Naam, asante sana, asante sana Sabina Crispin na Bigambo. Habari za jioni, msikilizaji hapo ulipo ninakusalimu sana, nikikukaribisha katika makala ya jukwaa la michezo leo siku ya jumapili ya Disemba 23 mwaka elfu mbili na kumi na nane. Tunakuletea uchambuzi wa kina kuhusu matokeo ambayo si mazuri sana kwa timu kutoka ukanda wa Afrika Mashariki katika michuano ya ngazi ya klabu barani Afrika ambayo imekuwa ikichezwa hapo jana na hivi leo, na ni timu moja pekee katika ukanda wa Afrika Mashariki ambayo ni Simba ya Tanzania, jioni ya leo imekata tiketi ya kucheza hatua ya makundi ya taji la klabu bingwa barani Afrika, takriban miaka kumi na mitano tangu ilipopita mara mwisho alicheza michuano hiyo hatua ya makundi mwaka elfu mbili na tatu. Lakini mambo yamekuwa si mazuri kwa mabingwa wa soka nchini Kenya. Gor Mahia walifurushwa nje ya michuano hiyo, Vipers ya Uganda vilevile vile. Uh, pale nchini Rwanda APR pia iliondolewa mapema. Hiyo yote haya tutaangazia msikilizaji, katika makala michezo ya jukwaa la michezo jumapili ya ileo. Mimi ni Fredrick Mwaka na kwenye laini ya simu nimeungana na kaozi kosha, mchambuzi wa masuala ya kandanda akiwa Lubumbashi, kusini mashariki mwa jamhuri ya kidemokrasia ya Kongo. E, kaozi kosha, karibu sana katika makala ya jukwaa la michezo. E, shukrani sana Fredrick Mwaka, bonsoir Nam, asante sana naongera sana hapo Kinshasa. Pia TP Mazembe jana walifuzu kucheza hatua ya, ya makundi baada ya kupata sare ya bao moja kwa moja na, na timu ya Zesco ya Zambia. Nam, pia msikilizaji, kwenye laini nyingine naungana na mchambuzi wa kandanda Alois Mchunga akiwa mkoani Iringa, mashariki kusini, mashariki kusini, magharibi mwa Tanzania. Alois, karibu sana katika makala ya jukwaa la michezo. Naam, naona bado Aloisi aja ametoweka hewani, lakini punde tu atarejea a, katika makala ya jukwaa la michezo na kwa muktasari, msikilizaji ni kujuza tudondoo za michezo ambazo zinajiri duniani kwa sasa, tukianza nchini Uingereza, goli kipa wa zamani wa klabu ya Manchester United Peter Schmeichel amesema anafikiria kutuma maombi ya kuwa mkurugenzi wa soka katika klabu hiyo. Shimaiko amesema anafikiria kurejea katika uga wa kandanda hivi karibuni na kutoa changamoto na mchango wake kwa klabu hiyo aliyowahi kuitumikia miaka kadhaa ya nyuma iliyopita na kushinda mataji mbalimbali ikiwemo klabu bingwa Ulaya mwaka 1999. Katika hatua nyingine, kocha Ole Gunnar Solskjaer amesema, kocha wa muda huyu wa klabu ya Manchester United amesema kwamba dhamira uh, yake ni kuona United inarejesha ari ya uchezaji ndani ya timu uh, wakati huye akiwa meneja wa muda wa klabu hiyo. Na Real Madrid wanasherehekea taji lao la nyingine la michuano ya klabu bingwa ya dunia ambalo walilitoa hapo jana baada ya kuifunga timu ya Al Ain ya Abu Dhabi, mchezo ambao ulichezwa kule barani Asia. Hilo ni tajira 15 kwa kiungo wa Real Madrid na mchezaji bora wa dunia Luka Modric tangu ajiunge na klabu hiyo miaka sita iliyopita, na hapo jana alifunga bao lake la kwanza katika mchezo wa fainali uliohusisha uh, klabu yake tangu aanze kuitumikia miaka takribani sita iliyopita na kule nchini Urusi, huenda taifa hilo likafungiwa tena kujihusisha na mchezo, mchezo wa riadha baada ya maofisa ya wa taasisi ya kimataifa inayochunguza madai ya nchi hiyo kusaidia wanamchezo wake kutumia dawa zilizokatazwa michezoni kutoruhusiwa kuchunguza maabara katiza, na, kutochunguza sampuli katika maabara mjini Moscow. WADA ilifungia Urusi kwa miaka mitatu kabla ya kifungo hicho kuondolewa kwa sharti la Urusi kutoa ruhusa kwa maafisa yake kuchunguza sampuli zilizopo katika maabara ya WADA nchini Urusi. Hata hivyo, WADA amesema kwamba baada ya taarifa hiyo, sasa inakusudia kuwasilisha ripoti yake kwa kamati ya WADA ya kimataifa ambayo itatoa hukumu yake ama itatoa taarifa yake rasmi Januari 15 mwakani namna moja kwa moja, msikilizaji, turejelee mjadala wetu wa leo. Lakini kumbuka, hivi punde katika uwanja wa taifa wa Dar es Salaam mchezo wa klabu bingwa barani Afrika kati ya Simba ya Tanzania na Ankana Red Devils ya Zambia umetamatika, Simba wakipata ushindi wa mabao matatu kwa moja na hivyo kukata tiketi ya kucheza hatua ya makundi ya klabu bingwa barani Afrika. Bila shaka mashabiki wa Simba watakuwa wakisherehekea kwa kweli kabisa matokeo ya hivi leo ambayo yamerejesha timu yake katika anga za soka barani Afrika. Na hapo jana pia tulishuhudia Mazembe wakifanya vibaya, wakifanya vizuri, lakini baadhi ya timu za Afrika Mashariki mambo yamekuwa si mazuri. Pengine nirejee kwako sasa Kaozi Kosha. Kwa nini nchi, kwa nini timu za ukanda wa Afrika Mashariki bado zinasuasua katika michuano ya ngazi ya klabu barani Afrika? Eh, kwa kweli huko mradi ni kwanza ni siasa nzuri, eh, ndiyo imefanya ndugu zetu wa Afrika ya kaskazini bado wana, wana, wanashika nafasi nzuri e, hata Mazembe mwenyewe kama ulivyosema kwenye kombe la maklabu bingwa Mazembe amejipatia nafasi. Utakumbuka ke mwaka uliopita Mazembe alikuwa bingwa wa kombe la shirikisho e, na kisha kutimuliwa kwenye raundi ya nusu fainali mwaka huu e, wakati ambao timu ya Vita Club ya Kinshasa nayo pia ilipoteza fainali nyumbani hiyo. E, ni siasa nzuri ikiwa, e, unasema kwa nini ukanda wetu Afrika ya kati na Mashariki, kwa nini timu haipati nafasi dhidi ya timu kutoka Afrika kaskazini, na kufikiri kuwa ni siasa nzuri huko katika Afrika kaskazini. e, kwanza kuhusu e, mshahara, wachezaji wa mpira wanalipa mshahara mzuri na ndio ilifanya hiyo Mazembe kujitokeza tangia Moise Katumbi kuchugua timu hiyo mnamo mwaka elfu moja tisa mia tisini na saba. Pengine sasa itakuwa nini, itakuwa suluhu ya klabu hizi kwa sababu bado mambo yamekuwa si mazuri sana eh, suluhu ni kuiga hiyo siasa ya Afrika ya kaskazini. Utakumbua leo kwenye timu ya TP Mazembe kuna wachezaji maridadi kutoka katika nchi saba ya bara la Afrika. Eee, na hiyo ndio tumeona huko Afrika Kaskazini, kuna siasa nzuri na hao wana e, wanapewa hiyo e, nafasi hasa zaidi kuhusu nafasi e, ya kuchezea mpira wana Wana kambi nzuri hiyo, bado ndio tunachelewa hapa Afrika ya Kati na Afrika Mashariki peke yake. Hapo ukiangalia DRC hadi leo ni peke yake timu ya Titi Mazembe na timu ya Vita Club ndio timu mmoja mmojawapo ambayo inakuwa na mahali pazuri pa kulala, ni timu ambayo inakuwa na mahali pazuri ya kufanyia mazoezi, ni timu ambayo inakuwa wachezaji wanapata mshahara mzuri. Asante sana Kaozi Kosha, na bila shaka ni swala ambalo tunaliendelea kuliangazia kwa kina. Aloisi Mchunga, bila shaka umeungana nasi hivi sasa, unanipata? Naam, nakupata vizuri kabisa. Naam, asante sana. Pengine eh, moja kwa moja nianze nawe, pia nirejee kwako Tunashuhudia ni Simba pekee ambayo imefuzu hatua ya makundi lakini Gormaia APR ya Rwanda, Lemesenga Ngozi ya Burundi zimeondolewa katika michuano ya klabu bingwa barani Afrika, kombe la shirikisho Mtibwa Shuga wameng'oka, timu ya Kariobangi Sharks ya Kenya pia imeondoka. Hii inatoa taswira gani kwa soka na unatha la Afrika Mashariki, na unadhani kwa nini imekuwa ni, e, ni swala la kujirudiarudia? Kwanza kwa watu wa Afrika Mashariki, lazima tujilaumu wenyewe mara hii kwa sababu tulipata eh, tunaweza tukasema timu ambazo ni za uwezo unaoendana na sisi, kwa sababu katika miaka ya nyuma tulikuwa tunalalamika kwamba nchi za Afrika Mashariki, kwa maana ya timu zetu, vilabu hivi, inapokuja kwenye michuano ya KAFU walikuwa wanapata, tulikuwa tunasema bahati mbaya, wanajikuta wanapangwa sana na timu za kutoka ukanda wa Afrika Kaskazini kule, eh, kwa kina Misri, kwa kina Algeria kule kwa kina Moroko na kadhalika. Lakini mara hii tujaribu kuangalia karibia timu e, za, za, za, kwa asilimia kubwa zilikuwa zimepangwa na timu za jirani tu, Malawi, Zambia, Msumbiji e, na nchi ambazo ziko ukanda huu wa eneo la, la kusini wa jangwa la Sahara kwa hiyo ilikuwa ni nafasi sana kwa, kwa timu za Afrika Mashariki kuweza kusonga mbele, lakini kwa matokeo hayo tuliyoyaona, bila shaka inabidi tukae chini tujiulize kwamba tumekwama wapi. Sasa wakati huu ambapo hatukuwa na vigogo wale kutoka barani Afrika wa kutoka Afrika Kaskazini, tumekutana sisi kwa sisi tu wenzetu wa huku kusini mwa jangwa la Sahara. Nafikiri kwanza, timu za Afrika Mashariki bado hazichukui mafunzo ya kutosha wanapoingia kwenye mi, e, michuano hii mikubwa. Mafunzo si kwa maana ya mbinu za uwanjani, lakini hatupati muda wa kutafakari namna ambavyo michuano mikubwa kama hii ya, ya, ya, ya, ya Kafu inavyopaswa iwe. Mnacheza namna gani? Mbinu zio namna gani? Mnapoenda mechi za ugenini mfanye nini? Mnapocheza michezo ya nyumbani mfanye nini? Lakini utaangalia, kwa viwango, kwa maana ya uchezaji mpira, tunacheza lakini, sawa tu, lakini linapokuja suala lile la kimbinu na kuweza kuipa hadhi michuano. Na kujua tofauti ya kucheza ligi za nyumbani na michuano ya kimataifa, nafikiri hapo ndipo wenzetu wanapotwace, lakini unajaribu kuangalia timu nyingi ambazo zimetoa timu za Afrika Mashariki ukiondoa Keza Chifu ambao waliwatoa wale Wazanzibari, lakini kwa timu zingine ni kama tua tunalingana nao tu viwango, lakini hilo swala tu la kutambua kwamba faini katika michoano ya kimataifa tofauti za hii ya nyumbani. Nadhani hilo ni tatizo ambalo linaendelea kuziangamiza timu za Afrika Mashariki. A A Aloisi, tunafahamu kwamba KAFU ilibadilisha mfumo wa namna ya kupata timu. Lengo ni kuongeza wigo wa mashindano haya yawe na msukumo na uwakilishi wa maeneo mengi barani Afrika. Ukiangazia sasa hivi timu ambazo zinafuzwa tu ya makundi ni kumi na sita kutoka timu nane za hapo awali, pengine hii bado haijawa changamoto ya kujiuliza kwa, kwa timu za Afrika Mashariki kujiuliza kwamba tunaweza. Nadhani, nadhani a, ndicho nilichosema awali kwamba ilikuwa ni nafasi yetu kubwa sana e, pamoja na kwamba tulipangwa na timu ambazo zinatoka kusini mwa jangwa la Sahara, lakini pia timu zimeongezeka kama unavyosema kutoka nane mpaka kumi na sita, lakini bado Fursa hiyo ama nafasi hiyo sisi Afrika Mashariki hatujaweza kuitumia ipasavyo. Nadhani sasa kuna kila haja ya kuangalia eh, kwamba tuna tunakwama wapi. Kama nilivyosema awali, tatizo la kwanza ni hilo, hatujajua namna ya kucheza michuano mikubwa eh, ya Champions League pamoja na Federation Cup. Bado ukiangalia timu nyingi ambazo zimetolewa, timu kama Mtibwa Sugar kwa mfano, timu kama Gor Mahia. E, wanacheza mpira kama ambavyo tu wanacheza wanapokuwa katika ligi ya nyumbani. Bado hauoni ule utofauti kwamba sasa hii ni vichuano vya kimataifa na hapa anacheza na timu ambayo ni jirani yangu. Kwa hiyo nadhani tukisha paweza hapo, tukijua tunapoenda kwenye michuano hii mikubwa tufanye nini, nafi Afrika Mashariki taa. Tumeona hata msimu uliopita timu kama Ethiopia walifanya vizuri wali- gombahia wali, waliponea wali, wali. chupu, chupu kuingia tu ya makundi, lakini Yanga nao walikuwa katika kundi gumu, lakini tuliona angalau w kangukia kwenye kombe la Federation Cup, lakini kwa msimu huu ndio sasa unaweza ukajiuliza pamoja na timu kuongezwa bado tumeangukia pua, kwa hiyo nadhani. Kuna, kuna mengi sana ambayo tutafanya sisi kama wanaafrika Mashariki kuhakikisha kwamba timu zetu zinapoenda kwenye michuano mikubwa zinajua namna ya na, kucheza michuano mikubwa. Naam bila shaka. Asante sana Alois na msikilizaji, kwa dondoo tu ni kwamba timu pekee mbili katika ukanda ya Afrika Mashariki ambazo zinashiriki Kombe la Shirikisho ndizo pekee ambazo zimefuzu katika hatua ya mwisho ambapo ni timu ya Mukura Sports Academy ya Rwanda ambayo iliondoa Alhilali Hubeidi ya Sudan kwa penati tano kwa nne hapo jana mchezo uliochezwa mjini Kigali, wakati a, timu nyingine ni KCC ya Uganda ambayo ilishinda Mtibwa Shuga hapo jana mabao mawili kwa moja na kufuzu kwa jumla mabao matano kwa moja na Gormaia baada ya kuondolewa na, na Lobi Star ya Nigeria. Sasa inaangukia katika taji la shirikisho kwa ile hatua ya mkondo wa mwisho. Ah, Kaozi Kosha, nikirejea kwako ah, Kongo imekuwa ikiwakilishwa msimu huu im, inawakilishwa na timu nne: Nyuki DC, Motema Pembe, Svita Klabu na Tupuisa Mazembe. Wengi wanaona kwamba bado ni Tupuisa Mazembe tu. Kwa nini timu zingine azizungumzwi sana, kama zinaweza zikatoa ushindani katika kandanda ya Afrika? Ah, nikwambie ni Frederick eh, eh, mwaka timu ya Nyuki ni mara ya kwanza kihistoria inawakilisha Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo. Ni timu ya muji wa Butembo, ambapo muji huu umepatikana mashariki mwa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo. Bado hali ya usalama ni tete, kama alivyoeleza mwezi wangu. Kuna vipindi vya ma, mazoezi ma, ma timu hiyo ya vijana chipukizi imejaribu imeondolewa eh, Nakumbuka na Petro Atletiko ya Angola, ni timu ambayo iliondoa Tipi Mazembe e, kwenye nusu fainali e, nafikiri hiyo ni kawaida kwa timu ya Nyutu, kwa sababu imejaribu na hatujajua kuanza kalendari ya mazoezi, kama alivyosema huyo ndugu zangu, kuna mazoezi wakati ambao, kwa, kwa, kwa mazoezi ya, ya majifunzo, majifunzo ya ma, mechi ya nyumbani na mechi ya nje. Mazembe hapa awali alikuwa na shida kubwa kila mara alikuwa akisafiri kwenda Afrika kaskazini kwa kufanya ma mazoezi. Hivi sasa Mazembe, kulingana na kalendari ya ligi kuu ya kandanda hapa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo, ameshika taji, anacheza nyumbani na anacheza katika mechi ya maklabu barani Afrika. Hiyo kwa timu ya Daring Motema Pembe eh, ambayo naye pia ilitimuliwa ijana na timu ya huko Ivory Coast ama Cote d'Ivoire hiyo eh, ni bahati mbaya kweli eh, mapema Pemba walicheza vizuri, lakini hawakuwa na bahati ya ku- ya kupata nafasi ya kupata ushindi ingawa eh, kwenda sare nyumbani, lakini walisema ni, ni sheria ya mgeni ni kupigwa bwana. Bila shaka ni swala ambalo tutaendelea kuliangazia kwa kina, lakini uh, bado unasikiliza makala ya jukwaa la michezo msikilizaji, kutoka idhaa ya Kiswahili ya Radio France International na Afrika Mashariki. Ni saa kumi na mbili na dakika hamsini na moja ukiwa eneo lote la mashariki mwa Kongo na katika nchi za maziwa makuu, ni saa kumi na moja na dakika hamsini na moja. Mimi ni Fredrick Nwaka, na kikubwa tunaangazia ushiriki wa klabu za Afrika Mashariki na hata na kati ambao umekuwa si mzuri katika michuano ya ngazi ya klabu barani Afrika. Uh, hatua ambayo inatajwa kwamba bado inatoa taswira ya soka katika ukanda huu bado haijachapiga hatua sasa Aloisi, Simba ndo pekee imefuzu, na pengine tunasubiri timu kama KCCA endapo itafanya vyema katika kombe la shirikisho katika mkondo wa mwisho. Unaona nafasi wapi kwa timu ambazo zimebaki za kanda ya Afrika mashariki na Kati, na tupuisa Mazembe ambayo ilifuzu hapo jana katika hatua ya makundi? Naam, Aloisi mchunga na bila shaka msikilizaji, Alois ametoweka tena hewani. Tunajaribu kumtafuta tena ili aweze kurejea hewani na kutoa tathmini yake. Uh, Kaozi, pengine swali hili hili nikutupie wewe, unaona wapi uh, ushiriki wa klabu kutoka kanda ya Afrika mashariki na kati katika hatua ya makundi zile ambazo tayari zimekusha, zimekusha fuzu kama mazembe na simba ya Tanzania? Kwa kweli hiyo itakuwa vizuri kwa sababu eh, mazembe ameanza baridi baridi mwaka huu ingawa ni bingwa mtetezi mwaka uliopita wa kombe la shirikisho uh, lakini wakati mwaka huu mazembe amewakilisha Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo kwa kombe la maklabu bingwa uh, ameingia katika raundi ya makundi. Ukumbuke uh, vilevile kwamba mazembe anaongozwa na kocha uh, mchezaji wa zamani wa TP Mazembe, beki wa zamani Pamphile Mihayo ambayo naye pia hakufanya uh, vizuri uh, kwenye timu kwenye mchuano uh, wa maklabu bingwa ingawa kupata ushindi kwa mara ya kwanza kihistoria kama mchezaji na kocha wa kiti Mazembe. Nafikiri kuwa uh, bado Afrika ya kat uh, Afrika Kaskazini, Afrika uh, ya Mashariki, na wakati uh, Simba bado yupo anaweza kuwika. Mazembe tunaweza kumtumania, lakini bado ni maarufu Eh, kwa sababu kwenye Champions League eh, iliyopita Mazembe alienda hodi kwenye round ya robo ya robo, kwa nani peke yake na Aloisi. Pengine wewe, hili swali, umeifuatilia Simba tangu ipoanza mchakato huu wa hatua ya mapema na ndio timu pekee katika kanda ya Afrika Mashariki ambayo imefuzu katika hatua ya makundi katika klabu bingwa barani Afrika, unaiona wapi katika hatua ya makundi ambayo itakuwa ikichuana hapo baadaye? Simba wana kikosi kizuri sana, na kwanza tuwapongeze kwa sababu awali hata kabla michano haijaanza, walikuwa na malengo yao ya, ya kufikia hatua ya makundi, na sasa lengo wamelifikia. Sasa hatujui kama wataendelea kupambana kuvuka lengo ama watakuwa wamelifika kwa lengo ambalo walikusudia na kulitangaza hadharani, lakini ukijaribu kuiangalia namna ambavyo inavyocheza ni timu ambayo imekamilika. E, ni timu yenye mchanganyiko na wachezaji vijana kinachiza kichuya eh, akina Saidi Mbemla lakini wachezaji wa kongwe na pia pia u-tusisahau kwamba Simbi nao wachezaji kutoka nje ya mipaka ya Tanzania karibia kote barani Afrika ama hasa eneo la Afrika Mashariki, wako wachezaji wa kutoka Burundi, wako wachezaji wa kutoka Rwanda, wako wachezaji wa kutoka Uganda. Kwa hiyo ni timu ambayo kwa kweli ina kila sababu ya kufanya vizuri bila kutegemea kwamba itapangwa kundi gani, kwa sababu imeonyesha inaweza kupambana, imetoka nyuma leo baada ya kufungwa mapema, lakini imeweza kupata ushindi wa magoli matatu. Vile vile ilikwenda Zambia ipata ushindi na kumbuka pia kwenye mkondo wa kwanza iliondosha timu kwa juu ya magoli nane. Kwa hiyo bado ni timu ambayo inaonyesha ina, kwamba ikiamua kufanya itafanya na kizuri tu, ni kwa kwamba wafirizike na lengo lao la kwanza ambalo lilikuwa ni kufuzu makundi, wafanye vizuri ili walitoa tunasomaso Afrika Mashariki na hasa Tanzania, labda pengine na sisi sasa tuanze kupata hata wawakilishi wawili kwenye michuano hii, kwa sababu moja kati ya sababu ambayo Afrika Mashariki tunakosa timu sisi tunaweza na timu moja moja, lakini angalia timu kama wenzetu kama Kongo huko alivyosema mwenzangu, lakini timu kama za Misri huko Algeria wao wanapata nafasi ya mtatu wa nne ya kuingiza katika michuano hii. Kwa hiyo kufanya vizuri kwa Simba kuna maana kwa Afrika Mashariki, lakini kwa Tanzania kama nchi inaweza ikapata hiyo fursa sasa, ya kwamba timu zinafika mbali, na hivyo wanaweza wakafikiriwa kuongezewa nafasi za ushiriki. Bila shaka, na Tanzania huenda ikaungana na mataifa kama vile Zambia, Afrika Kusini, Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo, Misri, Tunisia, Moroko, kuwa, kuwa na timu mbili katika michuano, timu nne katika michuano ya ngazi ya klabu barani Afrika. Na michezo mingine ambayo michezo mingine ambayo imetamatika, msikilizaji, Jimaa Aba ya Ethiopia uh, imetandikwa, imeifunga Alali uh, bao moja kwa bila, lakini alijawezesha uh, kufuzu katika hatua ya, ya makundi ya michuano ya taji la, ya kombe la klabu bingwa barani Afrika. Na matokeo mengine msikilizaji, tutaendelea kujuza pasi na shaka katika matangazo yetu ya kesho asubuhi. Uh, katika matangazo ya asubuhi ni washukuru sana Alois Mchunga na mwandishi wa habari ukiwa hapo Iringa, kusini magharibi mwa Tanzania, na vilevile vile Kahozi Kosha mwandishi wa habari mkongwe ukiwa Lubumbashi, kusini mashariki mwa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo. Asanteni sana kwa kushiriki katika makala ya jukwaa la michezo. Asante. Asante sana. Bonswa uh, kaozi kosha. Nami ni fredriki nwaka, namwona Sabina Crispin na Bigambo, ameingia hapa studio kutamatisha matangazo ya jioni. Karibu sana Sabina. Asante sana, asante sana Fredrik na kuona una furaha kweli kweli hii leo <laughs> na msikilizaji, basi, hadi hapa, hatuna la ziada kufikia hapa. Mimi ni Sabina Crispin na Bigambo. Asante kwa kuwa nasi katika matangazo haya ya jioni. Hadi wakati mwingine, nikutakie jioni njema, kwa heri.