatukuwa naye jioni hii lakini na kushukuru sana bwana maneno Makundi, licha ya changamoto za hapa na pale za mawasiliano, lakini umekuwa pamoja nasi na kutakia jioni njema. Bila shaka tutakuwa tena pamoja wiki ijayo. Asante sana. Na mimi naitwa Victor Abuso, na kutakia jioni njema. Asante sana, na kukabidhi kwa mwenzangu Mpata Saranga.