Asante sana mwenzangu Sabina na vigambo na kusalimu popote pale ulipo. Ujambo na karibu sana katika makala ya jukwaa la michezo ya ni Juma Mosi nyingine tulivu. Tunakutana tena kukufahamisha yale ambayo yanatokea viwanjani leo Juma Mosi. Jina langu ni Victor Abuso nikiwa na mwenzangu Fredrick Mwaka, habari za jioni na karibu sana katika jukwaa la michezo. Habari za jioni ni njema kabisa Victor Abuso na shukrani sana, natumai kwamba wiki yako imekuwa ni njema sana viwanjani, bila na na shaka, naam um bila shaka mengi yanaendelea, lakini kikubwa leo hii tuanze kuangazia kinachotokea barani Afrika katika mchezo wa soka, mchano kadhaa ya kuwania ubingwa wa taji la shirikisho na klabu bingwa barani Afrika mchano. Uh, hii imeanza leo na hii ni awamu ile ya awali kabla ya kuenda katika awamu ya kwanza, na, na baadaye ama hatimaye katika awamu ile ya makundi na mechi kadhaa, mechi kadhaa zimekuwa zikichezwa katika viwanja mbalimbali barani Afrika, tukianza ukanda wa Afrika Mashariki na Kati, kule Rwanda Rayon Sports wamekuwa wakimenyana na LLB Academy ya Burundi na mchezo umekamilika kwa sare ya moja kwa moja, huku Zanako ya Zambia wamekuwa wenyeji wa klabu ya Armed Forces kutoka kule Gambia, hao wanajeshi bila shaka Bwana Nwaka, kabisa, na Zanako wameshinda mabao matatu kwa bila lakini nchini Tanzania Yanga wamewashinda St Louis ya kule Ushelisheli bomoja kwa bila, huku JKU ya Zanzibar na Zesco United ya Zambia wakitoka bila kufungana kufungana, mchezo kule Zanzibar. Unakumbuka hizo nako, Zesco ilifika katika hatua ya nusu fainali, nusu fainali wakati huo ikinolewa na kocha George Lwandamia misimu miwili iliyopita. Bila shaka na Gor Mahia ya Kenya nayo imewashinda Vegeteranions hii ni klabu ya kule Togini na. na mwenye alianzisha hii klabu, wajua alikuwa hali nyama okay. <laughs> kwa kwa hivyo akaipa klabu yake na hilo. Na Gromoy ameshinda mabao mawili kwa bila, lakini kabla sijakupa tathmini ya, ya bwana nwaka tule kule Kigali, moja kwa moja tunaungana na Bon Vencu Chubahiro, mwandishi wetu amekuwa uwanjani. Uh, katika uwanja wa Mahoro kama sijakosea. uh, Chubahiro karibu sana katika makala ya jukwaa la michezo, tupe tathmini ya mambo yamekuaje, mchuano wa leo na sasa na buso. uh, mechi hapa imemalizika hapa uwanja wa kimataifa wa Mahoro, timu zote zimefungana na ba bao moja kwa moja Nama. Eh, tupe taswira ya mambo. Je, kulikuwa na mashabiki kiasi gani uwanjani? na unajua hizi timu ambazo zinatoka nchi jirani Burundi na Rwanda Uh, mchezo umekuwa vipi kwa ujumla? Mechi ilikuwa kabisa kali, unaona timu ya Burundi na inajasha kufanya inacheza sana kuliko Lyon Sport, uh, lakini ni timu ya ndiye ilianza ku, ku, ku, ku, kufunga bao uh, baadaye timu ya ikasawazisha, ya, ya, ya uh, lakini imeisha ongea na, na, na na washabiki wakasema uh, hivi tu ni, ni kukuza kukuza ushirikiano katika nchi mbili uh, za timu ya Rwanda na timu ya uh, nchi ya Rwanda na nchi ya Burundi, kwani unajua kwamba ushirikiano uh, katika nchi mbili hii zilikuwa zi, haiendeki vizuri, lakini leo mm, wakasema hivi tu ni njia mojawapo moja ya kukuza ushirikiano katika nchi mbili kwa hivyo mashabiki wengi sana wa Burundi wamevuka mpaka na kuingia Rwanda hapo Kigali kushuhudia mchuano wa leo. Bila shaka wameingia tu wameingia wamekuja kusajia timu yao, lakini siwe wengi kama wa Rayon Sports. Ee, kuna washabiki kutoka Burundi, naona hapo wanacheza, wakasema tu tunajaribu kufanya tunajua ch cha kufanya, tumejaribu kufanya kazi yetu hapa jijini Kigali. Bonaventure Chubahiro mwandishi wetu wa uh, hapo Kigali, najua uko kwenye barabara za jiji la Kigali, mtoka katika uwanja wa Mahoro na kutakia kila laheri. Asante sana kwa muda wako jioni hii. Asante sana. Naomba, bila shaka ni mmesikia mambo yalivyokuwa kule Kigali, mchuano huu mbali tunakuwa uh, mchuano wa soka lakini yeah, pia unajaribu kuunganisha um, ule, ule, urafiki wa karibu kati ya Rwanda na Burundi, lakini kwa matukio haya uh, inaonekana ni kwamba Rayon Sport watakwenda wa, wa, wa, wa kule Burundi Bujumbura wakiwa na matumaini kidogo, kwa sababu sarabu moja kwa moja sio matokeo mabaya sana o, uh, kwa akademia ya Burundi. Ni kweli kabisa, unaweza ukasema kwamba si matokeo mazuri kwa asilimia kubwa, na Rayon Sport, endapo watahitaji kukwenda katika hatua inayofuata, watalazimika kupata ushindi katika mchezo wao huo wakiwa ugenini eh, bila shaka ni pale mjini Bujumbura. Lakini pia vilevile matokeo ya, ya sare ya kuanzia mabao mawili mawili kwa mawili, matatu kwa matatu, yatakuwa na faida kwa Rayon Sports, lakini endapo atatoka suluhu kwa maana ya matokeo ya bila kwa bila, bila kufungana A, timu hii ya LLB itatinga hatua inayofuata. Kwa hivyo kimahesabu na, nafkiri unafuu upo kwa timu zote mbili, lakini zaidi ya yote ni, ni, ni, ni kwa timu ya LLB Academy ambayo ndo imepata asare katika mchezo huu wa kwanza, lakini naamini uzoefu wa klabu kama Rayon Sport, ambayo ni klabu kubwa pale nchini Rwanda yenye mashabiki wengi, mbali na, na, na, na APR nafkiri wanaweza wakapambana na wapinzani wao wa Burundi na ukilinganisha ni kwamba Uh, klabu nyingi kutoka ukanda huu wa Afrika Mashariki na Kati nyingi zinafahamiana na pindi zinapokutana basi, mazingira yale ya soka wachezaji, e, inakuwa ni shida shida sana kuzoea. Kwa hivyo naamini Rayon Sport watakuwa na wakati mzuri tu, hawatapata upinzani e, zaidi wakienda kucheza kule nchini Burundi, na tutaona bila shaka. Kwa kawaida mchezo huu wa marudio wa ni takriban baada ya wiki mawili, mawili hivi, safari uh, tutaona juma moja, kwa hivyo wiki ijayo nam na tuangazie matokeo mengine ambayo tumekuwa tukishuhudia mbali na mchezo huu uh, kule Kigali, Zanaco wakiwa nyumbani wamewashinda uh, um, Armed Forces ya Gambia mabao um, matatu kwa bila uh, ni matokeo mazuri sana kwa Zanaco ya Zambia, hakika Victor Abuso. Na mbali na kwamba hii ni, moja, ni timu kutoka ukanda wa Kusini mwa Afrika, unazungumzia Zambia msimu um, uliopita ilifika hatua ya makundi na chupu chupu itinge kucheza hatua ya robo fainali kama si kuzidiwa ubavu na timu kama National Ali ya Misri ambao ndo imaliza katika miongoni mwa timu mbili za juu kwenye kundi lake. Lakini kwa ujumla nikiangalia klabu um, kutoka Afrika Mashariki, Abuso, safari katika mzunguko wa kwanza uh, zimejitahidi, naweza kusema hivyo. Sikutarajia JKU angeweza kuibana Zesco ambayo ina Jesse Were, Zesco ambayo ina Anton Akum, Zesco ambayo ina George winowa e, ha, timu ya taifa mm. Kwa hivyo nilitarajia uh, Zesco JKU watafungwa eh, mabao zaidi ya mawili au, au matatu, lakini ni wazi kwamba sasa hivi mashindano kadri miaka inavyozidi kuenda yanabadilika, na hata hivi leo sikutarajia Yanga kama wangeweza kupata ushindi wa bao moja. Nitarajia Yanga atapata ushindi wa mabao kuanzia kwa matatu lakini kwa matokeo haya yanaonyesha wazi kwamba uh, timu zetu zina kazi kubwa ya kufanya. Lakini kwa mwanzo nafikiri zimeonyesha matokeo mazuri sana. Gor Mahia wanapata ushindi wa mabao mawili nyumbani, ambao sasa unawapatia afuenu wakienda kwenye mchezo wa marejeano kule Equatorial Guinea, ambako sasa watakuwa na tafuta sale eh, ili waweze kucheza hatua inayofuata. Kwa hivyo ni timu moja tu kutoka ukanda wa Afrika Mashariki ambayo imepoteza ambapo ni timu ya Kampala City imefungwa na timu ya Snaps Sports ya nchini Madagascar kwa mabao mawili kwa moja. Na ni matokeo ambayo si mabaya sana kwa sababu watahitaji kupata ushindi wa bao moja tu akiwa Kampala ili kuweza kusonga mbele katika hatua inayofuata. Tunasubiri kuona mm -hmm, mechi za eh, klabu nyingine kutoka ukanda huu wa Afrika Mashariki na hususan ni leo kule nchini Ethiopia lakini pia vile vile kesho nchini Tanzania, mashabiki wa soka watakuwa wanasubiri kwa hamu mchezo kati ya Simba na timu ya gendamari ya kutoka kule nchini e, e, Jibuti. Na bila shaka hapo unazungumzia michuano ya shirikisho, lakini pia kesho, uh, kutakuwa na klabu ya Zimamoto ya Zanzibar, watacheza na walatia dicha hii klabu kutoka kule Ethopia. APR watakuwa nyumbani dhidi ya Arise Reunion, lakini pia kesho kuna mchezo mingine s vita Club ya DRC watakuwa nacheza na be forward Uh, vila hivi vi kutoka uh, kule kusini uh, mwa Afrika nafikiri, nchi gani bwana? Nchi Malawi. Malawi. Mm-hmm. Kwa hivyo ukiangalia, Victor Abuso, eh, huu ni msimu ambao uh, una, ni msimu wa pili tangu shirikisho la soka barani Afrika CAF lipofanya mabadiliko katika mfumo wa uendeshaji wa ya mashindano yao. Sasa utakumbuka, awali klabu ilikuwa ili uweze kuenda kucheza katika hatua ya makundi ya ngazi ya klabu bingwa barani Afrika wa kwanza dhidi ya timu ya St. Louis wana nafasi ya, ya, ya, ya mchezo unaofuata una ambapo wanakwenda kukutana na timu kati ya El Merak, ya Sudan ambayo itakuwa inacheza na timu ya Tila ya kule nchini Botswana. Kwa hivyo kuna nafasi kubwa sana ya klabu zetu kutoka ukanda huu kwenda kucheza hatua ya, ya, ya, ya, ya makundi ikiwa tu zitajitathmini na ku, na kujipanga kikamilifu kwa ajili ya mashindano ya mwaka huu. Na bila shaka ndio mambo yalivyo katika michuano ya shirikisho na klabu bingwa bara Afrika. Lakini kesho pia, leo pia kuna mchezo mwingine ambao unachezwa. Uh, baadaye uh, kule nchini Tunisia kuna klabu ya Ben Guaden ambayo itakuwa inacheza na Al Hilal ya Juba. Tunazungumzia mchezo huu kwa sababu uh, timu ya Al Hilal imefika leo uh, kutoka Juba. Walisema kwamba walikuwa alikua na matatizo ya uh, kupata ndege kutoka Cairo, naam, uh, kwenda kule Tunis, na wameomba kwamba mchezo huu wa leo uairish lakini CAF amekataa ah. Ni changamoto lakini kafu, wao wanasimamia taratibu, pamoja na kwamba uh, mazingira kama hayo yanaweza katokea, lakini mwisho wa siku mchezo um, lazima uchezwe kulingana na taratibu zilizowekwa, na mimi nafikiri hii eh, inaweza in, kuathiri uh, kwa namna moja manyingine, kwa maana taratibu zile za usafiri kuchelewa, lakini endapo Uh, klabu ya Al Ahly ni klabu kubwa sana, wanaweza kupambana na wana wachezaji wazuri ambao wanaweza kutafuta matokeo licha ya changamoto kama hizi ambazo wanakumbana nazo. Mi binafsi naamini kwamba bado watakuwa na mba, mchezo mzuri na wanaweza kupata matokeo ambayo walikuwa wanatarajia. Baada ya Casablanca kutoka Morocco, ndio mabingwa watetezi wa taji la klabu bingwa barani Afrika, lakini TP Mazembe wao wana shikilia ule ubingwa wa taji la shirikisho tutaanza kuviona katika ile hatua nyingine ya mchuano hii ya klabu bingwa na shirikisho barani Afrika. Matokeo zaidi tutaendelea kukupa kesho, bila shaka kesho. Fredrick Nwaka Yanga wameshinda Sendui bao moja kwa bila. Ni kweli kabisa, Victor Abuso, na bao lenyewe limefungwa kipindi cha pili na mchezaji Juma Mahadhi ambaye alikuwa ameingia kipindi hicho cha pili akitokea katika benchi na likiwa ni baro lake la kwanza katika mashindano ya kimataifa tangu amejiunga na Yanga takriban misimu miwili sasa iliyopita akitokea klabu ya Coastal Union ya Tanga. Rahisp wakicheza nyumbani, wamewashinda wametoka sare moja kwa moja na LLB Akademi ya Burundi, lakini JKU ya Zanzibar hawajafungana na Zesco United ya Zambia. Gor Mahia wa Kenya wamewashinda Vegetarianos ya kule Kiturugini bao mabao mawili kwa bila. Auku uh, snaps ya kule Madagascar wakiwachabanga KCCA ya Uganda mabao mawili kwa moja. Ambu kwamba mchoni hii ni ile ya awali mchoniwa marudiano ni wiki ijayo. Mshindi atafuzu katika ile hatua ya kwanza. Naam. Na tuzungumzie michuano ya Olimpiki inayofanyika wakati wa majira ya baridi. Ilianza jana Ijumaa kule Pyeongchang, Korea Kusini. Wana michezo zaidi elfu mbili kutoka mataifa tisini na mawili wanashiriki katika mchezo hii ambayo itamalizika tarehe ishirini na tano mwezi huu. Ndio mara ya kwanza kwa Korea Kusini kuwa mwenyeji wa michezo hii katika mji huo huo wa Pyeongchang. Ndo mji mdogo zaidi kuwahi kuandaa mashindano haya Uh, ukiachia mbali ule mji wa Lillehammer kule nchini Norway mwaka wa tisini na nne. Serikali ya Korea Kusini, katika kufanikisha mchezo hii, ilijenga uwanja mpya ambao una uwezo wa kuwaingiza mashabiki elfu thelathini na tano ili kufanikisha mashindano haya ni kweli kabisa, Victor Abusona utakumbuka mji huu ulipata nafasi ya ulishinda nafasi ya kuandaa mashindano haya uh, mwaka elfu mbili na kumi na moja katika mkutano uh, ama kongress ya mia moja ishirini na tatu ya kamati kima ya kimataifa ya Olimpiki ambayo ilifanyika katika mji wa Durban nchini Afrika Kusini, walikuwa wakiwania na, na, na, na mji wa Munich nchini Ujerumani na pia mji wa Annecy ambao uko, amba uko kule nchini Ufaransa. Lakini kiujumla ambacho kimenishangaza sana Victor Abuso, katika michuano ya safari hii nimeona timu chache sana kutoka Afrika na miongoni mwazo zikiwa ni Nigeria, Ghana, Atogo na Kenya, lakini wanamichezo wake wengi ambao wanashiriki mashindano haya hawaishi katika hizo nchi. Wengi wao wanaishi katika mataifa ambayo E, yana hali ya ubaridi sana kulingana uh, mm-hmm, na na mashindano haya yanakufanyika katika mji wa Pyeongchang. Kweli kabisa, kwa sababu uh, hata waandalizi wa michezo hii wamesema kwamba uh, mchezo hii imechezwa katika kiwango cha chini sana cha baridi uh, ukiondoa uh, michuano ambayo imekuwa ikichezwa katika miaka iliyopita. Ni kweli kabisa, kwa mfano uh, Kenya kuna mwanamchezo Sabrina Simader ambaye ni mwanadada, taifa hilo katika katika mchezo wa kuteleza kwenye barafu. Na kumbuka kwamba pia michezo hii si mchezo wa kawaida, inachezwa kwenye barafu, kwenye baridi kali. Kwa hivyo kama unavyoelewa, bara la Afrika hakuna maeneo ambayo kuna baridi kiasi hiki. Kwa hivyo ndio sababu wachezaji wa Afrika wanaishi sana, hata wale ambao wanacheza kama ulivyosema, wanaishi katika mataifa ya nje. Kwa mfano, huyu Mkenya anaishi kule Austria, lakini ukiangalia upande wa Ghana, mwakilishi pekee ni Akwasi Fringpong, mkazi makazi yake kule Uholanzi. Naye pia anashiriki katika mchezo wa kuteleza kwenye barafu. <laughs> na Viktor Abuso, hapa wakati unazungumza, nilikuwa nikijaribu kuangalia hata katika mfululizo wa medali ambazo hadi sasa timu zimetwaa. Uholanzi na medali nne, uh, Ujerumani na medali moja. Korea Kusini ina medali moja, Sweden ina medali moja. Sijaona medali kutoka yote barani Afrika haya mashindano mimi. Nafikiri eh, kipaumbele kikubwa sana kipo kwa zile nchi ambazo, uh, kulingana na mazingira yake ya hali ya hewa, nchi kama vile Fiji, Austria, uh, uh, nchi kama New Zealand, ndiko ambako wana michezo wengi sana wametoka katika hizo nchi kwenda kushiriki mashindano haya, na hata ukitathmini namna ambavyo, uh, nchi hizi zimebeba wana michezo wengi inaonyesha wazi kwamba hii michezo ni kama vile asili yake katika maeneo kama hayo ikilinganishwa na nchi kama Kenya ambayo joto ni kubwa sana, na pengine baridi ni katika maeneo machache katikati mwa nchi ya Kenya. Bila shaka mataifa mengi ya Afrika mambo yako hivyo. Katika historia ya mashindano haya, Norway na Marekani ndio mataifa yaliyofanikiwa zaidi kupata medali nyingi, yakifuatwa na Ujerumani, Urusi na Kanada. Ukiangalia mataifa haya ni mataifa ambayo kuna maeneo, kuna baridi sana. Na mara ya kwanza mchano hii kufanyika ilikuwa ni mwaka elfu moja mia tisa na ishirini na nne fanyika kule nchini Ufaransa, na mwaka elfu mbili na kumi ishirini na mbili mchano hii itafanyika kule jijini Beijing nchini China na, uh, na kumbuka kwamba wiki hii Uh, wanamchezo kutoka Urusi walifungiwa kushiriki katika mchezo hii kwa sababu ilibainika kwamba serikali yao ilikuwa inaunga mkono kwa namna moja nyingine, kwa uh, sababu wamekuwa wakitumiwa wanatumia, na imebainika kwamba tumia zile dawa za kuongeza nguvu mwilini. Lakini uh, kamati ya kimataifa ya mchezo hii ya Olimpiki IOC imesema kuna wale ambao wanaweza kushiriki ikiwa tathibitishwa kwamba hawajatumia lakini hawatashiriki si kupitia bendera ya Urusi. Ni kweli kabisa, Abuso. Uh, mashindano haya yanafanyika kukiwa na gumzo kubwa sana katika swala hilo, na hata ukim, uki, ukimsikia mwenye rais wa kamati ya kimataifa ya Olimpiki Thomas Bach anasema kwamba pamoja na kwamba wamefanya juhudi kubwa za, wa, wa, za za, kutoa tahadhari kwamba wanamichezo watakwenda kushiriki mashindano haya wasijihusishe na vitendo ambavyo vinakiuka miiko ama taratibu za mashindano haya, lakini Urusi haikuwa mstari wa mbele. Urusi haikuonyesha ushirikiano na kauli zake hizo eh. Matamshi haya ya viongozi wa IOC yamethibitishwa na rais wa Urusi Vladimir Putin ambaye alisema mm-hmm, kwamba serikali yake haikutimiza wajibu wake ipasavyo, ili kujaribu kuwaokoa wanariadha wa, wanamichezo wa Urusi eh, na kadhia hiye. Na kwa hakika, Urusi ni taifa ambalo limekwenda katika mashindano haya ikiwa limechafuka kweli, pengine tofauti na, na, nchi yoyote ambayo inashiriki mashindano haya Mwana. Na kwa bahati mbaya sana, ni wakati kwamba wiki hii wanamchezo hao walikwenda katika ile mahakama kimataifa ya mchezo CAS kukata rufaa, lakini kwa bahati mbaya mahakama hiyo ikakataa. Ina maana kwamba ni pigo, ni pigo kubwa sana, ni pigo sana kwa Urusi. Na mimi naamini fika, kama kama wangekuwa wa, wa, wa hawajakabiliwa na swala hili, pengine uh, ndo taifa ambalo lingeweza kutoa ushindani mkubwa kwa mataifa kama Uholanzi, Austria, Australia, Marekani na Marekani, lakini pia jambo lingine ni, ni, ni, ni, ni upinzani kati ya Korea Kusini na Korea Kaskazini na, mm, kwa kabisa ni jambo la like kihistoria sana, kwa sababu, uh, ya mawili, uh, kwa sababu mataifa mawili kwa mara ya kwanza yatakuwa na timu moja ya mchezo wa hoki ama magongo hmm. Uh, mchezo huu unachezwa katika maeneo ya baridi, wameunda timu moja na watakuwa wanacheza wakiwa wanatumia bendera ya Korea ambayo haijatenganishwa, si ya Korea Kaskazini wala si ya Korea Kusini. Nafikiri itasaidia buso japo. Eh, ni suala ambalo limezusha mvutano, kwa maana kuna mataifa ambayo bado yanaona Korea Kaskazini si mtu sahihi wa kushirikiana naye hata katika michezo, mathalani Marekani, lakini naamini fika kwamba michezo ni moja kati ya sehemu ya kujaribu kutuliza hali ya mambo pindi kunapotokea kutokuelewana ama mizozo. Na ukiangalia hata kauli iliyotolewa na hivi mm, punde hii leo na, na kiongozi wa Korea Kaskazini Kim Jong Un amesema kwamba yuko tayari kufanya mazungumzo na na, na, na, na wakati kufunguzwa mashindano haya. Kitu cha ajabu ni kwamba uh, makamu wa rais wa Marekani Mike Pence uh, hakushiriki chakula cha pamoja na dadake Kim Jong Un, kiongozi wa Korea Kaskazini, alikuwa jirani tu, taifa jirani la Japan na katika mji jirani uliopo mpakani baina ya Korea Kaskazini na Korea Kusini, lakini ndio hivyo tena, kwamba Marekani bado inaamini Korea Kaskazini si taifa mwafaka la kushirikiana nalo kutokana na vita inayoendelea ya urutubishaji wa silaha za nyuklia. Lakini yote kwa yote, naamini Victor Abuso, kwamba ni mashindano ambayo tutaendelea kuyashuhudia wiki na e, siku kadri inavyozidi kwenda mpaka hapo Februari 25 yatakapokuwa yanafikia tamati kwa kabisa, una michezo za 2000 wanawania medali 15 tutaona mambo yatakavyokuwa kufikia tarehe 25 mwezi huu wa uh, Februari. Maishino hayo yalianza hapo jana uh, lakini pia tutakuwa tumfahamisha namna wachezaji hawa kutoka mataifa ya Afrika ambao ni wachache sana, mmoja wawili, watakavyokuwa wanashiriki katika maishino haya ya Olimpiki msimu um, wa baridi. Yalianza jana kule mjini Pyeongchang kule Korea Kusini. Naona muda wetu umefika, umekwenda sana, bwana Nwaka. Kesho pia ni wakati mwingine, katika makala Jukwaa la Michezo, na kutakia kila la heri. Asante sana msikilizaji, jioni njema. Na mwana mwenzangu Sabina Bigambo ameingia hapa studio, karibu sana Sabina. Asante sana msikilizaji, basi na kushukuru kwa kuwa nasi jioni ya leo. Hadi hapa sina la ziada, kama alivyosema Victor, anaitwa Sabina Crispin na Bigambo, hadi wakati mwingine, kwa heri. Huyo msikilizaji, ni burudani nzuri kutoka kwake Celine Dion anakuambia goodbye, ni raia wa Canada huyu. Hadi hapa sina la ziada, msikilizaji, mimi ni Sabina Crispin na Bigambo. Punde tutaungana na wenzetu Paris, Ufaransa kwa matangazo mengine. kwa heri.