Kibao anachokisikiliza muda huu ni The Chosen One au mteuliwa na mwanamuziki Maher Zain, ambaye inamzungumzia leo kwenye makala haya ya muziki juma. Jina langu ni Ali Bilali wa Radio France Internationale <tik> Maher Zain ambaye tunamzungumzia leo katika makala haya ni mtunzi mwimbaji raia wa Sweden mwenye asili ya Lebanon amezaliwa Julai 16 mwaka 1981 alipoanza muziki alifanikiwa kutoa albamu zake mbili chini ya lebo ya Awakening Records. albamu yake ya kwanza ilitoka kwa jina la Thank You Allah mwaka 2009 na nyingine Forgive Me iliyotolewa mwaka 2000 na kumi na mbili. Kabla ya kuendelea, sikiliza kihonjo hiki, Thank You Allah ama asante Mungu. Alhamdulillah. Maher Zain alihamia nchini Sweden na familia yake wakati akiwa na umri wa miaka nane. Alisoma huko na ambapo, baada ya chuo, aliingia katika indastri ya muziki nchini Sweden, na mwaka 2005 alijiunga na kampuni ya kutengeneza muziki ambayo miliki wake alikuwa mwenye asili ya Morocco, RedOne. Wakati RedOne alipohamia jijini New York, mwaka 2006, Zen aliendelea kutengeneza muziki huko nchini Marekani na ambapo alitengeneza muziki wa wanamuziki kadhaa akiwemo Kat DeLuna. Aliporejea nchini Sweden alimrejelea Mungu kupitia dini yake ya Kiislamu na kuamua kuachana na kazi ya kutengeneza muziki na kuamua kuwa mwimbaji wa muziki unaoendana na Uislamu. Haya, sikiliza hii, anakuambia Ramadhan. Kibao hiki kakiimba kwa version tatu tofauti, kaimba kwa Kiingereza, Kiarabu na version nyingine ambayo hajatumia ala yoyote ya muziki. Nashi sikiliza, na iwapo la lolote, tafadhali wasiliana nami kwa Instagram Billy underscore Bilali. <muchos> chini ya lebo ya Awakening Record, Maher Zen anatumia vema mitandao ya kijamii kama vile Facebook, YouTube na iTunes ili kupromoti albamu zake. Zen anaimba kwa lugha ya Kiingereza. Anatumia lugha nyingine kwa nyimbo zake ambazo zinapendwa zaidi. Kibao kama vile insha allah, ambacho nimekusikilizisha hapo awali, ameimba kwa Kiingereza, Kifaransa, Kiarabu, Kituruki, Kimalaysia na Kiindonesia. Zen ameendesha tamasha katika maeneo mbalimbali duniani ikiwa ni Uingereza, Marekani, Malaysia, Indonesia, Saudi Arabia, Misri, Moroko, Tunisia. Maher Zen amekuwa akishirikiana na wanamuziki wengine wanaofanya muziki kama wa kwake. Sikiliza kibwagizo hiki alichoshirikiana na mwanamuziki kutoka nchini Iran, Mesut Kurtis. Anakuambia usisahau kusema hakuna Mola apasaye kuabudiwa kwa haki ila Mungu mmoja. Oh. Maher Zain amejizolea umaarufu mkubwa kutokana na maudhui ambayo yanabeba nyimbo zake ambapo amekuwa akizungumzia masuala ya amani, mshikamano na uwiano baina ya jamii mbalimbali. Hali hapa, mpenzi msikilizaji, sina la ziada. Ali Bilali na kutakia funga njema ya mwezi mtukufu wa Ramadhani.