E, tunashukuru kwa kweli kwa ubalozi kwa kutupatia nafasi ya kwenda kule. Tulijifunza mambo mengi sana, kwa mimi nilifanya master ya e-business na nashukuru kutokana na ile master ya e-business nimeweza kujia, nimeweza kujiajiri na sasa ni mjasiriamali. Kwa hiyo ushauri wangu, nafasi tunazozipata kwenda kule tuzitumie vizuri, kwa maana unakuta wengine wanaenda kule, lakini msuri kwa kweli ni mgumu ukikompea na huku, lakini all in all, ukikaza buti kila kitu kinawezekana.