Rais wa Ufaransa Emmanuel Macron legions, alitangaza mfululizo wa mipango ya kuvutia wanafunzi wa kigeni kwenda Ufaransa. Mpango huu msingi wake ulikuwa ni kurahisisha utoaji wa viza na punguzo la ada kwa wanafunzi ambao si raia wa Ufaransa.