Nam, habari za jioni popote pale ulipo, karibu sana katika makala jukwaa la michezo. Jioni hii upo nami Victor Buso, na baada ya muda mrefu, nafikiri mwaka ama miwili ama mitatu hivi, naungana na mwenzangu amana e, eh, Makundi, muda mfupi uliopita kwa akikuletea baraza dunia bwana Makundi, karibu sana katika jukwaa mm, la michezo. Na asante sana Victor mama mm, mwisho tulikuwa jukwaa la michezo <laughs> na nilikuwa ni wakati wa kombe la dunia <laughs> naam, na ilikuwa ni wakati wa kombe la dunia muda mrefu kidogo kabisa. Mm, tumekuandalia mengi ambayo yanatoka viwanjani barani Afrika na kwingineko duniani uh, Juni hii lakini tuanzie kule jijini Kampala nchini Uganda ambao kunaendelea michuano ya soka kwa nia taji la ukanda wa Afrika Mashariki na Kati maarufu kama Sekafa na jioni hii kumekuwa na michezo miwili. Zanzibar Heroes wametoka sare ya bao moja kwa moja na Sudan. Mechi ilichezwa mapema kidogo katika uwanja Lugogo. Uh, lakini baadaye jioni hii Harambe Stas ya Kenya imeshinda Kilimanjaro Stas ya Tanzania bara bao moja kwa bila. Bao la Kenya lilifungwa na Hasan Abdala dakika ya nne, lakini Zanzibar ilikuwa ya kwanza kupata bao katika dakika hamsini na tano kupitia Makami Hamis Musa. Uh, huku Montasir Osman Yahya akifunga uh, bao la kusawazisha amini, usiamini, ilikuwa dakika 90, Bwana Wakundi. Ndo, ndo, ndo raha ya, ya, ya mpira mpira ndio maana tunasema mara nyingi ni dakika tisini kwa sababu unaweza uka, ukacheza vizuri uh, muda wote mpaka dakika, themanini na tisa, dakika tisini, ya themanini na tisa lakini kuanzia dakika ya tisini ama zile dakika za nyongeza ya tisini na moja kwenda tisini na tatu ama kama zimeongezwa tano ndivyo ambapo mabeki wanakuwa katika uh, hali ya wasiwasi kutokana na je, tutaweza kulinda hili goli. Kwa hivyo kilichotokea Zanzibar ni ni makosa tu ya ya, ya kinidhamu ambayo mabeki wa, waliyafanya na kuruhusu uh, Sudani kupata bao ambayo lilifanya matokeo yakawa sare, na tulikuwa tunazungumza, mm-hmm. unakumbuka nilikwambia kwamba katika miongoni mwa mashindano ambayo Zanzibar hufanya vizuri zaidi ni katika Sekafa ukilinganisha na pengine mashindano ya klabu bingwa uh, barani Afrika ama kombe la shirikisho pia barani Afrika. Unakumbuka pekamili iliyopita Zanzibar walifika fainali na Kenya na wakafungwa mm. kwa mikuja ya penalti. Kwa hivyo ni kweli kabisa. Na uh, mechi hii ya Harambee Stars na Tanzania bara unaizungumzia vipi? Kabla ya mechi hii uh, makocha wa timu zote mbili Francis Kimanzi wa Harambee Stars na Juma Mgunda wa Kilimanjaro Stars walionekana kila mmoja kuwa naogopa mwenzake. Naam, ni mbinu za kimchezo. Mara nyingi makocha kabla ya mechi huwa ama wanajaribu kuzungumzia uh, mambo chanya ya kuhusu timu pinzani, maana yake anajaribu kuipamba timu pinzani ili pengine timu pinzani itakapokuwa itakapo inaingia uwanjani icheze kwa kujiamini zaidi, na wakati mwingine wanasema hivyo, lakini anajua ni namna gani ambavyo wao wamejipanga. Kwa hivyo uh, Tanzania Bara uh, si mara nyingi sana imekuwa ikifanya vizuri katika michuano ya Sekafa mm. Na utakumbuka kwamba uh, mashindano ya safari yamekumbwa na sintofahamu nyingi, timu kadhaa zilijitoa. Kwa hivyo hata ile uh, pengine uh, ushindani ambao ungetarajiwa kutokana na uwepo wa timu nyingi zaidi hautakuwepo tena kama ambavyo umetarajiwa kwa sababu, bila shaka sasa hivi utacheza mechi tatu tu kwa sababu katika kila kundi nafikiri kuna timu nne, uh, ambazo kundi kwanza kuna timu tano. naam mm. kwa hivyo unaweza ukaona kujiondoa kwa zile timu kumesababisha ratiba ikapangwa upya, na hii inamaanisha kwamba ni lazima Tanzania Bara katika mchezo unaokuja ishinde mchezo wake, ama ipate sare, ije ishinde mechi zinazofuatia kama inataka kufuzu katika hatua ya robo fainali. Nam, kesho kutakuwa na mechi za kundi A, itakuwa ni mechi za pili. Burundi watacheza na Eritrea huku Somalia wakicheza na Uganda. A, jana wenyeji Uganda Cranes walianza vyema sana baada ya kuishinda Intamba mu Rugamba Burundi mabao mawili kwa moja, lakini Somalia na Eritrea mechi hiyo ilimalizika kwa timu zote mbili kutofungana. Ulikuwa unazungumzia mataifa ambayo jiondoa katika michuano hii ya Sekafa ni pamoja na jamhuri ya demokrasia ya Kongo, ilikuwa imealikwa lakini dakika za salama ikajiondoa, hmm. Lakini pia Jibuti pia ilijiondoa, uh, uh, na, na Rwanda. No, Rwanda walisema hawana pesa lakini, lakini, lakini wa... mambo wanasema <laughs> sijui unajua, uh, tumekuwa minao tukizungumza nyuma miaka ya nyuma Victor, uh, kwamba changamoto kubwa iliyoko uh, SEKAFA ni maandalizi ya mashindano haya na hii inamaanisha kwamba pengine Uh, Rais Paul Kagame ufadhili wake umefikia tamati, na kwa maana nyingine sasa hawana sehemu nyingine ya kupata pesa. Na nilimsikia uh, katibu mkuu anayemaliza muda wake Musonye akisema <laughs> kwamba ni kweli wamepata changamoto ya ufadhili lakini wame, wamepata pesa kutoka FIFA na cafu ambazo zimesaidia kufanya maandalizi ya mashindano haya. Cha kupongeza CAF ni kwamba ni, ni, ni miongoni mwa vyama vya soka ambavyo vipo kwa muda mrefu, na mara zote imekuwa ikifanikiwa isipokuwa mara chache. Tu mashindano haya yajafanyika, nafikiri miaka mitatu minne nyuma iliyopita mashindano haya yakufanyika mfululizo, lakini imekuwa ikifanya maandamano. Kinachokosekana CAF ni ufadhili wa kuhakikisha kwamba mashindano haya yanakuwa na chachu kubwa. Kwa sababu gani? utaangalia sasa hivi tunavyozungumza Victor, ni Sekafa sini ya challenge inaendelea, lakini pia kwa wanawake chini ya umri wa miaka kumi na saba inaendelea wakati huo huo. Kwa hivyo unaweza ukaona ni namna gani inavyokuwa katika wakati mgumu. Uh, zawadi ni nini? Kikombe peke yake, lakini zamani tulikuwa nashuhudia watu wanakula dola elfu sitini dola elfu thelathini kama mshindi wa michuano. Kwa hivyo nafikiri ni, ni changamoto na, na, na nafikiri ni swala ambalo uh, Sekafa inabidi ijirebrand kwa mara nyingine kujirebrand kwa maana ya kwamba ni lazima iandae mpango mkakati wa kuwashawishi wawekezaji ama wafanyabiashara kuja kuwekeza katika mashindano makubwa kabisa hapa ukanda, mm -hmm. wa Afrika Mashariki na Kati, sijui akina taska sijui akina casto uh, waliendaga wapi, lakini ndio walikuwa wafadhili wakubwa wa Cecafa, na ndio walikuwa wanafanya mashindano haya yakawa na ari zaidi, ukilinganisha na wakati huu ambapo mimi kama mfanyabiashara siwezi kuja kuweka pesa katika mashindano ambayo pengine ha waandaaji wa, wa hawanionyeshi ni kwa namna gani mimi kama mfanyabiashara nitanufaika na ale mashindano. Nafikiri ndio maana yamepoteza ile ladha ukilinganisha na zamani. Zamani ilikuwa ni, ni ilikuwa mm. ni mashindano mashindano kweli mm. Kenya na Tanzania ma Uganda mm -hmm. na Tanzania kikutana, unatamani hiyo mechi hata ipigwe leo ama irudiwe tena, lakini si kwa sasa kwa sababu ya namna ambavyo ile ari katika ukanda wa Afrika Mashariki imepungua pia mataifa mengi ukiondoa labda Tanzania, ambapo mashindano yakifanyikaga huwa yanakuwa yanavuta ya ya ya idadi kubwa ya mashabiki hmm. na Uganda kidogo wameanza kujitahidi, tofauti na Kenya ya mashindano yakifanyika, tofauti na Rwanda mashindano yakifanyika. Kwa hivyo kuna hizo changamoto ambazo ni lazima Sekafa iziangalie na, na, itafute suluhu ya, ya haraka. na amewapo ndo najunga nasi popote pale ulipo unasikiliza makala jukwaa la michezo Afrika Mashariki, ni saa 12 dakika 43 Natukiachana na maswala SEKAFA, tuangazie michuano yatua makundi kwa nia taji la klabu bingwa barani Afrika na naungana na Kahozi kosha ni mbadilisho soka yupo katika eneo la Chilila Bongwe katika mpaka wa uh, Zambia na DRC. Bwana Kahozi Sika, unanipata habari za jioni ukiwa hapo mpakani? Eh, habari mzuri, Victor Abuso na, na kama la Bongwe ni moja ambao unapatikana eh, eh, sio mbali sana na boda ya Congo na Zambia. Baadhi niko Zambia, niko Zambia, ni kama wanasema wakina Kifaransa eh, ambayo tulishuhudia jana kuona mpira baina ya timu ya ZESCO United no, ambayo uteg ukipenda ni timu ya mwanga wa umeme na TP Mazembe ambaye amechukua timu amechukua taji kwa muda kwenye kundi A, ambao unapatikana TP Mazembe, ZESCO United Pilero dagusa na Zamalek, Mazembe kama alivyosema Victor Buso. Eh, eh, ukiangalia huko mwenzangu, uh, huko, uh, ambaye amezungumza nawe ana wapendelevu wengi sana wa RFI hapa Zambia. Eh, Mazembe alipiga bila huruma timu ya Zesco United, eh, goli mbili kwa sifuri. Goli mbili ya atipi Mazembe iliingizwa na kijana chipukizi Jackson Muleka wa mshambuliaji wa TP Mazembe utakumbuka, ni kijana bado ana miaka ishirini. Na goli ya, ya kupunguza ya kutoka Zesco United ni kijana mshambuliaji wa Wilson ndio aliingiza goli dakika makumi sita na sita ya kipindi cha Dar es Salaam. Naam, ni kweli kabisa, na kwa namna matokeo yalivyo ni kwamba TP Mazembe wanaongoza kundi la A kwa alama sita, wakifuatwa na Zamalek ya Misri ambao wana alama tatu. Zamalek uh, uh, walipata ushindi wake wa kwanza Uh, baada ya kuishinda uh, de agosto ya kule Angola mabao mawili kwa bila kaozi kabla sijaja kwa makundi hapa, unafikiri kwa namna unavyoangalia Tipi Mazembe inaweza ikapiga hatua kubwa sana? Tunafahamu kwamba miaka hivi karibuni mambo ya jawa sio mazuri sana katika mchoro hii, anavyosema mwenyewe Emmanuel, e, makundi ambaye anapendwa sana hapa Zambia Nilikwambia kwa kwamba ushindi wa, wa wa wa kiti Mazembe wa goli mbili kwa sifuri umeonyesha kama Mazembe msimu huu wameanza vizuri. Utakumbuka Mazembe alitundika timu ya Zamalek huku Lubumbashi weekend iliyopita goli tatu kwa sifuri na huyu uh, kijana kipukizi Jackson Muleka aliingiza magoli mawili na futu Tresor goli moja mm, na mechi ya jana uh, kiti Mazembe ameingiza magoli mawili kwa bila. Goli zote zimeingizwa na mchezaji eh, Jackson Mulekwa. Hiyo inamaana kuwa kama alivyosema kocha wa, wa, wa Zasco United ya kwamba Mazembe ana anaonyesha ukubwa naa na, msimu huo yuko juu kabisa ingawa pafilm yae pia ali- alisifu ali sana timu ya Zesco United ambayo ina vijana mm, ambao wanapiga mpira vizuri, ilikuwa vizuri kabisa, ilikuwa ilikuamea kuvutia sana eh, Victor Abusi vijana kwenye uwanja wa Levy Mwanawasa huko Ndola. Na bila shaka makundi umemsikia kahozi <laughs> na yupo katika <laughs> eneo linaloitwa Chilila Bungwe, ni mpakani mwa Zambia na DRC, na watu wana natu... Sikiliza moja kwa moja. Naam, ni kweli. Nafikiri kwa ushindi wa jana wa Tipi Mazembe dhidi ya Zesco inamaanisha uh, kocha wa Zesco United George Lwandamina, ambaye alishawahi kuifundisha klabu ya Yanga ya hapa Tanzania, anakalia kutikavu kwa sababu hata katika ligi hafanyi vizuri sana na, na mchezo wake uliopita nafikiri alipata sare dhidi ya De Agosto. Kwa hivyo ni wazi kwamba Uh, Luandamina ana kibarua kigumu cha kujaribu kuwaaminisha. Tayari mashabiki baadhi wa Zesco wameanza kwe, kwenda uwanjani hata na mabango ya kumtaka Luandamina out, manake aondoke. Lakini kwa Tipi Mazembe nadhani uh, uh, uh, timu zote ambazo zipo katika de Agosto uh, sio uh, ni timu nzuri, lakini sidhani kama wana ubavu kama walionao Tipi Mazembe. Zamalek mm, hadi wakamfukuza Micho na wakamchukua nafikiri, wamemchukua kocha wa zamani pia wa Tipi Mazembe Patron eh, ambaye raia ni wa Ufaransa, kuifundisha tena a, Zamalek. Na hii inamaanisha kwamba Zamalek bado haijarudi katika ule umwamba wake uliokuwepo katika pengine miaka elfu mbili. Kwa hivyo, na, naona Tipi Mazembe akipita kirahisi sana kwenda hatua inayofuata na, na kujihakikishia ushindi wa alama sita. Hii ni dhahiri kwamba TP Mazembe anajaribu kurudi katika hadhi yake aliyokuwa nayo na kujaribu kuwa bingwa kwa mara nyingine wa michuano hii. Kwa hivyo, ni ushindi muhimu sana jana kwa tipi Mazembe na ni, ushi, na ni kipigo ambacho kimeiweka pabaya uh, klabu ya Zesco United uh, uh, chini ya George Ndamina kwa kwa kuwa inahitaji ushindi katika mechi inayokuja, ikiwa inataka kufufua matumaini ya, ya, ya, ya kucheza vizuri. Kwa hivyo naamini, na, na mchezo unaokuja, Zesco itakuwa inacheza na, na Zamalek uh, mchezo ambao utakuwa ni, ni mgumu Uh, kwa Zesco United kuweza uh, kufanya vizuri. Kwa hivyo hii haikuwa hayakuwa matokeo mazuri sana kwa Zesco, lakini amekuwa ni matokeo mazuri sana kwa TP Mazembe na, uh, na kijana huyu ambaye amemsema ndugu yangu Kaosi Kosia ni Muleka mm -hmm. Ni kijana ambaye ta, hata katika kombe la Mataifa ya Afrika unaona namna alivyokuwa akionyesha umahiri katika safu ya ushambuliaji, kwa hivyo ni kijana ambaye uh, ana future nzuri mbeleni na ni kijana ambaye ikiwa klabu inaendelea kumwamini na kumpa motisha zaidi, ataibeba TP Mazembe kama ambavyo tumekuwa tukizungumza wakati fulani Bwana Samata na wakati fulani Bwana Tresor Mputu alivyokuwa katika kiwango kile ambacho Tresor alikuwa kweli akiaminika katika klabu ya TP Mazembe. Kwa hivyo na, na, imani kwamba mpaka sasa TP Mazembe anayo nafasi kubwa ya kusonga katika hatua inayofata. Kivumbi kinabaki kwa Zamalek, De Agosto pamoja na Zesco, na Zesco United mrogeo mwingine mm. kwamba jana Etoile du Sahel waliwashinda FC Platinum ya Zimbabwe mabao matatu kwa bila uh, lakini siku ya Ijumaa alah al, al Hilal walipoteza mabao mawili kwa moja dhidi ya al Ahly ya al Misri. Uh, Wydad Kasablanka wakicheza na Mamelodi Sundowns ya Afrika Kusini, timu hizi mbili hazikufungana jana. Katika mechi nyingine muhimu sana, Petro di Luanda uh, ya Angola pia ilitoka sare moja kwa moja na USM Aljia ya kule Algeria Algeria. Na katika mechi nyingine ya kundi D ama D, uh, mechi zilichezwa siku ya uh, Ijumaa. Mechi ambayo inafuata itakuwa ni kati ya De Tunis na S Vita Club na Raja Kasablanka na JS Kabilie ya uh, kule Algeria. Jana Kahozi Tuki, wakati unazungumza katika jukwaa la mchezo ulisema kwamba mashabiki walikuwa wengi sana katika uwanja wa Levi Mwanawasa. Uh, tukimanza tu swala hili la TP Mazembe, bila shaka nao pia wana mchango mkubwa sana kwa mafanikio ya klabu hii, lakini pia tunaweza tukasema TP Mazembe imeanza kuimarika baada ya kurejea tena kwa uh, rais wa klabu hii Moise Katumbi, ambaye alikuwa anaishi nje kwa muda mrefu makundi Kahozi amepotea kwenye line, lakini uh, na, kama nilivyokuwa nikisema pale kwamba Tipimazembe sasa inajaribu kurejea katika ile hadhi yake iliyokuwa nayo pale awali, na kama ulivyosema uh, tangu kurejea kwa Moizi Katumbi pengine imekuwa ni chachu, na nafikiri labda Moizi amewaahidi uh, mambo mazuri uh, wachezaji ikumbuke kwamba pia Moise Katumbi ni makamu wa rais wa lile shirikisho la vilabu uh, la vya dunia uh, kwa hivyo akimsaidia aki, aki rais wa Florentino Perez, rais wa klabu ya Real Madrid katika lile shirikisho la, la vilabu. Kwa hivyo nafikiri kurejea kwake pia kumekuwa ni motisha, kwa sababu mmiliki wa timu anapokuwa nje, wakati mwingine mambo yanakuwa hayaendi vizuri sana katika klabu. Kwa hivyo naamini ni wakati wa TP Mazembe sasa kurejea katika ramani ya, ya soka na kuonesha kwamba uh, kwa nini ilishawahi uh, kutoa taji hili mara kadhaa mfululizo na kwa nini iogopwe wakati huu ambapo mashindano yameendelea kushika kasi vita. Kwa hivyo kurejea kwake Moise, uh, kumekuwa ni kama motisha kwa klabu ya, ya TP Mazembe na kuifanya ionekane uh, kwamba sasa no. ni klabu ambayo inataka kurejea uh, katika nafasi yake. Kweli kabisa, tumempata Kahozi, lakini tutampa uh, dakika ile ya mwisho, dakika moja, tukimaliza malizia, manake muda wetu umekwenda sana uh, tuachane na soka, tutarejia baadaye katika mchezo huu. Tuangazie masumbu ya mabondia na bondia wa ngumi za kulipwa za uzito wa juu au kipenda heavyweight, Mwingereza Anthony Joshua amefanikiwa kumshinda mpinzani wake wa karibu Andy Ruiz Jr raia wa mexico mwenye asili ya marekani katika pambano aliopigwa usiku kwa mkia leo huko saudi arabia pambano hilo lilikuwa la raundi kumi na mbili na joshua alipata jumla pointi 118 huku Ruiz Jr akipata point mia moja na kumi na makundu ukiangalia wana ah, masumbo wawili ah, huyu Uh, Ruiz anaonekana na mwili mkubwa sana umegusia <laughs> ume, ume, lopambano jana mm. Katika mitandao ya kijamii mambo yalikuwa, mambo yalikuwa ni moto kama waswahili wanasema, na ni kwa sababu kulikuwa na mabondia wawili wa Tanzania ambao walicheza <laughs> mapambano ya utangulizi. <laughs> uh, su, maswali yalikuwa ni kwamba <laughs> jamaa walitokea wapi, <laughs> wakapata waka nafasi ya kwenda kushiriki. Sio vitu vya kucheka Victor, mm. Lakini ni, ni mambo ambayo Vitu ambavyo katika mambo ambayo tunatakiwa tuwe serious katika steji kama ile ya kimataifa ambayo unatakiwa uonekane, bondia kutoka ukanda wa Afrika Mashariki unapigwa na kijana wa miaka 18 raundi ya kwanza tu tena kwa knockout ambayo madaktari ilibidi waingie uwanjani kumpa mtu huduma ya kwanza. Kwa hivyo ni aibu kama kweli vyama vya, vya, vya ngumi Tanzania vilishiriki kutuma wale mabondia. Lazima wawaombe radhi wa Tanzania kwamba kwa, kwa nini walipeleka mabondia ambao hawana uwezo hata kidogo, yaani mabondia ambao ni kana kwamba yani watu waliokotwa pale Saudi Arabia, wakaambiwa wakaambiwa kuwa nina Tanzania, njooni mpigane. Hawajui kurusha ngumi, hawajui kucheza technical foul, hawajui yani wapo wapo tu. Lakini ukizungumzia pambano lenyewe sasa, ambalo ndo likuwa main card, kati uh, ya, ya Joshua na Ruiz Nili, nilisema nilikuwa naona kama Ruiz angeweza, Joshua angeweza kumpiga Ruiz kwa tekni, kwa kwa knockout mm, uh, knockout ama technical knockout, lakini haikuwezekana na badala yake nafikiri safari hii alikuja kwa kujihami zaidi. Unajua, pambano la mwanzo ambalo Joshua alipigwa katika raundi mm, ya saba mm, naam, alipigwa katika raundi ya saba, alimdharau mpinzani wake na mpinzani wake alicheza technical fouls zilizokuwa na, na na maana kubwa sana kwake, kwa sababu kilichomsibu Joshua wakati ule ni ni ni udhairi kwamba alipigwa ngumi ya eneo la kichogo kidogo ambayo ilimsababisha akapoteza kidogo kumbukumbu na mawasiliano ya namna alivyokuwa anarusha ngumi. Kwa hivyo ili, ilitosha kwa Ruiz kumpiga Joshua na pambano lile kumalizwa na mwamuzi. Lakini Namu, kwa jana unaweza ukaona kabisa namna Joshua alivyoingia kwanza. Katika wakati wa upimaji wa uzito Joshua alikuwa amepungua kilo zaidi, wakati mpinzani wake alikuwa ameongezeka kilo zaidi, na wengi walikuwa anamuita bonge na bonge. Kwa kweli Namu, mwenye kasi <laughs> na bonge baada ya pambano amesema kwamba atakuwa tayari kwa ikiwa litaandaliwa hmm, pambano jingine la tatu dhidi ya Joshua. Kwa nini anasema hivyo? Kwa sababu anaamini pengine anaweza akampiga Joshua. Lakini Namu, Joshua jana alikuwa mjanja, Joshua jana alicheza kwa umakini mkubwa. Hakuwa na papara kama katika pambano la kwanza, hakuwa na papara kwa maana ya kwamba pambano la kwanza alikuwa anajaribu kuingia kwa kujaribu kupata knockout, lakini safari hii pamoja na kwamba alikuwa anatafuta knockout, lakini alikuwa na, anapiga ngumi ambazo zilikuwa zinampiga kwenye uso mpinzani wake, na ndio vitu ambavyo wasikilizaji wetu wanapaswa kujua, katika masumbwi hauangaliwi ngumi ngapi umezipiga mm -hmm. Kwa mpinzani wako umepiga wapi? Yeah, umepiga mm -hmm. wapi kama unapiga kwenye mbavu mm -hmm. Kwa sababu wakati mwingine ukipiga kwenye mbavu au kwenye tumbo ni faulo, haihesabiki, lakini unapokuwa unampiga mpinzani wako kwenye uso mm -hmm. Maeneo ya paji la uso ndivyo ambavyo point ama alama za kwenye masumbwi zinahesabiwa. Kwa hivyo mimi mwenyewe, mm, natamani kurejelewa kwa pambano la tatu, kwa sababu pamoja na kwamba Joshua ameshinda kwa alama, lakini naona kabisa Ruiz ni mchezaji uh, masumbwi ambaye ana potential ya kuweza kumchallenge tena Joshua katika pambano jingine. Nafikiri naye atajifunza kutokana na kushindwa pambano la jana. Naam, bila shaka. Kwa bahati mbaya sana, tulikuwa tamani tupe kauzi hata dakika moja, lakini naona muda wetu umekwisha. Sana kauzi, tutazungumza tena wakati mwingine tutakitu. Safari njema kuelekea kule Lubumbashi. Uh, tutazungumza tena wakati mwingine. Asante sana na Makundi, pia tunamtakia Frederick Nwaka kila la heri, amepata uh, walimu wa ghafla tu akijiandaa kuingia katika jukwaa la mchezo. Natumai kwamba atakuwa vema. Nam, bila shaka. Na msikilizaji, kwa niaba ya mwenzangu Emmanuel Makundi kwa kuletea matangazo haya jioni, mimi naitwa Victor Buso, natakia kila la heri. Asante sana, kwa heri kutoka hapa Dar es Salaam. kidogo taniwa ni kibao cha mwanadada Winnie akiwa amemshirikisha Mario akiwa anakuambia ado, maanake ado ado kidogo. Ndivyo ambavyo anatamatisha matangazo yetu kutoka hapa Dar es Salaam nchini Tanzania. Msikilizaji, usikose kusikiliza matangazo yetu mengine ya kesho asubuhi saa moja na nusu na saa mbili na nusu kwa saa za Afrika Mashariki. Radio France International, matangazo mengine yanafuata hivi punde. Hello, hello.