Na asante sana mwenzangu Sabina Crispin na Bigambo. Hujambo msikilizaji popote pale ulipo, na nikukaribishe katika makala ya jukwaa la michezo leo jumapili ya Februari 4 mwaka 2018. Na tunakuletea uchambuzi wa michuano ya CHAN, fainali za kombe la mataifa barani Afrika kwa wachezaji wanaocheza ligi za ndani ambazo zinafikia tamati hii leo kwa mchezo wa fainali kati ya wenyeji timu ya taifa ya Moroko, simba wa milima ya Atras, na timu ya taifa ya Nigeria The Super Eagles. Na katika kuletea uchanganuzi, uchambuzi wa michuano hii kwa ujumla, naungana na mwandishi wa tovuti ya michezo ya 25 Soka East uh, ambaye pia ni mwalili wa tovuti hiyo eh, Boniface Osano akiwa jijini Nairobi nchini Kenya. Osano, bila shaka unanipata na karibu sana katika makala ya jukwaa la michezo, karibu sana, eh, Boniface Osano katika jukwaa la michezo. Asante sana, na pia, na pia naungana naye mwandishi wa michezo uh, na mchambuzi wa masuala ya soka Samuel John akiwa mjini Mwanza, kaskazini magharibi mwa Tanzania. Samuel John, bila shaka unanipata na, na karibu sana katika makala ya jukwaa la michezo. Asante sana Fredi Sulaka, hapa niko salama kabisa jijini Mwanza, hali ni nzuri, tunamshukuru Mungu, tunaendelea vizuri nam. Asante sana msikilizaji, lakini kabla hatujaanza uh, kukuletea uh, matukio muhimu yanayojiri, e, ni kujuza matukio muhimu yanayojiri duniani kwa sasa, ambapo mzunguko wa kumi na sita wa ligi kuu ya soka Tanzania bara umetamatika hii leo. Uh, baada ya hapo jana kushuhudia mchezo kadhaa kwa Yanga kupata ushindi wa mabao mawili kwa bila dhidi ya Lipuli na Azam kuitandika Ndanda ya Mtwara mabao matatu kwa moja. Hii leo wekundu wa Msimbazi Simba wameendeleza mbio, wa mbio zao za taji kwa kuichapa uh, Ruvu Shooting mabao matatu kwa bila, wakati Mbao FC imeitandika Kagera Sugar mabao mawili kwa moja na Stand United ya Shinyanga imeikwatua timu ya soka ya Mtibwa Sugar kwa mabao mawili kwa moja pia. Lakini kwingineko ni kwamba mkufunzi wa klabu ya, wa klabu ya Manchester City Pep Guardiola amekataa kumlaumu mchezaji wake Rahim Sterling baada ya timu yake kushindwa kuifunga uh, Burnley katika mchezo wa ligi kuu ya kandanda ya England licha ya kuongoza kwa bao moja hadi zikiwa zimesalia dakika ishirini, ambapo Burnley walisawazisha bao hilo. Guardiola amesisitiza kwamba Sterling bado ni mchezaji wake muhimu na ataendelea kumtumia katika michezo mbalimbali inayoikabili timu hiyo. Lakini katika mchezo mwingine Manchester United, uh, Alexis Sanchez alifunga bao lake la kwanza akiona timu hiyo na kuiwezesha kuibuka na ushindi wa mabao mawili kwa bila bao jingine likifungwa na mchezaji Romelu Lukaku. Kule nchini Hispania klabu ya Deportivo la Corunya imemfuta kazi kocha wake Cristoba Parralo uh, leo Jumapili baada ya timu hiyo kuchapwa mabao matano kwa bila na Real Sociedad katika mfululizo wa mechi za ligi kuu ya soka nchini Hispania. Paralo anakuwa kocha watatu kufutwa kazi na klabu hiyo tangu kuanza kwa msimu huu wa ligi kuu ya soka nchini Hispania. Dipotivo inashika nafasi ya kumi na nane katika msimamo wa ligi hiyo ikiwa na alama kumi na saba pekee baada ya kucheza mechi ishirini na mbili. Namna sasa, tugeukie mjadala wetu wa hi leo, michuano ya chani. Msikilizaji, makala ikiwa ni ya tano inatamatika hi leo kule nchini Moroko ambapo mchezo wa fainali utachezwa baina ya timu ya taifa ya Morocco pamoja na timu ya taifa ya Nigeria. Pambano hili litachezwa katika uwanja wa mfalume wa tano uliopo katika jiji kuu la kibiashara la nchi hiyo Kasablanka, na pengine nianze na uh, Bonifasi Osano, tathmini yako kwa ujumla katika mashindano haya uh, ikoje? Karibu. Habari. Habari yenu hapo mahali, ila kusema tu ya kwamba imekuwa mzuri ilianza vizuri mpaka waleo tumeshuhudia ushindani mzuri, lakini ile sema ya kwamba hatujaona mashabiki wengi wakikuja kutazamia uh, hii michuano mm, hatukutarajia -hmm. sana kuona uh, wafuasi wengi wakikuja kuona, lakini cha sasa imekuwa vizuri kuhusiana na jeni ya leo nazasema meselema... Nigeria hakutarajia wafike fainali lakini wame- wamefanya bidii na kufika fainali. Ukiangalia Morocco, e, nasema kila mtu anatarajia washinde, na kwangu mimi naona watashinda hili. Na leo nam Collins Okinyo anasema hakutarajia Nigeria ifike katika e, kumrazini Boniface Osano inafikia tamati. Uh, unaitathmini vipi tathmini yangu katika mashindano ya mwaka elfu mbili na kumi na saba kumi na nane? Nafikiri kwamba ni mashindano ambayo yamekuwa na mvuto lakini pia yamekuwa hayana mvuto, naweza nikasema hivyo. Yamekuwa na mvuto ya nikiwa na maana kwamba ushindani umekuwa ni mkubwa, lakini malalamiko hayajakuwa makubwa sana, na tumeona Moroko kweli walijiandaa kuyanda ku, kuya mashindano haya, hilo ni la kwanza. Lakini waamuzi ambao wamechezesha michezo hawajakuwa na dosari nyingi sana. Tunajua waamuzi ni binadamu, na mara nyingi wanakuwa na dosari, lakini safari hii dosari hazikuwa nyingi sana. Lakini jambo jingine, naweza nikasema kwamba haijakuwa na msisimko mkubwa, kwa sababu idadi ya magori tunaona imepungua kwa mwaka huu, tofauti na mashindano mawili nyuma yaliyopita, nikiwa na maana kwamba wakati mashindano haya yanaanza utaona elfu mbili na tisa kulikuwa na takriban kama magoli hamsini zaidi hivi, lakini mwaka elfu mbili kumi na moja magoli yaliongezeka. Mwaka elfu mbili kumi na nne magoli yaliongezeka ya yakafika mpaka magoli sabini na nne. Lakini mwaka elfu mbili na kumi na sita nchini Rwanda magoli yalifika zaidi ya themanini ya themanini na ushehi hivi. Lakini safari hii utaona mpaka hivi sasa tuna magoli kama hamsini na nne kama sijakosea yaliyofungwa. Kwa hiyo utaona kwamba upande wa watupiaji nyavu ni kama kumekuwa na dosari fulani hivi kwao na mpira wa miguu. Tunataka magori, lakini magori yamepungua. Ndiyo maana nasema kwamba pengine haukuwa mkubwa sana, kwa kwa sababu timu hazijafungana, timu hazijafungana. Kwa hilo kwa naweza nikasema kwamba kwangu limekuwa ni dosari, maana mira ya mpira nataka nione magori na, na washabiki wengi nafikiri wanataka kuliona hilo. Naam, naam, Samuel John nikukatishe hapo, ni, uh, ni, ni kwamba uh, raha ya mpira ni bao, lakini tumeshuhudia hadi hivi sasa kati ya hayo mabao hamsini na tatu yaliyofungwa A, mshambuliaji wa timu ya taifa ya Morocco Ayub El Kalabi amefunga mabao manane peke yake, yakiwemo mawili ambayo alifunga katika mchezo wa hatua ya nusu fainali, ambapo Morocco alitandika Libya kwa mabao matatu a, kwa moja katika hatua katika mchezo a, katika, a, a, dakika, mima, kwa, kwa katika dakika maana katika dakika 120 lakini tumeshuhudia pia kwamba Uh, timu za ukanda wa Afrika mashariki zilizopata nafasi ya kushiriki, nazungumzia timu ya taifa ya Rwanda Amavubi na timu ya taifa ya Uganda uh, the Cranes zikishindwa kufanya vizuri katika mashindano haya na kuishia katika hatua ya makundi. Pengine uh, Boniface Asano, unafikiri nini hasa kilisababisha kufanya vibaya kwa timu za Uganda na Rwanda katika fainali hizi mataifa ti ukiangalia ligi yao iko, iko juu, lakini ukiangalia Afrika Mashariki, ukiangalia Uganda, ukiangalia Rwanda, ligi yao huwezilinganisha na ligi ya ukisema Moroko ama, ama ama Nigeria. So hii mchuano ile ina- inaonyesha Afrika ile kiwango yeah, cha ushindani katika ligi ya nyumbani e. Na ukiangalia Moroko wako juu e, tena ukiangalia Nigeria pia wako sawa, ukiangalia ligi yao iko juu kushinda, usende Rwanda ama, ama, ama Uganda ama ama hizo i nyingi za Afrika Mashariki. na mwe, Samuel John unatathmini vipi kufanya vibaya kwa Rwanda na Uganda katika fainali hizi, kufanya vibaya kwa nchi hizi mbili za ukanda wa Afrika Mashariki, na kutazama, ni kama vile uhafifu wa maandalizi ama uwekezaji ambao umefanywa na mataifa ya Afrika Mashariki tatizo kubwa ambalo linaonekana katika Afrika Mashariki ni kwamba hatujaingia na kuufanya mpira kama biashara. Utaangalia nchi za magharibi na kaskazini kwa kiasi kikubwa utaona kwamba zimewekeza kwa kiasi kikubwa. Hivi tunavyozungumza hivi, wachezaji takriban wawili wa timu ya Moroko wamesajiliwa na timu za nje ya bara la Afrika. Sasa utaona unamzungumzia, unamzungumzia Ashraf Ben Chakli ambaye ndio mfungaji bora wa ligi ya mabingwa barani Afrika msimu uliopita, na ambapo hivi sasa taarifa zinaeleza amesajiliwa na klabu ya naam Al Hilal. Ndo maana nakwambia kwamba utaona kwamba wenzetu mpira wanaofanya biashara na zaidi wanatazama mbele. Sasa afrika Mashariki utaona kwa hivi sasa kwa mfano wachezaji wache wengi wanakuja wana, wana kucheza soka Tanzania ama wanakwenda kucheza soka nchini Kenya ama wanakwenda kucheza soka pale Afrika ya Kati, DR Congo. Sasa utaangalia katika nchi hizi zote ambazo tunazizungumza hapa, uwekezaji si mkubwa sana. Ni timu chache sana ambazo zimeweza kuwekeza. Tunaizungumzia timu kama TP Mazembe ambao wamewekeza kwa kiasi kikubwa, na unaona wanafanya vizuri. Kwa hivyo tunaona kufanya vibaya kwa timu hizi mbili za Rwanda na, na na na Uganda ni uwekezaji pinyo ambao umefanywa na mataifa husika katika soka. Na asante uh, sana Samuel John. Pia ukiangalia uh, mathalani, katika, katika nchi ya Morocco, klabu ya Wydad Casablanca ndio mabingwa wa taji la eh, klabu bingwa barani Afrika kwa ngazi ya klabu, lakini pia wachezaji wake wengi sana wamekuwa wakipata nafasi ya kusajiliwa na klabu kubwa si tu barani Afrika, lakini pia katika mataifa mbalimbali ulimwenguni. Uh, na hii kwa kiasi kikubwa inachangia kuinua soka katika nchi. Lakini hapo awali pia nilizungumza na wasikilizaji wetu kutoka maeneo mbalimbali ambao walikuwa na maoni yao kuhusiana na mchezo wa hii leo wa fainali kati ya timu ya taifa ya Moroko na Nigeria, lakini kiujumla na wakiangazia mashindano yote yalivyokwenda Jina anaitwa Alois Mchunga. A, mashindano ya Chani kwa mwaka huu yamekuwa ni mashindano ambayo kidogo yamekuwa na msisimku ambao labda kabla ya kuanza au kutarajiwa na wengi. Timu zimekuwa zina ushindani wa hali ya juu kwanzia zile hatua za awali. Afrika mashariki ziikuwa na timu mbili zinatuwakilisha kule, zimejaribu kuonyesha jako, hazijafika mbali lakini kiwango, ukijaribu kuangalia na mataifa ambayo yalikuwa anapewa nafasi kubwa, akijatishana sana. Kwa hiyo ukiangalia mpaka timu zilizofika fainari, Moroko pamoja na Nigeria ni timu ambazo naweza kusema zilistahili na hazijapata changamoto ndogo mpaka kufikia hapo. Zilistahili kwa sababu zimepitia milima na mabonde. Mathalani wenyeji Moroko, tunaona katika mchezo uliopita nusu fainali dhidi ya Libya e, ulikuwa si mchezo wa, wa, wa kusema kwamba wangeshinda kiurahisi Libya atumia nguvu ya ziada mpaka dakika za nyongeza wakapata ushindi. Nigeria vivyo hivyo, mchezo dhidi ya Sudani ulikuwa si mchezo rahisi. Kuona mashindano kama wamefanikiwa ama hajafanikiwa, nafikiri tutajaribu tuta kuona vikosi vya kombe la dunia katika mataifa haya mawili, kwa sababu bahati nzuri, kama watapatikana c-wachezaji watakaojumuishwa kutoka kwenye vikosi hivi, hiyo itakuwa ni faida kubwa, na tutaona mashindano haya yamekuwa na, na mchango mkubwa kama hakutapatikana wachezaji wawili watatu kutoka katika vikosi hivi viwili basi atakuwa ni mashindano ambayo haijafikia viwango ambavyo tutaweza tukasema ni mashindano yenye msingi. anaitwa Francis Daudi ya ni Mtanzania. Kwanza kabisa karata yangu ninaipa Moroko. Moroko kwa nini? Moroko wamecheza, wame kuanzia kwenye makundi yao kama tulivyoona, wamecheza vizuri sana na wamecheza nyuma ya mashabiki wao ambao wametia nguvu kubwa kabisa kuhakikisha timu yao inashinda. Waliweza kuishinda timu ya Libya wakati wa nusu fainali kwa goli tatu moja, wakati upande wa pili wa Nigeria walishinda goli moja bila Sudani. Uh, mchezo uliochezwa mjini Marrakesh, lakini Nigeria ukiangalia itashindwa kwa nini? Kwa nini kwa sababu mbalimbali -mbali. Kwanza awali ya yote, ukiangalia leo vyombo vya habari vyote vya Nigeria vinaeleza kwamba Nigeria inaenda kufa. Mi nadhani mchezo utakuwa ni mzuri na wakuvutia, tukiona timu zote zilisanga vema kuanzia hatua ya makundi hadi kufika hivi sasa hadi zinafika <tutu> hatua hii hazijapoteza mchezo hata mmoja. Kwa hiyo ni mchezo ambao tutarajie ni utakuwa ni wavuta nkuvuta izinatia viwango vilioshwa nakioii lakini moroko anapata advantage ya kwamba ni mi, kwa upande wangu, karata yangu nampa Nigeria. Naam, hayo ni maoni ya wasikilizaji wa idhaa ya Kiswahili ya Radio France International, na hususa ni makala hii ya Jukwaa la Michezo. Unasikiliza makala ya Jukwaa la Michezo kutoka idhaa ya Kiswahili ya Radio France International. Afrika Mashariki ni saa kumi na mbili na dakika hamsini. Afrika ya Kati, kama unatusikiliza ukiwa kule Bujumbura na Kigali nchini Rwanda, una ni saa 11 na dakika 50. Nikipitia ujumbe wako msikilizaji uliotutumia kwenye ukurasa wetu wa Facebook, uh, Gabriel Mukonta kutoka Moba DRC Mulondi unasema, bila shaka kombe itachukua timu ya Morocco kwanza. Unapochunguza vizuri timu hiyo ya Nigeria haimpi matumaini yoyote ya kufanya vizuri katika mchezo huo wa fainali. Lakini mwingine anaitwa Bakari Juvinali Mathew Aa, uh, kutoka Kashinga, Ngara, Kagera, Tanzania anasema uh, anaitakia mchezo mwema Nigeria na ana imani kwamba itanyakua kombe hilo. Na ujumbe wa mwisho ni wake aa, uh, Adamu Lugaila akiwa uh, airport Dar es Salaam anasema yeye yeah, ameona kombe hili litaenda Moroko, maana hawa ame, Moroko amewafuatilia kwa muda mrefu na mpira wao ni mzuri sana. Asante sana msikilizaji kwa ujumbe huo uh, na pia niko na wachambuzi msikilizaji ambao ni Boniface Osano mwandishi wa tovuti ya michezo ya Soka 25 East akiwa jijini Nairobi nchini Kenya, na Samuel John ambaye ni mchambuzi wa masuala ya michezo akiwa kule mkoani Mwanza uh, kaskazini magharibi mwa Tanzania. Mmesikia wote uh, maoni ya wasikilizaji wetu hapo awali kuhusiana na namna wanavyotathmini mchezo wa finali. Nikianza na Samuel John, wewe mechi ya finali unaitathmini vipi kwa sababu kocha wa timu ya taifa ya Morocco Eh, kocha wa timu ya taifa ya Morocco Jamal Selami anasema kwamba Nigeria ni timu nzuri sana, pamoja na kwamba wengi hawawipi nafasi ya kuibuka na ushindi katika mchezo wa leo, mchezo wa fainali. Kikubwa ambacho tunakitazama ni kuona physical battle, mchezo ambao utakuwa unatumia nguvu zaidi, lakini utaangalia historia inazionyesha timu zote hizi mbili kwamba ni timu ambazo zimetoka katika hatua ya makundi zikiwa zimeshinda michezo minne kila moja, lakini imetoa sare kila moja, yaani kila moja imepata ushindi wa, wa michezo minne, lakini wametoa sare mchezo mmoja mmoja. Lakini mpaka hivi sasa tunakwenda katika hatua ya fainali, unaona kabisa kwamba Nigeria wana magoli nane wao, timu ya Morocco wana takriban magoli kumi na mbili, lakini katika ushindi ambao wameupata timu ya Morocco utaona mchezaji ambaye anaonekana kuwa ni hatari zaidi kwa upande wao, eh, El Haddad amefunga Amine El elka, Kaabi amefunga takriban magoli nane peke yake, lakini Nigeria katika magoli nane waliofunga wachezaji wawili wana magoli mawili mawili kila mmoja, kwa hiyo utaona kwamba Nigeria hawana mtu maalumu ambaye anaweza akafunga, lakini mtu yeyote anaweza akafunga kwa hiyo kutakuwa na vita kubwa sana katika mchezo wa leo wa fainali kati ya mchezaji El Kaabi ambaye atakuwa anapambana na, na Ezemeka. Lakini kukosekana kwa golikipa ambaye alikuwa na uzoefu mkubwa kwa upande wa lango la Nigeria, nafikiri ni pigo kwa timu ya taifa ya Nigeria. Lakini na, na, na Samuel John, namzungumzia golikipa wa timu ya taifa ya Nigeria anayekwenda kwa jina la anakwenda kwa jina la enze, Enzenwa Ekechuku ambaye atakosekana kutokana na kuwa na majeraha, lakini pia Nigeria itakosa, itakosa mchezaji Sande Fale pamoja na Daniel James, lakini nikirejea kwako Boniface Osano, kocha wa Nigeria Salisu Yusufu amesema kwamba pamoja na kwamba Morocco itakuwa inacheza mbele ya mamia kwa maelfu ya mashabiki wake, Nigeria inakwenda katika mchezo huo ikiwa ina, ina, ina imani kwamba kuna kitu inakitafuta. Unatathmini vipi kauli yake hii? Kusema ukweli, Nigeria kupita fainali imekuwa ni bahati. Uh, ukiangalia mchezo yao haijapendeza sana ukilinganisha na Moroko. So, oh, uh, mchuano wa leo wa fainali mingi kwangu, naona uh, Moroko wat, watakuwa na ile motisha ile, ile, ile wa ya kushinda. Unajua watacheza mbele ya mashabiki yao ya nyumbani. Halafu vile nilisema hapo awali ni kwamba hii mchuano wa CHAN inaonyesha ile nguvu ya ligi ya nyumbani, na ukiangalia ligi ya Moroko eh, ni ile ligi tunasema iko eh, uh, one of the, ile, ile, ile ile mzuri sana, ukiangalia bara eh, la Afrika so, kwamba mimi naona wako na wachezaji ile uh, tathmini uh, one ya juu, wanaweza wanaweza wasaidia kushinda hii mchuano wa leo na, na, na msikilizaji, lakini pia uh... Okay, eh, Boniface Osana wana tathmini kwamba Moroko itapata matokeo katika mchezo leo, lakini itamkosa mchezaji Abde Abella Hafid ambaye a, a, amekosa tangu hatua za kwanza za michuano hii pindi alipoumia katika mchezo wa hatua ya makundi dhidi ya timu ya taifa ya Guinea. Lakini Nigeria pia itamkosa mchezaji Ifeanyi Ifeanyi ambaye atakosa mchezo huu kwa sababu ya kutumikia kadi nyekundu aliyopata katika mchezo wa nusu finali dhidi ya timu ya taifa ya Sudan. Na pengine sasa nikirejea kwenye utabiri uh, makala hii ya tano ya, ya, ya, ya fainali ya CHAN, Samuel John, wewe moja kwa moja, unaipa ushindi timu ipi sasa katika mchezo wa leo wa fainali? Kwanza Fred Nwaka, nataka nikatae kwamba Nigeria hajaingia kwa bahati katika dimba hili, kwa sababu wanaingia wakiwa wanaonyesha dhamira yao kwamba walipigana kweli kweli kufika hapo walipo, na kwa michezo ya hivi karibuni, takriban ni michezo mitatu ya nyuma, ukichukua kwa mfano mchezo wa mwisho ulikuwa ni mwaka elfu mbili kumi na nne nchini Afrika Kusini, Morocco hadi mapumziko walikuwa wanaongoza gori tatu, lakini wakati huo Nigeria walikuja na wakashinda magori manne, na utaangalia katika fainali zile walimaliza nafasi ya nne. Sasa ukisema Nigeria kwamba ni timu dhaifu, nafikiri kwamba inakuwa ni ngumu. Ni mchezo mgumu kwa upande wa Nigeria kwa sababu wanacheza ugenini, watakuwa ugenini na Moroko atakuwa nyumbani, lakini kwa namna ambavyo Nigeria walivyo na kwa namna ambavyo wanakwenda katika mchezo wa leo, kama watakuwa na nidhamu kubwa, basi nawapa nafasi Nigeria kwa sababu wana- wanaonyesha kuwa kwamba wamekuwa na mchezo mzuri sana pindi wanapokutana na timu ya taifa ya Moroko. Wameshinda takribani michezo miwili, wamepoteza mchezo mmoja, wametoa sare mchezo mmoja na Moroco. Kwa hiyo wana nidhamu kubwa, na nawapa nafasi ya kupata matokeo katika mchezo wa leo naam. Asante sana Samuel John, kata yako ni kwa timu ya taifa ya Nigeria bila shaka, tutasubiri dakika 90 katika mchezo huu ambao unatarajia kuanza milango ya saa nne unusu, saa nne kwa saa za Afrika Mashariki, itakuwa ni sawasawa na saa tatu kwa saa za Afrika ya Kati. Pengine sasa nikirejea kwako kuhitimisha, Boniface Osano, unasemaje? Una pengine kuhusiana na, na fainali zenyewe kwa ujumla, kwa sekunde kumi Moroko unajua, walikuja baada ya Kenya kunyanganywa ile rait ya kuhosti hiyo, lakini kwangu naona wamefanya kazi mzuri, uandalizi ungekuwa mzuri. Naam, naam, naam. Bonifasi Osano, ni kukatisha hapo muda, si rafiki yetu sana, ni kushukuru sana kwa kushirikiana nami katika makala ya jukwaa la michezo jioni. Asante sana, ukiwa hapo Nairobi nchini Kenya nam na pia nakushukuru sana Samuel Joni kwa kushiriki nami katika makala ya jukwaa la michezo asante sana asante sana Fredrick Nwaka kwa kuungana nami hapa jijini Mwanza na asante sana msikilizaji jina langu mimi ni Fredrick Nwaka na kurejesha kwake Sabina Crispin Nabigambo atamatishe matangazo ya jioni na msikilizaji basi nami hadi kufikia hapa sina la ziada na kushukuru sana kwa kuwa nami jina langu ni Sabina Crispin Nabigambo kwaheri Chezaji anaitwa Noles No Butera na kibao uja Umkumbura. Ni msanii kutoka Rwanda. Hadi hapa, sina la ziada. Mimi ni Sabina Crispin na Bigambo, asante kwa muda wako. Punde tutaungana na wenzetu Paris, Ufaransa, kwa matangazo mengine. Kwa heri kwa sasa.