Asante sana Emmanuel sana, makundi na nakusalimu msikilizaji hapo ulipo nikikualika kwenye makala ya jukwaa la michezo siku ya Jumapili ya Septemba m218 kama ilivyoada, siku hii tunakuletea uchambuzi wa habari muhimu ya kimichezo ambayo imejiri hususani katika kanda hii ya Afrika Mashariki na Kati, na hivi leo basi tunatuama pale nchini Kenya kutathmini uh, hatua ya shirikisho la soka nchini Kenya FKF kujiondoa kuandaa michuano ya Sekafa Challenge Cup kwa nchi za Afrika Mashariki na Kati, ambayo itafanyika ilipangwa kufanyika baadaye mwaka huu. Na akizungumza wiki hii, rais wa shirikisho la soka nchini Kenya FKF, Nick Mwendwa, amesema kwamba tayari wamewaarifu Sekafa kwamba hawataandaa michuano hiyo na kuitaka Sekafa kutafuta nchi nyingine ambayo itaandaa michuano hiyo na msikilizaji, hayo ndio ambayo, hilo ndio tulikuwa tunalitazama kwa kina jioni hii, na naungana na wachambuzi Austin Oduoru Otieno, mchambuzi um, kutoka tovuti ya michezo ya soka Africa. Anaungana nasi akiwa uh, Sirari, mpakani mwa Kenya na Tanzania. Asante sana uh, Oduoru, na karibu sana katika makala ya jukwaa la michezo. Asante sana. Pia msikilizaji, katika laini nyingine nimeungana na Samuel John, mwandishi wa habari na mchambuzi wa michezo akiwa Mwanza, kaskazini magharibi mwa Tanzania. Karibu sana Samuel sana Samuel John. Naam, shukrani sana msikilizaji. Basi kwa muhtasari, nikujuze tu taarifa muhimu za michezo zinazojiri barani Afrika na duniani kwa sasa, ni kwamba uh, draw ya hatua ya robo fainali ya michuano ya klabu bingo barani Afrika na ile ya kombe la shirikisho itachezwa uh, muda si mrefu kutoka sasa ambapo tutafahamu timu zipi zitakazochuana katika hatua ya robo fainali, na nikujuze tu labda kwa ufupi ni kwamba a, timu ambazo zimetinga hatua ya robo fainali kutoka klabu bingwa barani Afrika ni TP Mazembe, Al Ahli mabingwa watetezi, Wydad Casablanca, Etoile du Sahel, Esperance, Entente Sportif Setifu, uh, Horoya Guine na Primeiro de Agosto ya Angola, ambayo inafuzu ba, kwa mara ya kwanza katika hatua ya robo fainali. Na katika taji la shirikisho, timu ambazo zimefuzu hatua ya Uh, robo fainali ni RS Berkane, Enyimba, MC Aja na uh, Raja Casablanca, wakati timu nyingine ni Rayon Sport ya Rwanda, Kara uh, Brazzaville, Almasri na AS Vita Klabu ya kule nchini DRC. Draw itaanza muda mfupi kutoka sasa katika makao makuu ya shirikisho la kandanda barani Afrika, uh, mjini Cairo nchini Misri nchini tanzania uongozi uh, wa klabu ya simba umetangaza rasmi kwamba uchaguzi wa viongozi wapya wa, wa, wa klabu hiyo utafanyika novemba 3 mwaka huu na taarifa iliyotolewa na mwenyekiti wa kamati ya uchaguzi bonifasi ilihamwiki amesema uh, kuanzia kesho siku ya jumatatu sep ya, ya septemba tatu wale wote wanaotaka kugombea nafasi za uongozi wataanza kuchukua fomu makao makuu ya klabu hiyo yaliyopo mtaa wa msimbazi jijini dar es salaam simba inatekeleza agizo ambalo lilitolewa na shirikisho la soka tanzania tff ambao liana sambamba pia kwa maasimu yao Yanga kwamba wafanye uongozi baada ya kutamatika kwa kipindi cha miaka minne cha viongozi waliopo madarakani kwa hivi sasa. Na ikiwa unafuatilia ligi kuu ya kandanda ya England, michezo kadhaa imekuwa ikichezwa na mapema. Arsenal ilishinda Cardiff City mabao matatu kwa mawili, lakini mchezo ambao unaendelea hivi sasa ni kati ya Manchester United na Burnley. United inaongoza kwa bao moja kwa bila, na mchezo mwingine ni kati ya Watford na Tottenham Hotspur zimabao ni bila kwa bila. Na nchini Ufaransa, uh, hivi sasa Rennes inachuana na, na Bordeaux wakati mchezo ambao itachezwa saa nne usiku kwa saa za Afrika Mashariki, Monaco itakuwa ikichuana na Olympique de Marseille. Msikilizaji, basi moja kwa moja sasa niungane na wachambuzi wetu Samuel, jioni nikianza nawe. We, Kenya inajiondoa kuandaa michuano hii ya SEKAFA mwaka mmoja tu tangu ilipoandaa kwa mafanikio na kutoa ubingwa. Wakati, wakati ule FIFA ilisaidia kufanikisha mashindano yao, lakini haieleweki nini kinachoendelea hivi sasa. Kwanza kabisa unatathmini vipi, uh, hii sintofahamu ya soka la SEKAFA baada ya Kenya kujiondoa kuandaa michuano ya SEKAFA mwaka huu? na wasiwasi na wasiwasi wangu mkubwa ni kwamba pengine kumekuwa hakuna mawasiliano ama utaratibu mzuri kati ya SEKAFA na vyama vya mpira katika nchi wanachama katika baraza hili la michezo ukanda wa Afrika mashariki na kati, kwa sababu utaangalia katibu mkuu Nicolas yeye anasema kwamba SEKAFA wamepanga mwaka huu kuandaa mashindano takribani sita. Sasa mashindano sita anasema kwamba lazima yafanyike, kalenda yao iko hivyo lakini utaangalia kwa upande wa Kenya wamekuja na sababu ambayo mi nazameswa kwamba ni sababu ya msingi. Niki Mwendwa, rais wa shirikisho la mpira kule nchini Kenya, anasema kwamba wanakabiliwa na ukata mkubwa, hali ambayo itawafanya wasiweze kuyaandaa mashindano hayo katika hali ya ufanisi. Lakini hili linakuja ikiwa pia imepita ni takribani mwaka mmoja tangia Kenya kupokonywa ule waandaaji wa dimba la mashindano ya CHAN na sababu ilikuwa kwamba walikuwa hawajakamilisha miundo mbinu kwa ajili ya kufanyika kwa mashindano. Sasa unaona kwamba sababu ambazo zimetolewa na rahisi zina mashiko, lakini sasa tatizo linapokuja ni kwamba ni kwa namna gani taasisi hizi ambazo zinasimamia soka ama maendeleo ya soka katika nchi na ukanda zinafanya kazi. Hilo ndio tatizo kubwa, na wakati mwingine ndio maana tunaona kwamba kuna kosekana ufanisi, kwa sababu hata safari hii Uh, utaangalia Musonyi anasema kwamba wanatazamia kuandaa mashindano sita, kalenda yao inasema hivyo, lakini Kenya wanasema kwamba hatuko tayari na wamejitoa. Sasa na Musonyi alisema kwamba wanaangalia, wanafanya mawasiliano kati ya Zanzibar na Uganda kuona ni nani ambaye atakuwa tayari kwa ajili ya kuandaa mashindano. Kwa hiyo tatizo ambapo naliona ni kwamba Baraza limekuwa likiwasiliana na mataifa ama na mashirikisho kwa ajili ya kufanya jambo fulani, lakini kumekosekana utayari kwa mashirikisho yenyewe, yaani nchi wanachama kuweza kuandaa mashindano haya, na hii moja kwa moja inaleta kiashiria kikuu cha kwamba pengine kumekosekana mvuto kwa mashindano haya, ama pengine hakuna faida ambayo inapatikana kutokana na mashindano haya katika nchi husika, na hivyo basi nchi zinaona kwamba hakuna umuhimu na hilo tumelishuhudia hata katika ngazi ya vilabu. Unaona kwamba kuna vilabu vilijitoa katika mashindano na, na ni vile tu ambavyo walikuwa wanaona pengine hakuna mvuto. Kwa hiyo nafikiri kwamba ni lazima baraza likae liangalie, katika mabadiliko ambayo ameyafanya hivi karibuni hapa nchini Tanzania kwa mkutano waliokutana, waangalie sasa na, namna gani wataweza kuratibu shughuli zao kwa kufanya shughuli ambazo zitawahusisha wao kuwa na mawasiliano ya ni nani anatakiwa kufanya kitu gani kwa wakati gani. Naam, asante sana Samuel John. Tunafahamu jana mwaka jana, Austin Odor, shirikisho la soka duniani FIFA lilitoa fedha ambazo zilipaswa zi, kwa ajili ya kugharamia mashindano mbalimbali ya SEKAFA kama vile a, CHAN, mashindano ya kombe la Kagame na vilevile vile michuano ya vijana kwa chini ya umri wa miaka ishirini na kumi na saba, achilia mbali michuano ya wanawake Tangu taarifa hizi zilivyotolewa nchini Kenya Julai eh, Agosti ishirini na nane, eh, sababu ni zipi? ashira mbalizi ambazo ah, rais anazisema kwamba ah, ni sababu ya ukata eh, kaka. Nakubaliana na kaka John akiwa huko Mwanza, shida ni kukosa kuelewana kati ya mashirikisho na SEKAFA kwa sababu hela imetolewa na shirikisho la, uh, la kandanda duniani FIFA ambapo Kenya iliandaa mashindano hayo vizuri mwaka huu. Sasa sioni sababu ni kwa nini Kenya iliandaa andaa mashindano kama hiyo, na mashindano ya mwisho Kenya iliandaa ilikuwa hiyo ya TEKAFA. Kumbuka Kenya ilipewa nafasi ya kuandaa kombe la CHAN, wakashindwa kwa sababu hawakuwa na muundo msingi. Serikali ya Kenya, siwezi laumu serikali ya Kenya kwa sababu serikali ya Kenya ni shirikisho ni kama eh, eh, shirikisho ni kama serikali inafaa wa wajihushishe na serikali alafu waandae. Mimi kuna, kuna kuna mtofahamu ama kuna shida kati ya shirikisho la Kenya ikiongozwa na Nick Mwendwa na sekafa katibu mkuu wa sekafa. Na unadhani sasa pengine nini ambacho kinaendelea Austin Odor, kwa sababu uh, alipokuwa Dar es Salaam kwenye michuano ya vijana Nicolas Musoni alisema kwamba uh, viongozi wa kanda ya sekafa wamejidhatiti ili kufanikisha ukuaji wa soka na kushirikisha mashindano mbalimbali ambayo yanaandaliwa na sekafa, na wakati huo pia alikisema kwamba hakuna mashindano ambayo hayatafanyika liyo kwenye kalenda ya sekafa. Unadhani sasa kwa nini hii uh, tena inajitokeza? Kakanwaka, mimi naweza sema kuwa uh, mwenyekiti wa shirikisho la kandanda nchini kwangu ameongea kibinafsi, hajaongea kwa niaba ya... kwa sababu se... mimi nikisikia waziri waziri wa, uh, wa, waziri wa wa wa, wa, wa nini? Waziri waziri nini anayesimamia mambo ya kandanda nchini um, waziri wa michezo hapa hapa nchini yeye hajaongea tangu mwenye tangu tangu rais wa e, KFKF aongee Waziri wa michezo hajaongea. Sasa mpaka waziri wa michezo ataongea, basi nitaamini Kenya itaandaa. Kwangu mimi, naona Kenya bado inaweza andaa hiyo mashindano. Nick Mwendwa, labda kuna shida Naam, uh, msikilizaji japo dondoo kwa ufupi tu ni kwamba Kenya iliandaa mashindano haya kwa mara ya mwisho mwaka wa jana na kikamilifu kabisa na eh, timu ya taifa ya Kenya Harambee Stars ikashinda ubingwa wa Sekafa katika mchezo wa fainali walipoishinda Zanzibar. Lakini uh, akizungumza Agosti 28, uh, Rais Nick Mwenda amesema kwamba uh, Kenya ina madai mengi ya kifedha. Kenya inadaiwa na, na, aliyekuwa kocha mkuu wa timu ya taifa ya Kenya Harambee Stars Aden Amruchi kiasi cha dola Uh, laki sita ambazo wanapaswa kulipwa baada ya shirikisho la soka nchini Kenya kuvunja mkataba wake. Austin, unazungumza sababu binafsi ambazo wamezitaja uh, uh, Nick Mwenda, kwa nini hadi hivi sasa Nicolas Musonye hajaibuka na kuzungumzia utata huu ambao unaonekana ni wazi kwamba unazungumzwa kibinafsi zaidi na Nick Mwendwa ehh, uh, unajua, kwani Nicholas Musonye labda anajua serikali ya Kenya itaingilia kati kati na inusuru kwa sababu akisema Kenya isipoandaa mashindano kama hayo, labda Tanzania wanaweza andaa, wakijiandaa kwa mchezo wa anda 17, utakayofanyika mwaka ujao. E, shida ni kati ya Nick Mwendwa na Nicolas Msoni hatujui ni nini, lakini mimi na Ofia shida inaweza kuwa mambo ya hela, mambo ya pesa, mambo ya wabiki tu, yani mambo ya kuangalia, mambo vile pesa inatumika. Shida ni pesa kati shirikisho la Kenya y KFF, na hiyo ya Sekafa wanakosa kuelewana juu ya pesa na msikilizaji huyo ni Austin Odoro. Salieni kwenye laini ya simu, uh, wachambuzi wangu lakini, uh, kwa sasa tuwasikilize wasikilizaji wetu ambao pia wamekuwa wakitoa maoni yao kufuatana na suala hili ambalo kwa hakika sasa linaliweka soka la Afrika mashariki na kati katika mustakabali ambao haufahamiki zaidi, kwa sababu uh, kama shirikisho linajipanga uh, kila mwaka kuwa na mashindano, lakini mwisho wa siku mambo yanakuwa ndivyo sivyo. Hebu tuwasikilize wasikilizaji wetu, pia nao wana kipi cha kuzungumza kufuatana na swala hili. Kwa majina tu naitwa Badra bin Nyongono, napatikana Muinga, Burundi. Kenya ni nchi ambayo ni nchi na miundombinu ambayo inastahili kwa kuiandaa michuano ya Afrika Mashariki, ila kwa bahati mbaya inajuzuru sisi wana Afrika Mashariki, kinatuma sana muhimu wetu ni nchi ambayo tulikuwa tukitegemea, tunaiunga mkono kwa kuandaa hiyo michuano. Unaitwa Juma Mudimi ni mkufunzi kutoka chuo cha masomo wa utalii kilichopo mkoani Tabora. Kwa maoni yangu, kwa mtazamo wangu, nadhani kilichofanywa na, kilicho na shirikisho la soka nchini Kenya kuweza kujiondoa kuandaa michuano ya sekafa ni hali ambayo tumekuwa tukiiona mara kwa mara katika baadhi ya mataifa barani Afrika, na hii imekuwa ikitokana na kwamba maandalizi yamekuwa ni hafifu kutoka kwa hususan vyama vya wasoka kama sekafa wenyewe, lakini pia utayari wa mashirikisho ya soka ya ndani ya nchi, mfano shirikisho la soka la Kenya na wenyewe utayari wao. Jambo lingine ambalo linaonekana kwamba linaweza likawa chanzo cha hii ni miku ni michuano hii kukosa usirias, yaani haina umakini, na mataifa hayaichukulii kama ni miongoni mwa michuano mikubwa sana. Ndo maana baadhi ya mataifa wanakuta inakuwa ni kawaida kujiondosha mara kwa mara katika kuandaa michuano hiyo. Jina ni sehemu Kenya, Abdu Sulaimani kutoka Uganda. Sasa niko natembea naenda barara, lakini ni jambo baya ya kusikia kama Kenya inajiondoa waandaa SEKAFA ya mwaka huu sababu tuna premu uh, wa katibu wa SEKAFA bwana Musonyi uh, hajafanya kingine kukuona kama anaweza kupata wazamini hata na wa wa, wa partners wengine SEKAFA ilipata pesa za SEKAFA za ya kuandaa miaka ya kumi na saba kutoka FIFA. Nam, hayo ni maoni ya wasikilizaji wetu eh, ambao wakiwa wakizungumza kufuatana na uh, suala hili. Unasikiliza makala ya jukwaa la michezo afrika mashariki, ni saa kumi na mbili na dakika hamsini na kama unafuatilia michezo ya ligi kuu ya kandanda uh, kule Ulaya, ni kwamba uh, nchini Ufaransa hivi sasa ni mapumziko kati ya Rene na Bodo, uh, mabao ni mawili kwa bila Rene ikiongoza, na nchini Uingereza Manchester United sasa hivi ni mapumziko pia, inaongoza kwa mabao mawili kwa bira dhidi ya Burnley, na Tottenham Hotspur haijafungana na uh, Watford. Na tunaendelea kutathmini suala hili, msikilizaji, katika laini ya simu niko na Samuel John, mchambuzi wa masuala ya soka na mwandishi wa habari akiwa Mwanza, Tanzania, na vilevile tunaye mwandishi wa tovuti ya soka Africa uh, Austin Odoro anaungana nasi akiwa mpakani mwa Kenya na Tanzania. Uh, Sirari bila shaka nipale, uh, ni pale mkoani Mara. Sasa, Sam uh, umewasikia uh, wasikilizaji wetu wakiangazia swala hili. Wengi wanaona kwamba uh, sekafa ni taasisi ambayo imeshindwa kuvutia watu kuja kuweka fedha zao na kufanikisha mashindano ambayo yanakuwa mbele yake kila mwaka. Unadhani bado sekafa imeshindwa kukabiliana na swala hili? Ah, nafikiri na, na, na, kwamba hili ni jambo ambalo linatakiwa tulijadili kwa kirefu zaidi. Uh, hivi karibuni walikutana Dar es Salaam na utaona kwamba ajenda mbalimbali ilikuwa ni pamoja na kuangalia uh, namna gani watafanya kazi zao, lakini ni lazima tujue kwamba kuna nafasi kubwa sana ya idara mbalimbali mbali, ni ile idara kuweza kufanya kazi na kusaidia soka la ukanda wa Afrika Mashariki na Kati. Kwa mfano utaangalia katika taarifa ya juzi kutoka kaskazini mwa bara la Afrika, umoja wao kule hivi sasa ulikuwa unatoa mapendekezo ya kwamba ni namna gani wataanza kuendesha ligi zao wakiwatazama wachezaji wanaotoka wa, wa, katika mataifa mbalimbali kwamba ni wachezaji ambao watatazamwa kama wachezaji wa ndani kwa mataifa yote matano, lakini wanapanga mikakati namna gani watakwenda kuomba uandaaji wa dimba la mwaka elfu mbili na thelathini, mashindano ya kombe la dunia. Hii ni mikakati ambayo unaiona kwa upande wa Afrika ya kaskazini kule. Sasa huku kwetu Afrika ya mashariki, nafikiri wakati umefika kwamba ni lazima sekafa, ichukue nguvu sasa, ichukue nguvu dhidi ya mashirikisho ambayo yapo katika ukanda wa Afrika Mashariki na Kati. Japokuwa ni baraza lakini, waangalie namna gani wanaweza karatibu tar, uh, shughuli zao ili kuweza kuyapaadhi mashindano haya ambayo ni makubwa. Utaangalia kuna mashindano ambayo yanadhaminiwa na makampuni mbalimbali mbali mbali katika ukanda wetu yamekuwa yana nguvu zaidi kuliko mashindano ambayo pengine yanaweza yakaleta taswira halisi ya soka la ukanda wa Afrika Mashariki na Kati. Sasa sisi wadau wa soka tunayapaje thamani mashindano haya? Hilo ndio tatizo, na kwa kiasi kikubwa mimi nimekuwa mstari wa mbele sana, na ninampongeza Nicholas Musonye kwa kazi ambayo anaifanya na SEKAFA yake kwa sababu kumekuwa na changamoto nyingi sana katika sekafa, anazama anaibuka, na sekafa imekuwa ikiendelea, lakini lasi hipo unaona kabisa kwamba pengine sekafa ingekuwa imepotea na sababu ambazo zinatolewa hapa. Ukimsikia mwenzangu anavyozungumza, anasema pengine zinaweza zikawa ni sababu ambazo zinasababishwa na shirikisho na shirikisho, sasa unaona kwamba pengine ni ugomvi wa taasisi na taasisi, lakini ni mikakati gani ambayo tunayo hasa serikali zetu za ukanda wa Afrika Mashariki na kati zinatazamaje hasa inayopatikana kutokana na michezo. Hilo ni swali jingine ambalo tunatakiwa tulitazame, na pengine maingiliano haya ambayo yanasababishwa na shughuli za kimichezo ni kwa kiasi gani yanaweza yakazinufaisha nchi za Afrika Mashariki? Hilo ni swali ambalo pia ni lazima tuweze kujiuliza. Sasa kama na, na, na msamu nitarejea tena kwako Samu, nitarejea tena kwako ha, pengine sasa muda unatukimbia sana. Austini, uh, wengi wanaona kwamba kimbilio la michuano hiyo sasa si uh, litakuwa ni Tanzania ama pengine Rwanda uh, taarifa nchini Tanzania zinaonyesha kwamba katibu mkuu wa TFF TF uh, Wilfred Kidau amenukuliwa na vyombo vya habari akisema kwamba Tanzania inafanya tathmini ya uandaji wa michuano ya vijana iliyomalizika na baada ya hapo itaamua kama itachukua jukumu la kuandaa michuano hii au la. Uh, unaonaje hatua hii ya Tanzania na pengine e, ikiwa sasa uh, michuano hii itakuwa ni kama vile yafasheni tu, lakini sio utaratibu ambao utakuwa ni wa ushindani kila mwaka, kwa sekunde kadhaa mimi naona Tanzania wangechukua jukumu la kuandaa hayo mashindano, kwa sababu watakuwa wanaandaa mashindano ya uh, CAF ya wachezaji wasiozidi umri wa miaka kumi na saba, na hata wakiipeleka Zanzibar, kwa sababu Tanzania wako na tuko, tuko na Mwanza, tuko na Dar es Salaam, tuko na Mbeya na hadi Zanzibar, sawa? So, ni mashindano ya Tanzania wako na Tanzania wanaweza itumia kujiandaa na mashindano ya CAF under 17. Anamna gani, eh, unajua sasa. <laughs> unajua wako na uwezo wa kuandaa, wamewahi andaa mashindano ya ya, ya, ya Sekafa Kagame Cups waliandaa mwaka huu. Sasa hiyo ya i, Kenya walijaribu wakaandaa. Tanzania hawezi shindwa kuandaa mechi kama hiyo. Unajua watakuwa wanaandaa mashindano ya Cups under 17. sasa wanaweza anza na hii waki ni kama ya ya kufanya mazoezi ya hiyo kubwa. Samuel John, pengine wewe unatathmini vipi sasa uamuzi wa Tanzania kusema kwamba utakuwa tayari kuchukua jukumu la kuandaa michuano hii baada ya kufanya tathmini ya kina? Ni fursa nzuri na hilo nalipokea kwa mikono miwili, kama katika nafasi nzuri ya kuyachukua mashindano haya, wayachukue, na ningependelea wakayapeleka katika maeneo ambayo hayajashuhudia mashindano ya kimataifa kama vile huku Mwanza, tuna maeneo mengine kama vile Arusha, kuna maeneo kama ya nyanda za juu kusini kule Mbeya. Nafikiri kwamba Watanzania wataweza kufarijika kwa kiasi kikubwa na watajitokeza kwa sababu Watanzania siku zote tumekuwa wapenzi wa soka. Kwa hiyo nafikiri kwamba ili kuyapa tija mashindano haya, ni lazima tuyaandae na tuyaweke katika maeneo mengine ambayo yataleta mvuto. Miaka ya nyuma tulishuhudia michezo ya kimataifa katika mikoa mbalimbali mbali. Kwa hiyo tuyaondoe Dar es Salaam, tuyalete katika mikoa mingine. Kama TFF watakuwa na nafasi Sio basi, itakuwa ni fursa nzuri, lakini pia kuna maeneo kama vile Dodoma. Kama miundo mbinu itaruhusu, wanaweza wakapeleka kule na watapata washabiki wengi sana, ambao wataleta hamasa katika mashindano haya ya ukanda wa Afrika Mashariki na Kati. Na mwasanteni sana, ah, wachambuzi wangu kwa kuungana nasi, ah, jioni hii katika makala ya jukwaa la michezo. Austin Odwor pamoja na Samuel John, shukrani sana. asante sana nam asante sana pia msikilizaji. Uh, ligi kuu ya kandanda ya England mechi mbili zinaendelea, na, na kipindi cha pili kitaanza hivi punde. Bado United inaongoza mabao ma, mawili kwa bila. Uh, kule nchini Ufaransa pia uh, Bodo iko nyuma kwa mabao mawili kwa bila na hapo baadaye ni Monaco na Olympic Marseille. Na asante sana, mimi ni Fredrick Nwaka Manuel Makundi huyo hapa kutamatisha matangazo ya jioni.