Makala ni muziki jumaa, mpenzi msikilizaji, mimi ni Ali Bilali. Hii leo nipo huko jijini Bujumbura, ambapo nazungumza na mwanamuziki anatufahamisha ni nani na a, anafanya nini katika swala so zima la muziki. Ya yeah, mimi naitwa naitwa Champagne El Calaringo wesho wesho na de qui ne sont pas laoe ioeoeiepoe inafanya muziki kutoka Burundi. Eh napenda sana muziki. Eh yeah, ya ni kama hivyo. Ya safari yako ya muziki ilianzia wapi na sasa hivi imefikia wapi? Ndio, safari yangu ya muziki eh Nimeanza kwanza na kua nimepita munjia fulani kwanza zenye kigua ngumu, lakini kwa sasa hivi nimefika mbali, kuona muziki yangu inasogea mbele zaidi leo kesho kesho yake. Unaona muziki nakua inasogea mpaka timu ya Kinshasa huko kwa sasa nikosoeshini poa lakini sema tu kuna matatizo fulani na kwa inatokea zaidi hiyo uh, ngambo ya sponsor sponsor apuna sana uh, kuwa mimi nafanya music hapa Burundi na ya Burundi hiyo, uh, ngambo ya music sana wafungui mecho wafungui mecho zaidi sana hiyo ngambo ya sponsor. Aha, na kuhusiana hasa na swala zima la muziki, tuseme una nyimbo ngapi hadi sasa, au tuseme una album Pia naishi Ulaya, ila mke na itaji oa ni wa Afrika, nitafanyaje ili nimpate mwenye mapenzi ya zati? Nilipokea simu ya mama kutoka Afrika akiniambia mwanangu, ni na shida ya mjukuu. Nikamjibu ku Na tuseme, kwa hapo jijini Bujumbura, ushirikiano upoje? Baina yako wewe na wanamuziki wengine mnashirikiana vipi? Uh, mimi na wanamziki wengine tunashirikiana vizuri uh, sana vizuri zaidi vizuri sana nongea uh, vizuri uh, kikazi vizuri uh, mengine, safi kabisa, nashirikiana hata makolabo nchi aa na wanamziki um, wengi sana hapa yeah. Bro, kuna moja kati ya nyimbo zako nimeona umefanya na uh, msanii wa kike kutoka huko DRC ambaye anaishi Ulaya Natalie Makoma, ilikuwaje hii? Uh, okay. Natalie Makoma um, kwanza ni mwanamuziki mwenye matemba. Bado ningali mdogo, nilikuwa mpenda sana albamu yao, hiyo ndio albamu yao imetoka hiyo, kama ningali mdogo eh. Kisha baada yako hiyo song nilikuwa nimeipata mimi, mini yangu nimeipata e, inaitwa Papaji aa Papaji, nikapata baada ya kupata nitabidi nifanye remix ya hiyo mwimbo. Sio kama tulingia studio moja mimi naye hapana, nilikuwa nimeifanya kivi yangu, kwa mimi ni mwanamuziki, na nikipata inspiration lazima niachie kitu ni E, miinde ndani na sio kusema kwa mimi ni wa kwanza au mimi mo wa mwisho e, kuwa wana mziki wengi wanafanya hivyo, lakini sio kusema tulikuwa tuliajidiliana tukaongea ili mfanye hivyo. Baada ya hapo, mziki ukapendwa sana, hiyo hinyisiano ikapendwa sana, ikavuma Kongo mzima, ikabiga nikapute baada ya kunitafuta ndio akaniambia DJ ilikuwa inaitwa Papa G, mimi nikaita Papa Papa G eh. Baada hapo ndio akaniambia anapendelea nirudishe hiyo jina ya Papa G, lakini andike Papa G ni nje, nitoe hiyo jina Papa Papa G, atanisaidia kwa promotion ya hiyo songe. Baada hapo ndio e, ikabidi uh, nifanye hivyo. Baada ya kufanya hivyo, na yeye akakuwa na ipost kwenye Instagram yake kwenye Facebook yake, hiyo songe yangu mimi nimefanya remix Aha, uh-huh. Na sasa hivi tuseme, Mr. Champagne, una mpango gani katika kujiendeleza kimuziki zaidi? Zaidi mpango yeah, uh, wangu uh, kwa sasa ni, kwa sasa mimi akili yangu yote kwenye hiyo uh na Afrika kwanza, Afrika Afrika na tizama miti ya kupenya kabisa. mm, nifanye songi nzuri nitoke hata hapa niifanyia songi Tanzania, eh, audio kisha na video pale sana, skana nitizame bisi ya kupenya kabisa mbali zaidi sanasana na kolabo eh, kuwa nina nafikiria sana kwa collabo na Christian Bella yeah. Lakini Mungu akisaidia, inaweza ikasiza, ikatokea, itakuwa tunajua kwa nguvu ya Mungu. Ha. na kwa mtu ambaye anakusikiliza sasa hivi Mr. Champagne, labda nini ungependa kumwambia? Yeah, kwa mtu wote wanisikiliza sasa hivi najua, mimi kwanza napenda kwanza muziki na hiyo kipaji na kipaji eh, na hiyo kipaji yangu eh, kwa wale wanaonisikiliza kama wafanzi wafanzi eh, wa muziki eh, kwa wale wanaonijua kwa wale wenye walijui walijui a tunazapengelea walijui mimi naitwa uh, Mr. Champagne na nina mambo mengi sana ya kufanya, na nina uh, ushauri mwingi sana bado. Vimoja nishaachia, na vingine bado niko nazo na nitaachia wa uh, na ninaomba tena zaidi watu wanipatie hiyo, wanipatie nguvu uh, na wanipatie anaeieaaoienie haya, bana nikutakia kila la kheri na mafanikio mema katika safari yako hiyo ya muziki. Mr. Champagne asante sana, asante sana iiiai pamoja sana. Mimi nashukuru sana hii, uh, uh, ni kitu kikubwa zaidi sana kupita kwenye kwenye redio kubwa kama hii, nashukuru zaidi sana tena, uh, za sana. Haya, shukran sana basi. Nikamjibu eh, mama nakuja kuwa ila muke ni dawa, asijui kwamba niko na pesa, ila muke ni dawa, asijui kwa matoka Ulaya. Ie ni ni nilipofika Afrika, nikapanda basi, nikachangilia basi na biti mrembo. Aliposhuka na mikashuka, nikamuomba namba ya chombo, kanijibu sina chombo.