Na makala ni Muziki Juma, Radio France International. Ali Bilali ndio jina langu, mbapo leo studio niko na mwana muziki ambaye si mpya sana katika makala yetu Muziki Juma na isuku mwingine ni Samata a. Hey, karibu korangile tena studio zetu Samata. Na kushukuru sana Uncle Al Bilal kwa kunikaribisha leo. Uh, leo nimewatembelea. Karibu sana. Nashukuru sana Mwenyezi Mungu kunifikisha siku ya leo na kuweza kufika hapa. Na natufahamishe basi kuna nini jipya? Uh, wakati huu sasa hivi ni kwamba tumeachia tume kazi yetu mpya ambayo ni audio inaitwa Totoro. Uh, na pia juzi tumeachia kazi yetu mpya nayo ya video ambayo inaitwa Tofio. So Tofio video imetoka na ni, ni, ni wasahau wa kuweza kuwatangazia wadau wangu mafans uh, duniani kote nao, inapatikana YouTube too few. Yeah. Mm-hmm. Ni, ni moja miongoni mwa nyimbo zako ambazo uh, iliwe ku, kuchezwa sana katika vituo mbalimbali, au ndio ndio ndio ndio na, na, na labda kuwakumbusha tu wasikilizaji too few, uh, inazungumzia nini? Uh, too few inazungumzia maisha ya kupeana matumaini, uh, na nakuto kutukuta tamaa vitu viwili. Unampa mtu matumaini aendelee kuvumilia, lakini pili asikate tamaa, aendelee kuamini kwa kwamba siku moja tutafanikisha nam. Bila shaka, mpenzi msikilizaji, kabla ya kuendelea, tusikilize basi kibao tufyu. Niambie kama unanitaji jue nikufanye mafesti soja kongoza jazi langu mbele usije kusema zangu papara za kutaka kipapa papara za kutaka raha I wanna let you know Oneni sororo, sororo ni kibao tufyo hicho, na mwanamuziki Samata A ambaye niko naye studio hapa katika makala yako Muziki Juma, Radio France International. Usikose kutufollow pia kwa Instagram kwa kuandika Bili Bilali. Uh, Samata A, kuhusiana na swala zima la muziki, labda ukiangalia kwa mtazamo wako, unafikiri kwa nini wanamuziki wengi wamekuwa wakifanya muziki mzuri, lakini swala la kutoka imekuwa kama kizingiti kikubwa. Unafikiri kwa nini uh, Kikubwa katika mziki kuna mahitaji makubwa ya promotions, ya kupromote mziki wenyewe, lakini pili ni kwamba mziki wenyewe unakuhitaji uwe we, mwanamziki uwe na mziki wako. Sasa kinakuwa ni kizingiti kikubwa, kwa sababu kama unakuwa unaimba miziki ya watu ambayo ina duration fupi ya kuishi, yani kuna nyimbo ukitoa uh, after two weeks au three weeks, mtu anakuwa tayari amechoka kuisikiliza. So ukitoa nyimbo za aina hiyo ni rahisi zaidi kushindwa kumaintain kuwepo so ni lazima utoe nyimbo ambazo kwa mtu underground, mtu ambaye ndo anaanza chipukizi, atoe nyimbo ambazo zina mashiko ya muda mrefu, ili aweze kufanya promotion taratibu, tukawa na uwezo mkubwa. kinacho, kinacho, kinachomiza wasanii wengi ni uwezo wa kuweza kupromote kwa mara moja, yeah. Na Samata, e, kuna kibao chako kingine, umesema audio yako mpya Totoro. yeah. uh -huh. Totoro nimechukua ni, ni, ni, ni, ni kama ni aina ya mtu ambaye ni kama, ni kama mpenzi ambaye simwelewa, yani yupo gizani, so najaribu kumwelezea kwa, kwa maelezo na maneno mengi, ili aweze kukubali kwamba kunielewa kwamba nachomaanisha ndicho nachokitaji, na bado namwendelea kumuamia kwamba asikate tamaa. Na historia ya hii Totoro ni orijinal ya tufyu tufyu, kitikio chake ilikuwa ndio kitikio cha hii Totoro. Mm -hmm. yeah, so vesi zilikuwa vesi ndo zile za kwenye Totoro ndo ilikuwa korasi yake, ilikuwa ni tufu korasi ya kwenye mm -hmm. tufu. Alafu ikawaje sasa? mm -hmm. Uh, mi nilivyokuwa nimeandika vile timu uh, uh, yangu ambayo na support akasema umeandika nyimbo ambayo ina maneno ma, mazito mno, yaani ina uzito mkubwa unabidi upunguze uzito ili iwe nyepesi mm -hmm. so nikabidi nitoe kile kitikio kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye Totoro original so nikatengeza nika tufi kitikio peke yake, nilichukua mashairi ya ke, ili, kitikio tu nikatengeza tufi, alafu zile vesi ndo nikatengeza tutoro usiku mchana sababu ni wewe na labda Sabata, unafikiri ni kitu gani ambacho labda uh, ungependa wasikilizaji wafahamu kutoka kwako na ambacho hawakifahamu hadi sasa? Uh, kikubwa ambacho hawakifahamu ni kwamba tunaendelea vizuri na kazi zetu na tuna nyimbo nyingi ambazo zimekamilika. Tuna nyimbo tatu kwa maana wote ambazo zimekamilika combinations, na pia ninafanya video nne. Ni vitu ambavyo walikuwa hawavijui kabisa. Sio katika sanaa tupo na tumejikita na tuna uhakika na tunachokifanya. Haya, am mambo ya management ni challenge tu, lakini tunaamini kwamba kwa sababu tunaendelea kufanya mziki na ni mziki mzuri sana na, mi, na imani kubwa kwamba tutafika, na nafasi kubwa tu tutaipata. Na pia nizidi ni kushukuru kwamba, watu ambacho hawakijui kingine ni kwamba nina mziki, na ndio maana nakushukuru Ali Bilali kwa kutambua kwamba ni mmoja ya watu ambao tunafanya mziki na tuna mziki wetu nam, ni kushukuru sana Samata e hey, na nikutakia mafanikio mema katika safari yako ya muziki Samata e. Asante sana, asante sana anko Albila. Nafanya kazi usiku mchana sababu ni wewe