Nafikiri nafkiri kiasi fulani, lakini kuna makosa ametokezea, hata na leo kuna makosa ametokezea. Nafikiri kwa wiki moja liobakia, tunajaribu tuna ku, ku, kurekebisha makosa, ili katika michi ya mwanza tuwezekuwa vizuri zaidi. Timu zote ambazo zimekuja kushiriki katika mashindano yao ni timu ngumu, kwa hivyo zipo hapa na, na ni kipimo kwamba tunaweza tukianza mechi Senegal tuko vizuri zaidi.