RFI Radio France Internationale. Ni saa 12 dakika 36, ni wasaa wa makala ya jukwaa la michezo na Victor Abuso. Karibu Nam, asante sana mwenzangu Sabina na Bigambo na kusalimu popote pale ulipo, habari za jioni na karibu sana katika makala ya jukwaa la michezo. Mimi ni Victor Abuso, nafurahi leo kuwa pamoja nawe. Uh, jioni ya leo nikiwa na mwenzangu Fredrik Nwaka, tumekuandalia uchambuzi wa matukio mbalimbali yaliyotokea viwanjani wiki hii, lakini pia yanayotokea leo na kesho barani Afrika kwingineko duniani. Fredrik Nwaka, karibu sana katika jukwaa la michezo Jumamosi hii, natumai kwamba umekuwa na wiki uh, njema sana viwanjani. Naam, asante sana mwenzangu Victor, uso. Shukran. Naam, tuanzie kule nchini Cameroon, na wiki hii rais wa nchi hiyo Paul Bia alisisitiza kwamba nchi yake itakuwa tayari kuandaa mashindano ya mataifa bingwa barani Afrika, AFCON mwaka ujao akiisho. Hili limekuja baada ya rais wa shirikisho la soka barani Afrika kaf madamad kukutana na Rais Bia. Eh, ilikuwa ni siku ya Jumanne jijini Yaunde kumekuwa na madai kwamba huenda Kamerun haiko tayari kuandaa mashindano haya, ukiangalia viwanja na hali ya usalama kaskazini magharibi mwa nchi hiyo. Lakini Bwana Nwaka, tunaona rais mwenyewe anasema mambo yatakuwa mazuri. Ni hakika, Victor Abuso, anajaribu kuishawishi shirikisho la kandanda barani Afrika, kaf Na hatua ya rais Pobia kutoa matamshi haya ilifuatia ziara ambayo iliongozwa na rais mwenyewe wa KAF Ahmad Ahmad uh, na wajumbe wengine wa kamati ya utendaji ambao walikuwa wameelekea Kameruni kutathmini namna taifa hili la Afrika ya kati likifanya maandalizi yake kwa ajili ya fainali za, za mwakani ambazo katika historia ya michuano ya mataifa Afrika, ya Afrika tangu yaanzishwe zaidi ya miaka uh, hamsini na tano iliyopita kwa mara ya kwanza uh, itashirikisha timu 24. Sasa ni mashindano makubwa, lazima kuwe kuna, kuna utayari wa dhati, na ni jambo ambalo kwa hakika KAFU umekuwa kilifanyia uh, juhudi kubwa sana. Utafahamu kwamba hii si ziara ya kwanza. Kuna wakati pia wajumbe wa kamati ya mashindano ya KAFU walikwenda nchini Kameruni kushuhudia maandalizi yanavyokwenda. Kwa wakati mwafaka, lakini nimeridhishwa pia na kauli ambayo imetolewa na rais wa kafu. Kwa hivyo, na changamoto zote ah, kwa ah, kwa mara kwanza fainali za mwaka ujao zitashirikisha timu ishirini na nne. Uh, toka 16 na mashindano hayo yatafanyika kati ya mwezi Juni na Julai, na kama alivyosema mwenzangu Fredrick Mwaka kafi nasema haina mbadala wa Kamerun. Na mwisho wa mwezi ujao, mwezi Novemba uh, kutakuwa na ule wa, uangalizi wa kuta kule kuangalia uh, ni maandalizi yamekufikia wapi, viwanja, mambo ya usalama na hoteli, miundombinu kama hiyo ni muhimu sana katika mashindano makubwa kama haya. Na kesho ni uchaguzi kule Kamerun, tunawatakia wananchi wa Kamerun kila laheri unapochagua rais, lakini pia wabunge hakika. Victor Abuso ni uchaguzi ambao ajenda kubwa inaonekana ni, ni usalama, mbali na maswala mengine ikiwemo hili swala la michezo, lakini bila shaka tutashuhudia uchaguzi wa amani na utulivu na wa raia zaidi ya milioni sita waliojiandikisha kupiga mm kura wa, wa Kameruni wataamua hatima ya taifa lao kwa miaka mitano ijayo kati ya Rais Paul Biya mwenye umri wa miaka 85 na, na, na, na mitano ambaye yuko madarakani zaidi ya miaka 30 na mgombea wa upinzani <laughs> <laughs> na asante sana kwa tathmini hiyo. Shirikisho la soka duniani FIFA limetangaza kuifungia kwa muda usiojulikana taifa la Sierra Leone Selioni ni taifa linalopatikana kule Afrika Magharibi naam, uh, kushiriki katika masuala ya soka uh. Hii inakuja baada ya tume ya kupambana na ufisadi nchini humo kuvamia makao makuu ya shirikisho la soka na kushinikiza kujiuzulu kwa rais wa soka nchini humo Bi Isha Johansen na katibu mkuu Chris Kamara kwa madai ya ufisadi. Huyu Isha Johansen, Viktor Uso, utakumbuka ni mmoja kati ya watu ambao walimsaidia pakubwa sana Amad Amad kwenye uchaguzi, na nashangaa sasa hivi viongozi hawa ambao wali saidia kwa kiasi kikubwa kuleta mabadiliko ndani ya, ya shirikisho la kandanda barani Afrika kafu wanakumbwa na, na, na, na, na sintofahamu ya, ya, ya maswala ya rushwa. Utakumbuka pia Kwesi Nyanta kinaye vivyo hivyo, wanakumbana na kadhia hii, lakini kwa ujumla FIFA imeshusha uh, uh, imeshusha adhabu hii kwa, kwa, kwa Sierra Leoni kutokana na uamuzi wa mamlaka za kiserikali kuingilia maswala ya michezo kwa sababu uh, maswala ya ki mamlaka ya juu juu ya nchi wanachama, kama kuna matatizo kama kuna changamoto za kiutawala uh, FIFA wao ndo wenye jukumu hilo, lakini serikali ikavamia makao makuu ya shirikisho na kuwafuta kazi eh, rais Isha Johansen pamoja na katibu mkuu wake eh, Idris e, eh, Chris Kamara. Kwa hivyo ni wazi kwamba hatua hii ni, ni mwendelezo wa namna mambo ambavyo, uh, si sahihi barani Afrika na taarifa ya FIFA ambayo imetolewa Victor Abusa inasema kwamba FIFA imeamua kuisimamisha uh, Sierra Leoni wanachama kutokana na uamuzi wa serikali kuingilia, kuingilia, kuingilia masuala ya michezo. Kwa hiyo ni sababu ambayo iko wazi na kama serikali ime, ime, imeingiza kwenye masuala ya michezo, hii ndio penalti ambayo FIFA huwa wanapiga kwa nchi yoyote ile na utafahamu kwamba hata nchi kama Nigeria iliwahi kutishiwa kwamba itachukuliwa hatua endapo serikali itaendelea kuingilia masuala ya michezo. Kwa hiyo kuna haja sasa ya kifungo hiki, uh, licha kwamba kitaleta athari kwa sababu Sierra Leone ilikuwa inashiriki mechi za kuania kufuzu finali za Afrika na ilikuwa kundi moja na Kenya. Uh, Ghana na Ethiopia kama sikosei. Na walikuwa wapo kucheza mchezo ujao dhidi ya Ghana ambao sasa umefutwa, na vile vile Kenya wanachukua alama tatu kwa sababu katika mchezo wao wa wa wa kwanza wakwanza walichapa mabao mawili kwa moja na Sierra Leone. Sasa kwa mantiki yake ni kwamba wanakwenda Kenya wanachukua alama hizo, na badala yake kinyang'anyiro kitabaki kuendelea baina ya timu tatu ambazo zipo katika kundi lao, kwa hivyo ni madhara kwa soka la, la Sierra Leone lakini pia utafahamu kwamba klabu zao hazitashiriki michuano ambayo inaandaliwa na na CAF kwa namna moja nyingine. Naam ni na kweli kabisa. Tutaona mambo atakavyokuwa na katika hali kama hii mambo haya yanapotokea. Uh, Sierra Leone itasubiri mkutano uh, mkuu ujao wa FIFA na iwapo uh, nchi wanachama wataamua kwamba warejeshwe tena uh, au endelee kufungiwa, wamzo utafanyika katika mkutano huo uh, tutaona labda mwaka ujao. Asante uh, sana uh, Bwana Nwaka. Nam, tukisalia barani Afrika, ni kwamba mabingwa mara nane wa taji la klabu bingwa barani afrika CAF Alahli ya Misri walianza vema a, nyumbani katika mchuano wa kwanza nusu fainali, baada ya kuwashinda Estif ya Algeria mabao mawili kwa bila. Lakini Primero de Agosto ya Angola inaendelea kuweka historia baada ya kuifunga Esperance de Tunis ya kule Tunisia bao moja kwa bila. Ni mechi ambazo zilichezwa wiki hii, lakini kumbuka kwamba mchezo unachezwa nyumbani na ugenini na anayeshinda anafuzu katika hatua fainali. Na mchuano wa marudiano nusu fainali utachezwa tarehe ishirini na tatu mwezi huu wa, wa, wa, wa kumi. Ni kibarua ni matukio ambayo kwa hakika Victor Abuso ukitathmini kwa haraka haraka, unaona wazi, kuna jambo jipya ambalo baadhi ya klabu zinaleta katika michoano ya ngazi ya klabu barani Afrika. Hakuna mtu ambaye alikuwa ameipa nafasi Primeiro de Agosto, klabu ambayo kwa umri wake hata haijafikisha miaka arobaini ingeweza kufanya vyema, lakini iliondoa TP Mazembe kwenye hatua ya robo fainali na sasa hivi wanapata ushindi katika uwanja wao wa nyumbani dhidi ya Esperance ingawa ni ushindi mwembamba, lakini kwenye mpira chochote kinawezekana na mwisho wa siku watapaswa kwenda kuulinda ushindi wao katika mechi ya marejiano uh, nchini Tunisia uh, iliweza kutafuta nafasi ya kwenda hatua ya fainali kwa mara ya kwanza katika historia ya soka la Angola, lakini pia vilevile vile vile uh, mabingwa mara nane national ali kila mtu alitegemea, hawajapoteza mechi hata moja kwenye uwanja wao wa nyumbani katika michuano ya ngazi ya klabu mwaka huu na wameshinda mechi zote na kutoka sare michezo takriban miwili, kwa hivyo nilitarajia matokeo ya namna hii. Entente Setifu wame poteza mechi na watapaswa kujiuliza. Lakini mwisho wa siku uh, ni wazi kwamba soka la Afrika kwa sasa, hakuna klabu yoyote yenye ubavu wa kushindana na klabu kutoka kaskazini mwa Afrika, na ndicho ambacho kinakishuhudia hivi sasa, Victor Abuso. mm -hmm. Ni lazima timu moja itakwenda katika hatua ya fainali. Na katika taji la shirikisho, Abdelila Hafidi aliipa matumaini Raja Kasablanka ya Moroko baada ya kuifungia mabao moja kabila dhidi ya klabu ya Enyimba Nigeria katika mchezo mwingine wa nusu fainali. Nyimba walikuwa wanacheza kule katika uwanja wa Aba, lakini walipoteza nafasi nyingi sana, uh, za kusawazisha. Lakini katika mchezo mwingine uliochezwa, AS Vita Club ya DRC ilipata matumaini baada ya kulazimisha sare kutofungana na Al Masri katika uwanja mjini uh, kule Port Said. Nafikiri uh, nyimba atakuwa anajiuliza sana. Victor Abuso, nilikuwa nikitazama kupitia uh, video uh, za mchezo huu ni wazi kwamba uh, kilichoikuta kilicho Nyimba ndicho ambacho kilikuta Simba kwenye mchezo uliopita dhidi ya Yanga kwa sababu walitengeneza nafasi nyingi sana za kufunga mabao lakini hawakuwa makini kwenye, kwenye dara ya kumalizia. Na Enyimba wamecheza mechi zao tisa za kimashindano ya, ya, ya kafu msimu huu. mechi nane wameshinda kwenye, mechi saba wameshinda kwenye uwanja wao nyumbani, moja wametoka sare, alafu mchezo moja pekee ndio ambao wamefungwa dhidi ya Raja Kasabranga. Kwa hivyo utaona wazi kwamba ni timu ambayo ilikuwa na historia nzuri na uwanja wake wa nyumbani wa, eh, Aba International Comple, co, co, co, eh, International Sports Center, lakini pia wana, wa, wa, wa, wana haja sasa kwenda kujiuliza uh, kwa timu ya Raja Casablanca ambayo haijapoteza wa kwa katika na kama kweli wanataka kurejea historia yao ya ya mara mbili hatua, lakini ukiangalia Almasri Uh, ambao wakiwa kwenye uwanja wao nyumbani walishindwa kupata ushindi wa wakatoka sare na AS Vita Club ya DRC. Kila mmoja alikuwa anaitazama kwamba hii ni klabu ambayo inaweza ikafufua walau mm, matumaini ya wakongomani kwa kufanya vizuri baada ya Mazembe kuondoka, lakini ni wazi kwamba matokeo haya ni matokeo uh, fair kwa pande zote mbili hizo, matokeo sawa ambayo yatakuja kuamuliwa zaidi na namna timu zote mbili zitakavyocheza kwenye mechi marejano mjini um, Kinshasa. Kwa hivyo uh, ma mashindano ni magumu, Victor Abuso, na unaona wazi timu a na, makala ya jukwaa la michezo kutoka hapa RFI Kiswahili. Mimi ni Victor Abuso nikiwa na mwenzangu Fredrick Nwaka tunakuletea uchambuzi wa matukio yaliyotokea viwanjani wiki hii, lakini pia nayotokea viwanjani uh, maeneo mbalimbali dunia hii. Uh, Jumamosi ya leo ukiwa unafuatilia ligi kuu ya soka kule barani Ulaya hasa nchini Uingereza mechi kadhaa zinaendelea kuchezwa na zinaelekea ukingoni. Wanaelekea kupata ushindi dhidi ya Cardiff City wa bao moja kwa bila. Leicester City wanafungwa nyumbani na Everton wa bao wili kwa moja, lakini mchezo mwingine ambao unasubiriwa baadaye saa moja na nusu ni kati ya Manchester United na Newcastle. Mashabiki wa Manchester yote doki wana matumaini kwamba labda leo mambo atakuwa mazuri zuria bwana Afrika kwa sababu no, kocha <laughs> Jose Mourinho Nah. amekuwa matatani. Ni kweli na tayari, uongozi wa Manchester United Victor Abuso amesema taarifa za wao kutaka kumfuta kazi Mourinho ni za kupuuzwa, hazina hakuna taarifa kama hizo na umejibu hatua kauli hiyo baada ya kusambaa kwa taarifa tangu jana jioni kwamba huenda mchezo wa dhidi ya Newcastle ukawa ni mchezo wa mwisho kwa Jose Mourinho ambaye katika mechi saba za ligi kuu ya Canada ya England amekusanya alama kumi pekee ukiwa ni mwanzo mbaya kwa Manchester United katika kipindi cha miaka ishirini na tisa. Kwa hivyo maswali ni mengi zaidi kuliko majibu, na pengine kwa kikosi ambacho mwalimu ameanza nacho kwa hivi leo, ni wazi kwamba anataka kusawazisha makosa, na hata yeye mwenyewe jana alizungumza akasema kwamba kilicho mbele yake kwa sasa yeye ni ushindi tu. Kwa hivyo anaamini kwamba akipoteza imani iliyopo inaonekana bado ni chache, itaendelea kupungua zaidi, na pengine mwisho mm, wa siku uenda Mourinho asimalize msimu nchini England. Msimu huu utafahamu kwamba ni mtu ambaye amekuwa na mafanikio makubwa nchini Uingereza, lakini uh, mafanikio yao pia yametawaliwa na milima na mabonde. Alifukuzwa kazi mara mbili katika klabu ya Chelsea, na sasa hivi mambo yanaonekana kuwa ndivyo sivyo katika klabu ya Manchester United. Naam, kule nchini Ufaransa kuna michezo kadhaa ya Ligue 1 ah, lakini kwa sasa na kwa upumziko kati ya Lille na Saint Etienne hadi sasa ni sare ya bao moja kwa moja. Kuna mechi 4 kwanzia saa tatu usiku saa za Afrika Mashariki, uh, Guingamp watacheza na Montpellier. Uh, mojawapo ya mechi hiyo, kwa hivyo sikose kuangazia, lakini matukio zaidi uh, tutaendelea kukupa hapa RFI, michezo. Lakini kule nchini Hispania uh, la liga Getafe wanapambana na Levante. Levante wanaongoza moja kwa bili, lakini kidogo um, hapo awali eh, klabu ya Elbar walishinda Girona mabao matatu kwa mawili na mtuangazie mchezo wa voleboli ama mchezo wa wavu. Timu ya taifa ya wanawake ya mchezo wa wavu ya Kenya imeondolewa katika mchuano wa kombe la dunia inayoendelea kule nchini Japan. Malkia Strikers ilimaliza mchuano wake wa uh, makundi kwa kupoteza dhidi ya Dominica kwa seti za 3-0 za 25-5, 25-7, 25-15. Katika mechi tano iliyocheza, ilifungwa mechi nne na kupata ushindi mechi moja. Uh, matokeo ambayo pia Cameroon, wakilishi wengine wa Afrika, waliyapata. Kenya inahitaji ushindi katika mechi mbili ili kujipatia nafasi ya kusonga mbele katika kundi ambalo lilikuwa pamoja na Serbia, Brazil, Puerto Rico na kazakistan. Kumbuka kwamba Bwana Nwaka uh, mechi ya kwanza kabisa Kenya walishinda Kazakhstan kwa seti za tatu, tatu bila, bila na, hmm. na wana, wana kazi kubwa kwa sababu michezo waliobaki nayo Victor Abuso na aina timu ambao wanaweza kwenda kucheza nazo. Uh, si rahisi sana na utafahamu Kenya ndo inafuzu kwa mara ya kwanza katika mashindano haya makubwa ya dunia ya mchezo wa, wa mpira wa wavu, na kwa vyovyote vile mambo yanakuwa si rahisi unaposhiriki mashindano makubwa kwa sababu unakutana na timu ambazo hmm. Uh, zina uzoefu wa kucheza mashindano kama haya. Ni sawa na unapokwenda kushiriki fainali za wanawake wa, za Afrika alafu unakwenda kucheza na Nigeria Ghana, utafungwa tu <laughs> mabao saba nane, lakini uh, ni, ni, ni fursa pia ya, ya, ya Kenya ku, ku, ku, ku, kupata uzoefu na kujua namna ambavyo mashindano makubwa kama haya huwa yanachezwa, lakini yote kwa yote, ukiangalia Kenya bado wamethibitisha kwamba mchezo uh, wa wavu ambao si, si, si, si maarufu sana ukiangalia oh, nchini Kenya tofauti na riadha ama raga, lakini kwamba kuna watu ambao wengine pia wanauchepua wana, wana mchezo kutoka ngazi ya msingi na kwenda katika katika ngazi ya kimataifa, Victor Abuso. Na michuano ya mpira wa kikapu kanda ya tano Afrika inaendelea kurindima jijini Dar es Salaam Tanzania ikishirikisha timu kutoka mataifa tisa, na jana nilikuwa uwanjani mimi na wewe Bwananoka, kuangazia kilichokuwa kinaendelea na, na bila shaka bado kuna kazi kubwa sana kwa hizi timu za kutoka ukanda huu watano, hakika kazi ipo kubwa sana na hasa uki changamoto ambayo ninaiona Victor Abuso ni ni namna tunavyoweza kuandaa timu zetu kwenda kucheza mashindano makubwa kama haya, ukiangalia mechi mathalani ya jana tulikuwa tunaangalia kati ya Oilers ya JKT ya Tanzania, Tanzania na timu kutoka Rwanda. Uh, wachezaji wa Tanzania walizidiwa ujanja ujanja, alafu pia na nguvu, kwa sababu ni mchezo ambao unahitaji zaidi uwe imara kimwili, uweze kunyanganya mipira na vilevile vile uweze kuhakikisha kwamba umpi nafasi mpinzani wako ya kurusha mipira na, kui, na kuitupia kwenye, kwenye, kwenye, kwenye kile kikapu uwanjani. Kwa hivyo mwisho wa siku mambo ni magumu kwa timu kutoka Afrika Mashariki, na tutaona mambo na, na, na kesho utazungumzia kwa kirefu kidogo kuhusu mashindano na ulikuwa na arifu kwamba utakuwa na mgeni kutoka kule nchini Kenya. Tutasubiri tuone mambo yatakavyokuwa, na namturejea. Na katika mchezo soka la barani Afrika, wiki iliyopita uh, kamati ya shirikisho la soka uh, barani Afrika CAF ilimteua mjumbe um, ambaye ataketi katika kamati ya FIFA, na alikuwa ni Walter Nyamilandu ambaye aliwashinda wenzake katika uchaguzi huo, na leo hii tunakuletea historia yake. Juma lililopita wajumbe wa shirikisho la kandanda barani Afrika CAF walimchagua rais wa chama cha soka nchini Malawi, Walter Nyamilandu, kuwa mjumbe wa kamati ya utendaji ya shirikisho la soka duniani FIFA anayewakilisha mataifa yanayozungumza lugha ya Kiingereza. Uchaguzi huo umefanyika baada ya aliyekuwa mjumbe na rais wa chama cha soka nchini Ghana, Kwesi Nyantak, kujiuzulu kutokana na kukabiliwa na kashfa za rushwa. Nyamilandu alimshinda rais wa chama cha soka nchini Afrika Kusini, SAFA Dani Jordan kwa kura 35 kwa 18 katika raundi ya pili ya uchaguzi. Lakini swali linabaki, Nyamilandu, Nyamilandu ni nani hasa? Walter Nyamilandu alikuwa mchezaji wa kimataifa wa Malawi aliyeitumikia timu ya taifa ya nchi hiyo The Flames miaka ya 90 na amekuwa rais wa chama cha soka nchini Malawi tangu mwaka 2004 kiongozi huyo ambaye anatajwa kuwa miongoni mwa watu waliosaidia kukuza soka nchini Malawi na kuleta mafanikio ikiwemo kufuzu kwa fainali za mataifa ya Afrika za mwaka 2010 ambazo zilifanyika nchini Angola. Licha ya kutotajwa sana, lakini kuchaguliwa kwake kunaonyesha imani ambayo wajumbe wa mkutano mkuu wa KAFU na FIFA kwa ujumla wameonyesha dhidi ya kiongozi huyo ambaye anatoka katika nchi isiyofahamika zaidi kisoka. Ni wazi kuwa Nyamilando anakabiliwa na, na kibarua pevu na ambacho kitaanza Oktoba 26 wakati FIFA itakapofanya mkutano wake wa kimkakati katika jiji la Kigali nchini Rwanda. Kila laheri Walter Nyamilandu. Na bila shaka raia wengi wa Malawi watakuwa na furaha kubwa sana kwa sababu ni uwakilishi wa kipekee katika kamati kuu ya FIFA, na amesema atupe kwamba kamati hiyo kwenye ukurasa wake wa Twitter wakisoma baada ya kuchaguliwa nafasi ya kipekee ya kuwahimiza na kuatia moyo na uh, vijana na wale wanaopenda soka kwamba unaweza kufikia malengo yao. Ni kweli na lakini kauli ya kusikitisha imetolewa na Dani Jordan ambaye alisema haamini yani kama ameshindwa uchaguzi na ni, alikuwa na matumaini <laughs> makubwa sana kwamba atapata ata kwao. Wakati mwingine Victor Abuso, unaweza ukawa na jina kwenye nafasi unaonya nafasi katika uongozi wa mpira lakini jina lako lisikubebe zaidi. hakuna asim, mtu asiyemfahamu dunia hii Dani Jordan, ambaye alikuwa injinia ama alikuwa mchezaji muhimu wakati ya Afrika Kusini ikiandaa fainali za kombe la dunia za mwaka elfu mbili na kumi kwa mara ya kwanza zikifanyika barani Afrika, lakini ameondoka patupu. Vilevile vile, vile Reudi Gatenga, mwana michezo maarufu na mchezaji wa zamani wa Tanzania, naye aliondoka patupu. Kwa hivyo uchaguzi ni zaidi ya jina. Hiyo mm. ndo tafsiri yake, na Nyamilandu no amepata nafasi hiyo bila shaka nchi ambazo zinazungumza lugha ya, ya Kiingereza zitakuwa zimepata mwakilishi sahihi. Nick Mwendo, rais wa shirikisho la soka kule nchini Kenya, aliondoka <laughs> katika kile Dar es Salaam. Katika, pengine alipima alipima kina cha maji <laughs> kwaona ni kirefu. <laughs> Na mkufikia hapo, tunafika mwisho wa makala, Jukwaa la Michezo. Imekuwa ni furaha yetu sana kwa pamoja nawe Ajun, uh, hiwa ni uh, Efrain Lioje na mwana wezangu, Sabira, na Bigamba wameingia hapa uh, kutamatisha matangazo haya. Mimi ni Victor Buso. Kwa niaba ya mwenzangu Fredrick Nwaka, kwa heri na karibu Sabina. Nam, asante sana Victor Abuso. Msikilizaji, basi hadi hapa, hatuna la ziada. Asante kwa muda wako. Mimi ni Sabina Crispin na Bigambo, nakutakia jioni njema, kwa heri.