Onilia sikia maneno wakiyasema majirani, ninang'ata nang'ata chuma komeno, maumivu yasiyo kifani, wakaweka na mifano alomkutaga Shabani alokatwa na msumeno, kupendwa tena hatamani. Ona kadhalika maneno, mpenzi wangu, mpenzi gani, na kuvikaza vijino, wasijue nani paga nini. Na makala ni muziki jumaa, mpenzi msikilizaji, Radio France International. Jina langu ni Ali Bilal kukuletea makala haya, ambapo hii leo studio niko na mwanamuziki ambaye wimbo wake unaendelea kufanya vizuri na Si mwingine ni Meda. Karibu. Asante sana, asante sana. Mara ya kwanza kabisa nimeingia RFI. Karibu sana. Asante sana, nashukuru sana. Uh, tufahamishe basi kuhusiana na safari yako ya muziki, ulikoanzia. Sasa hivi umefikia wapi? Ah, uh, kiufupi kabisa, kwanza niswe nimshukuru Mwenyezi Mungu mpaka hapa nikofika, sababu ni stage moja hapo kubwa sana kama nikwa nina, ninafanya hustling mkoani, lakini sasa hivi nime move up nafika hata RFI, kwangu ni hatua kubwa sana kimziki wangu, namshukuru Mungu kwa hilo. Mpaka sasa hivi wameweza kunifahamu kiu kubwa zaidi ambao kwa kua wanifahamu wamemfahamu Meda, so kwangu ni hatua moja pia ambayo nashukuru sana. Na, na, na wimbo wako sasa hivi usigani? mm -hmm. Tathmini unafikiri umepokelewa vipi? Kiukweli katika nyimbo nyimbo nyimbo ambazo ambazo kuzifanya mpaka sasa hivi yani yani yani yani uachaji wa nyimbo zangu zangu zote upepo wake since siku ya kwanza kwangu kwangu kwangu, kuna sidhani imekuwa imekuwa imekuwa imekuwa na na mapokezi mapokezi mapokezi makubwa makubwa sana yani, imekuwa, imekuwa, imekuwa sana, sikutegemea kwa kwa muda mfupi yani, ambao ambao nimeupata surprise, kuona watu wakituma clips wa mbalimbali mbali, so kwangu, makubwa before kuyapata. So before kuyapata ni sema tofauti nyuma, wimbo huu umeweza kumshirikisha Kumaanisha Timbulo. Timbulo. Naam. Labda kwa nini Timbulo na si msanii mwingine? Uh, kwanza ukimzungumzia Timbulo, Timbulo ni mtu ambaye amekuwa kama brother kwangu. Alikuwa ni mtu ambaye akinisupport kabla hata tujae kuonana mimi na yeye. Nilikuwa nikiangalia kwenye social media zake akiwa ananiposti, ikiwa hata hujamuomba. So alikuwa ni mtu ambaye yuko real kusupport na anapenda kitu ambacho nakifanya. Ah, pia ukiacha hivyo, Timbulo mimi pia naweza kusema ni kwa shabiki yake, shabiki yake mkubwa kazi zake. Ah, katika asoring zangu ni kwa ni mtu ambaye pia namwangalia, anapenda kazi zake, naweza nkaimba so amekuwa ni mtu ambaye anani support kabla tujaonana kuhusu kufanya ni kazi. Meda, kama Meda ni mtu ambaye anafanya kazi chini ya uongozi, so, na, na huwa na kawaida kufanya kazi na kupelekea uongozi wangu kwamba wasikilize na kuweza kuchagua nyimbo ambayo inatakiwa ina, ina, ina tangulie kutoka. Wengi sana wali suggest kwamba sidhani wewe ndio nyimbo yangu Meda kama 2017 lakini kwa sababu uongozi mzuri ni ule ambao unamsikiza msanii na msanii pia anausikiza uongozi na kuchangia mawazo, niliona sio mbaya, kwa sababu watu wameshamuona Meda sana kuna nyimbo zake binafsi na mimi nilipenda sana, siku moja nije nifanye na msanii nyimbo yangu yoyote, msanii mwenzangu, kushirikiana na kukubadilishana fan base. So ikawa ni fursa pia kuweza kumtafuta Timburo, kwa sababu Timburo ni mtu ambaye alikuwa ni karibu na pia na mawasiliano naye na ni karibu. Sababu nakumbuka hata wimbo kabla sijaambia tufanye ulikuwa ni wimbo ambao nisha kumsikilisha na alikuwa anaupenda sana, akaanambia bwana huu ndio wimbo wa kutoa. So kwangu ilipofikia wakati niambia bwana bro, kwa nini tusifanye hiki kitu, yani haikuwa ngumu kuweza kufanya naye Timburo. So ikatokea tumefanya combination na ikatokea kitu kizuri na watu wamependa hii collaboration yangu na Timburo. Iia maneno wakiyasema majirani, nangatachuma komendo maumivu yasiyo kifani, wakaweka na mifano yaliyomputaga Shabani alokatwa na, na msumendo, kupendwa tena atamani na kadhalika, maneno upenzi wangu penzi gani? Fika za vijinyono, wasijue nani paga nini, macho yangu yametua kwake, mwingine simwoni. Ni muziki juma, mpenzi msikilizaji. Ali Bilali, Radio France International, bado niko na mwanamuziki Meda, kama umetoka kusikia kibao chake hicho, sidhani mm -hmm. nam uh, kabla ya kuingia studio hapa nilikuwa nikipitiapitia nyimbo zako no. zilizopita zi, ukiangalia na wimbo huu sidhani no. ukianzia kwa audio na hadi video no. umebadilika sana ni kweli, ni kweli. Uh, labda uh, ukiangalia hapa mabadiliko yako mm -hmm. uh, inspiration ya kufikia mabadiliko Uh, inspiration kubwa ni watu ambao wanafanya vizuri. Kwa maana ni kwa najifunza kwa watu ambao nikiangalia kwa, ni kwa, kwa, ambao kwa nini watu wanafanya vizuri wanapendwa, ni kwa naangalia pia kwa muonekano, kwa ku, kuchagua option ya nyimbo, kuangalia soko linatakaje. So kitu kikubwa sana kwa ni kuangalia option ya nyimbo ambazo zinafanya vizuri. Uh, kwangu niliona kuna kuna muziki ambao umeamua umepotea. Unajua, uh, kuna Bongo Flavor fulani hivi, ni nyimbo fulani ambazo zilikuwa zinapendwa hapa kwenye nyuma, uh, zilikuwa kama zimepotea, kwao nikaona sio mbaya tuje na muziki ambao wa, utawakumbusha watu mbali. Na kiukweli, mapokezi yake yamekuwa makubwa, so uh, kuchange kwangu katika video aina uh, ya nyimbo, kwa sababu nyimbo zangu ambazo zilitoka kabla ya Sidana ilikuwa nyimbo fani ambazo zinakimbia za kuruka Nigeria style, lakini sasa hivi nimefanya bongo flava kabisa, ambayo ni muziki wa nyumbani, so kwangu imekuwa ni changing kubwa sana katika. Mhm, na labda mashabiki wako wapenzi wa muziki kutoka katika maeneo mbalimbali ya dunia watarajie nini kutoka kwako? ah uh, kikubwa kwa sababu mimi ni mwanamuziki mzuri ambaye na focus sana kuje kuwa international so wategemee vitu vikubwa sana kwa sababu kikubwa ni uzima na, na afya ambao Mwenyezi Mungu aweza kutujali atuweze kufanya vitu ambavyo tunatarajia. Uh, matarajio ni mengi sana, sababu kama kazi nishafanya nyingi ambazo ziko ndani zinasubiri tu kutoka muda wowote na <mucho> yangu usingizi wangu o oh, ni kilala yani ndoto tamu. Watu wanasema kicheche jatuliaga ndo namjuaga, na wanasema ni mwache hajafunzwaga ndo nampenda, ni naporudi nyumbani ananipokea na kunibusu shavuni na kunibatia. oh, macho yangu yametua kwake, lingine simoni Tukiangalia sasa kuhusiana na swala zima la usimamizi wa muziki, tumekuwa tukishuhudia wasanii mmekuwa mkibadilika, leo upo huku, kesho unakuwa huku. Kweli hili lipoje kwako? Uh, mi nadhani ni kwamba ku, ku, kuna kupata uongozi bora na kupata uongozi. Ukishakuwa na uongozi bora, uwezi sidhani kama utaanza kuangaika huku na huku. Uh, wasanii wengi wanakuwa wako hivyo kutokana na kuna miingiliano mingi katika uongozi. Kuna, kuna, kuna, kuna kutokuelewana kwa sababu msanii pia anakiwa uwe serious, so itakapofikia kati, uh, management inakuwa iko serious, msanii yuko serious sana, kama mtaenda sawa. Naam, tukielekea kutamatisha makala yetu Muziki Ijumaa, Radio France International, kwa watu ambao wanakusikiliza wakati huu mm, kutoka katika maeneo mbalimbali ya dunia unawaambia nini? Uh, kikubwa Naamini siwezi nikawa mkubwa zaidi bila sapoti za za wadau wa music, bila sapoti za mashabiki siwezi nikawa star mkubwa duniani, naweza nikasema. So kikubwa nategemea sana sapoti zenu. Kazi yangu kubwa ni kuweza kuwafanyia kazi bora, kuwaletea nyinyi, kwa sababu siwezi nikafanya kazi nikasikiliza ndani mwenyewe. Nafanya kazi kwa ajili ya watu wangu waweze kuzitumia kwenye shughuli mbalimbali, kwa sababu naamini muziki umebeba vitu vingi sana katika maisha yetu ya kawaida. Muziki umekuna experience feeling kwa watu, muziki unaunganisha watu, muziki unajenga upendo kwa watu na unafundisha watu. So kazi yangu ni kuweza kukreti kitu kizuri ambacho kitawaburudisha watu, kitawafundisha na kuweza kuwapatia kwa mda ambao wanautaka kabisa. Meda, Meda ni msanii ambaye huu anajiona kabisa, toka nimeanza makasi nasemaga mi bado mdogo, nataka nafasi kubwa zaidi. So ili mpate nafasi kubwa zaidi ninataka ni, ni sapoti zenu mashabiki zangu. Pia kumpata Meda, nipo kwenye social media, natumia Meda Classic, unaweza kunifollow Instagram page, Facebook, Twitter pia na YouTube chaneli yangu natumia Meda Classic, subscribe uweze kuwa kwa kwanza sa kupata matukio ya shows, interviews na vitu vingine ambavyo vyote vinamhusu Meda. na wanasema ni mwache, hajafunzwaga. Ninapurudi nyumbani, ananipokea na kunibusu shavuni na kunibatia oh, macho yangu ametua kwake, mingine simoni. Safari yangu imefika kwake, mingine sioni.