Kama ya Go, to, to, kali. Ja salaf, makala ya leo muziki Juma, mpenzi msikilizaji wa RFI Kiswahili Ali Bilali na kuletea matokeo ya tamasha la Fiesta Final lililofanyika Novemba 25 mwaka huu wa 2017 jijini Dar es Salaam nchini Tanzania. Msikilizaji, ukiwa katika maeneo mbalimbali ambayo unatusikiliza, ukiwa Bujumbura tunasikika vema kupitia 103.7 FM, lakini hapo Goma tunasikika vema kupitia redio wa shirika Kivu One. Mwaka huu tamasha hili mpenzi msikilizaji, ambalo hufanyika kila mwaka nchini Tanzania, wameshiriki pekee wanamuziki kutoka Tanzania, kinyume na ilivyokuwa miaka yote iliyopita na ambapo alikuwa akialikwa mwanamuziki kutoka ugenini, lakini mwaka huu sivyo ilivyokuwa. Ilikuwa ni local artist. Wapo wanamuziki wengi tu mwaka huu walioshiriki final ya tamasha hilo ambalo lilitamatika baada ya kutembea katika mikoa mbalimbali ya Tanzania. Sikiliza kwanza mwanamuziki Dogo Janja alivyokuwa akitoa burudani jukwaani, ambapo ameonyesha ukubwa wa kuimba muziki wa live akitumia bend. Sikiliza mwenyewe. E, sasa tunaenda kwenye kuonyesha ukubwa Jee. Hakika, tamasha la Fiesta ilikuwa ni fursa pia kuonyesha ubabe na ukomavu kwenye muziki, na ambapo mkali wa kuchana Fid Q alionyesha namna gani alivyokomaa katika sanaa ya muziki wa hipa. Wanamuziki wengi walipanda jukwani, mpenzi msikilizaji, ili kupamba burudani la tamasha hilo. Mwanamuziki mwingine aliyedhihirisha kwamba hajabahatisha kimuziki ni Aslei, ambaye ameendelea kudondosha mawe kila uchao, DJ <laughs> <laughs> Wanamuziki Juks na Vanessa nao pia walikuwa sehemu ya wanamuziki waliopamba tamasha hilo Bona zama, kisha wanza kulia. Kakubali ya kubali, e bwana mtoto wetu, au sio? Piga kelele kwa Vanessa Bell, I love you baby. Orodha ni ndefu mpenzi msikilizaji, lakini tumalizie hapa na wanamuziki Alikiba na Omi Dimples katika kibao chao kajiandae. Kwa muhtasar, hivyo ndivyo tamasha la Fiesta lilivyokuwa. Mpenzi msikilizaji, nimekutajia tu baadhi ya wasanii, lakini orodha ilikuwa ni ndefu. Chukomee hapa hadi juma lijalo, katika makala kama haya, tukijaliwa. hey!